Mashaxizo
JF-Expert Member
- Jun 13, 2013
- 6,707
- 3,360
Aaaaghhh!
halafu mimi si hadi wapikwe hata hivi hivi nakamata nang'oa mabawa natafuna!
halafu mimi si hadi wapikwe hata hivi hivi nakamata nang'oa mabawa natafuna!
Umesha wahi kuwala wewe hawa wadudu?
...Lkn ukitafuna ule utumbo/ mweupe wanaokuwa nao insects inakuwaje unauhisi mdomoni 😕
Nimerudi home mida hii, naona eti dada wa kazi kakamata hao insects kibao..ameingia jikoni, akakarangiza, ataka kula...watoto wangu wametamani. Nikampiga marufuku...nikamwambia "kula mwenyewe". Hivi ni chakula ama takataka hao wadudu?
Hawa ni Senene jamani kwa lugha yako unawaitaje?
hahah mkuu hujawah kipiga iyo style wewe?Aaaaghhh!
hahah mkuu hujawah kipiga iyo style wewe?
Uwapatie na ugali wa dona ...............utajilamba.
Ila bana akina farkhina hawakawii kwenda JF Chef na thread......"Biriani la kumbikumbi"
charminglady walikufanyaje siku ya graduation?
Nimerudi home mida hii, naona eti dada wa kazi kakamata hao insects kibao..ameingia jikoni, akakarangiza, ataka kula...watoto wangu wametamani. Nikampiga marufuku...nikamwambia "kula mwenyewe". Hivi ni chakula ama takataka hao wadudu?
pasibotha bhana, unafikiri wote humu ni wakazi wange.masibotha;
kwa wale ndugu zetu wa mkoa husika
usijishauwe! wenzio tunakula we unaita takataka!
Wakijifia pale barazani, ama uwanjani huwa tunawazoa kama takataka. Pole