Mzee wa Nje ya Box Kigwangala karibu mtaani uone game

Mzee wa Nje ya Box Kigwangala karibu mtaani uone game

Sometimes kwenye haya maisha Bora unyimwe nguvu za kike upewe Akili!!
Hata Huku makazini kuna watu tunawaona wanaishi Kwa shida mpaka unawaza huyu anafeli wapi?
Tumetofautiana. Dont judge them, kuona fursa ni kipaji pia na unahitaji kuwa na guts kuzitumia. Si wote wanaweza na kuwa na huo ujasiri
 
Sio lazima uone fursa,hata hicho kidogo unachopata unashindwa kukitumia vizuri???
Si unakuja siku 25 si nyingi utapata pesa nyingine
Plus hapa kati unajipooza na salary advance bila kusahau mikopo unayochukua bila kichwa wala miguu.
Unafikiri kwann waalimu wengi ni masikini? Pesa ikisha kuwa guarantee kupatikana unaona aaah bwana wee
 
kama miaka yote hiyo hukujipanga uraiani
Utaliaaaa uraiani kugumu
tunapaweza wenyewe vichwa
Vigumuuu tu

Ila ubunge mtamu bana

Ova
 
Akajiajiri kama alivyokuwa anawaambia vijana
 
Yule ashajiwekeza tayari. Hana cha kupoteza. Hata akiamua alale tu ndani bila kufanya kazi yoyote anaweza aka sustain tu maisha yake
 
Kama ni kweli ana mabilioni awekeze kwenye mifuko kama UTT au hati fungani. Bilioni moja inampa takriban 100m kwa mwaka.

Akubali mambo yamebadilika. Apunguze matumizi yasiyo ya lazima.

Biashara huku mtaani ni ngumu.
 
Kawambwa,mpwa wa jakaya kikwete, waziri wa elimu miaka kumi,apigike?!.. kikwete hatupi damu yake
Unajua humu kuna sisi wengine tunaongea tunayoyaona na kuyajua haya uliza vizuri Kawambwa ana maisha gani sasa hivi ,yupo huko anagombea michanga siku hizi
 
Hela alikuwa anamhonga Poshqueen na kumbemba kwenye jet ya serikali wakipiga misele
Unavyohisi wewe, Kigwangala sio mfanyabiashara? Kwamba uhuni alioufanya maliasili hakufungua biashara yoyote?

Basi Kigwa alichezea hela sana
 
Katika kipindi Cha Scanner pale Clouds ulisema unafanya biashara sasa achana na ndharia njoo kwa ground nakupa miaka miwili tu
Awahi msimu wa kilimo cha pilipili kama Ally Happiness au siyo?😂

Sema Bi.Chura atampa Mkoa; changamoto sasa ni Bi.Chura mwenyewe hana maisha tunataka Tanganyika yetu
 
Alikua anajimwambafai kuwa yeye ni bilionea
 
Back
Top Bottom