MR LINKO
JF-Expert Member
- Aug 20, 2016
- 3,034
- 3,580
Paula Paul, Nakumbuka time my last mom word. Cancer ni ujinga sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Kivipi sasa. Una maana atapona akiaminiAisee pole sana , kitu cha msingi ni kumuombea na kukaa naye kwa sasa . najua ni ngumu sana ila mwamini Mungu hakika hatokuangusha .
Sent using Jamii Forums mobile app
Thank you Natalia, Amen to that.Aisee pole sana .Ila uwe naamani She is now transitioning to heaven .she will no longer being in pain .unakaa wapi ? Is your mother in hospice care
Hata kupona mungu akiamua kama vipofu waliweza kuona,wafu waliweza kufufuliwa hata hilo halishindikani kikubwa ni imaniHapana sizungumzii kupona nachosema Mungu ni mfariji mkuu wakati wa huzuni , so nikuwa calm tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kasie, Kasinde Matata In another Side Nmejikuta Nimekupenda sana leo nakutumia ticket ya fright uje
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kupona mungu akiamua kama vipofu waliweza kuona,wafu waliweza kufufuliwa hata hilo halishindikani kikubwa ni imani
Sent using Jamii Forums mobile app
I am sorry to hear about your Mother.Make sure you tell her you love her so much and thankful to god thst you had her as a mother.
Tell her thst as often as possible.
My mother died of cancer and was not on her bedside.
I am truly sorry for your loss.I lost my father two weeks ago,I know how much it pains to be left by your beloved parent,very sorry my sister.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mrigariga asante sana.Paula,
Pole sana kwa kuuguza. Usichoke kumuombea Mama. Mungu wetu ni mwenye huruma siku zote. Endelea kuomba.
Your warm welcome @GrannyThank you Nkundwe....
Waiting for the fright ticket, am very ready...
Granny Matata.