makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,567
- 108,872
Huyo hawezi kuwa na njaa.
Usisahau huyu ni bilionea! 🙆🙆🙆🙆Mtaani aje kufanya Nini?
Awahi VETA asipoteze muda.
sema nini, yeye na makamba wanamapesa kibao wamechota kipindi cha uwaziri. Kwahiyo hawapauki kama sisi hata wakikosa vyeozamani , na mkewe pia aligombea viti maalumu akapigwa chini
Bado itategemea na akili ya mtu tu! Sio guarantee sana kwamba lazima atafanikiwa. Ila nakubaliana kwamba bungeni ni njia rahisi ya kufanikiwa kulingana na fursa zilizopoMbunge mbulula pekeyake ndo anaweza akatoka bungeni after 2 years akawa Tia maji Tia maji!!
Mbunge huyo atakuwa mza bzab maana hela yote atakuwa kaizika kwenye mbususu za wanachuo wa udomMbunge mbulula pekeyake ndo anaweza akatoka bungeni after 2 years akawa Tia maji Tia maji!!
Hayampati mbuzi kuna aliyetarajia Shukuru Kawambwa angekuja kugombea mchanga na mishati kama ya braza k?Unadhani baada ya hiyo miaka miwili atakuwa BODABODA?? 😂
Sijui hawakumuona kawambwa juzi kati hapa alivyopigika vileeBado itategemea na akili ya mtu tu! Sio guarantee sana kwamba lazima atafanikiwa. Ila nakubaliana kwamba bungeni ni njia rahisi ya kufanikiwa kulingana na fursa zilizopo
Kama tajiri ASAS au AboodKabisa na wengine huwa wapo bungeni ili kulinda michongo yao tu
Na kuwa mfanyabiashara sio CV ya kusema lazima uwe tajiri, biashara nyingi Tanzania watu wanazifanya kwa hasaraSijui hawakumuona kawambwa juzi kati hapa alivyopigika vilee
Kigwa ni mfanyabiashara na mkulima yupo mbali sana kuliko unavyomwaziaUnavyohisi wewe, Kigwangala sio mfanyabiashara? Kwamba uhuni alioufanya maliasili hakufungua biashara yoyote?
Basi Kigwa alichezea hela sana
Wengi sio wafanyabiashara wa kweli... wanalindwa na access...wakitoka kwenye siasa ndio watajua biashara zikoje.Kabisa na wengine huwa wapo bungeni ili kulinda michongo yao tu
biashara ya mwanasiasa inakoma pale anapotoka madarakani awai VETA TUUnavyohisi wewe, Kigwangala sio mfanyabiashara? Kwamba uhuni alioufanya maliasili hakufungua biashara yoyote?
Basi Kigwa alichezea hela sana
kigwa mtoto wa bagaile,mjomba wa bakari maruaha ni milionea,hana shidaKatika kipindi Cha Scanner pale Clouds ulisema unafanya biashara sasa achana na ndharia njoo kwa ground nakupa miaka miwili tu
Huyo hana anachokijua nje ya siasa. Ni mchumia tumbo.Katika kipindi Cha Scanner pale Clouds ulisema unafanya biashara sasa achana na ndharia njoo kwa ground nakupa miaka miwili tu
Kama ni ile ya kununua na kuuza pamba ilishakufa na wakaacha na madeni juu 😄 wakala konaAna makampuni huyo