My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
Daktari, daktari , angenyamaza tu bila kuwaambia lakini kusibiri kifo aaah, inatia huzuni nyingi sana, poleni sana kwa kuuguza na poleni kwa kuwa stressed kuliko hata mgonjwa mwenyewe!
 
3 Angels message, Asante kwa hili neno 3 Angels.
Kwa kipindi kiki ambacho tunategemea muujiza pekee tumekuwa tukifanya maombi na watumishi wengi wanakuja.
Nakuahidi kujaribu na hii.
 
Wazungu hawatamtafuta kwa uvumbuzi ,bali watampoteza kwa kuwaharibia biashara yao.
Mtafute Dr Sebi na machapisho yake.
Cancer inatibika na kuzuilika kwa vyakula tu
View attachment 1294623View attachment 1294624View attachment 1294625
Ni kweli Cancer inatibika na mtu anapona hata these doctors told us, lakini tuu kama atawahiwa.
Tatizo Cancer mfano Pancreatic Cancer huwa haina symptoms in the early stage.
Mpaka unapata dalili inakuwa kwenye late stage. Na hapo ni ngumu Ku survive.
 
Poleni sana, Mungu atawapa faraja yake halafu Kifo kina siri kubwa wakati mwingine Madaktari wanakosea
 
Shuli, Asante Shuli.
Natamani kujaribu kila kitu ambacho kinaweza kutoa nafuu kwa Mama.
Lakini umbali aliopo mpaka hiyo dawa imfikie sio chini ya siku tatu hadi 5.
Asante kwa kushare hili kwa ajili ya mama yangu.
 
Paula Paul,
dear Paula,
Poleni sana mama angu, Nimejaribu kuvaa viatu vyako nimeshindwa mumie vinanipwaya hasa, nimepita kwenye hii thread nimelia sana Leo, how can you be this strong?

Mungu akawatie faraja ya kipekee itokayo kwake, akawape amani yake na damu ya Yesu ikawafunike, baraka na furaha vikawe mioyoni mwenu daima!

Nitawaweka kwenye maombi yangu, Mungu akawatetee katika kipindi hiki kigumu! Nilikuwa na mawazo yangu ila nilipokutana na huu uzi wako Paula, nikamuambia Mungu anisamehe sababu kumbe jambo langu ni dogo watu wanapitia nyakati ngumu sana!

Kila nikiwaza siku nipitie wakati mgumu kama huu, nijue kabisa namuhesabia yule mwanamke masaa ya kuishi, Eeh' Mungu wangu sitaki hata kufikiri hili!

Pole sana Paula, Pole sana jamani Mungu pekee akakufariji kwa namna ya ajabu, Wewe ni jasiri sana!

Ipo siku yule Mfariji Mkuu atatufuta machozi na haya mateso na maumivu yote yatafikia kikomo!!
 
I am very sorry for you, Paula.

Cancer is the beast, i have been in a position to witness patients passing almost in all stages of cancer till their death as our patients and one as my relative(uncle).

Apparently, this monster torments and brings pain which is too much agonising to the sick people.

Surprisingly, people do not recognise it in its early stages, they decide to seek medical intervention while it is already advanced and showing some serious health effects.

I feel so sorry for you. May the Almighty God give you strength during this hard time.

Luck enough u can stay with mama all the time at bedside, stay strong when you are closer, cheer her up, pray with her, tell her you love her till she passes in peace.

My thoughts are with you and the family.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Paula Paul,

Paula, nimefarijika mnoo kwa namna moja nimekugusa na umepata is soul heart niliyokuwa nayo asubuhi.

This things works, saa ingine wanadamu tunajikomplicate na mavitu mengimengi Ila kitu muhimu tunajitaji ni upendo, amani, furaha, na mguso kutoka kwa binadamu wenzetu. Maneno ya faraja au kutoa moyo kwa waliokata tamaa ni bora kuliko kumpa juice ambayo anaimeza kwa shida...

Mtu hataishi kwa mkate tuu, bali kwa neno litokalo kwake.
Sasa nawaombea kwa imani yenu Mungu awape faraja na nguvu wewe na pacha na mdogo wenu na baba na ndugu wengine wote.

Be strong, you did it and you can do more than that. Make her smile for your Father and your young brother too.

Let family love lead, share the love, spread the word of peace.

More hugs to you, Merry Xmas and Happy New Year.

Kasinde.
 
Asprin,
Amen Asprin.
Maneno yenu ya faraja yananipa amani sana. Ni usiku mnene hata usingizi umegoma. Lakini kusoma hizi naona kwamba kwenye hili tupo wengi.
Barikiwa sana.
 
Paula pole kwa magumu unayopitia ila kubwa mshukuru Mungu kwa maisha ya Mama yako kwa kipindi chote alichoishi hapa ulimwenguni,
Pia mtafuate kiongozi wa kiroho amuongoze sala ya toba na awasamehe wote waliomkosea na yeye kuomba msamaha kwa aliowakosea ili aende kwa amani. Mungu ni mwema atampatia pumziko la amani huko aendako. Ameni

$ There's clear light at the end of the Tannel $
Asante kwa ushauri dear. Barikiwa
 
Pole Mama kwa wakati mgumu anaopitia na kwa familia nzima .
Jaribuni kutengeneza mazingira ambayo yatampatia Mama amani ndani ya moyo wake.Mungu wetu mkuu akamrehemu sawasawa na fadhiri zake.
Amen na asante sana kwa ushauri Aron.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom