peno hasegawa
JF-Expert Member
- Feb 24, 2016
- 17,453
- 29,580
Tunamsubiri aitwe mbinguni mapema
Naikitokea hivyo tusikie lawama kutoka kwa Wana wala chawa wake!Tunamsubiri aitwe mbinguni mapema
Huko kwa mabeberu sio mbinguni hivyo sio lazima kwenda.Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎
Ambacho pengine unajua ama hujui na hitaji tumjue kama unajua kwa mabeberu ni safe heaven kwa mafisadi ya kitanzania,kiafrika na kwa fisadi za ulimwengu huu🤭Huko kwa mabeberu sio mbinguni hivyo sio lazima kwenda.
Sasa mzee wa miaka zaidi ya 80 kwenda USA kutamsaidia nini?Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎
🏃🏃🏃🏃🏃🤸🤸🤸🤸🤸Mzee wagombeeeeee
Awahi kwa kijana wake mapanki kule Pyongyang!Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎
Human waste kama hiyo iende kwenye civilized world kufanya nini, kwa mfano?Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎
Lini na kwa sababu zipi?Hata Nyerere aliwahi kunyimwa visa ya marekani
Hiyo "mbingu" unayomwandalia mtu kama Wassira inawafaa peke yenu.Huko kwa mabeberu sio mbinguni hivyo sio lazima kwenda.
Hujamuelewa ????sijakuelewa gentleman 🐒
Hata mimi naona sio mbinguni.Huko kwa mabeberu sio mbinguni hivyo sio lazima kwenda.
ok.Hujamuelewa ????
Anamaanisha endelea kutukana, kuuwa kuteka na kutamba katika uwanja wako huru na ukilindwa na dola, ila kila kitu kitatunzwa kwa matumizi yajayo.
Wamemublock na bado anatabasamu.