ok.🐒Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎
Alhamdulilah gentleman, kheri?🐒Kumredi, salama?
ok.🐒
sijakuelewa gentleman 🐒Ngumi ya chembe...sio kila neno la kuongea hadharani. Kuna watu wana rekodi na kuyachuja. Kwa sasa na kwa matumizi ya baadae
sijakuelewa gentleman 🐒
ok.🐒Mzee anaropoka sana....
Hatarii 😂😂😂Kwenye hii dunia kila mbabe ana mbabe wake. Tarajia mzee kuwatolea povu 😂
Atakaponyimwa ya Uganda na hata ya kizimkazi hapo lazima akili irejee kwenye mhimili wake a k.a kwenye reli🤭Nacheka kama mazuri, ila ndo ujue uko kwenye radar.
Usijali mzee wangu, mabeberu hao wasikuumize kichwa.
Twenzetu China 😎