My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
Paula Paul,
Mungu aendelee kumlaza mahala pema peponi. Paula were ni jasiri. Were ni mwanamke wa shoka.

Mimi nimesoma mpaka hapa uso umejaa machozi ningekuwa kwenye hii situation yako sijui ningekuwa kwenye hali gani. Unaendeleaje sasa hivi? Baba, kaka yako na pacha wako?
 
Mungu aendelee kumlaza mahala pema peponi.
Paula were ni jasiri. Were ni mwanamke wa shoka.
Mimi nimesoma mpaka hapa uso umejaa machozi ningekuwa kwenye hii situation yako sijui ningekuwa kwenye hali gani.
Unaendeleaje sasa hivi,? Baba, kaka yako na pacha wako?
Amen.

Sasa hivi tunaendelea vizuri japo vitu havipo sawa kama mwanzo. Karibia kila kitu kimebadilika ila we are fine. Life Must Go On.
 
Amen.

Sasa hivi tunaendelea vizuri japo vitu havipo sawa kama mwanzo. Karibia kila kitu kimebadilika ila we are fine. Life Must Go On.
Oh No Kumbe Mama alitangulia mbele ya haki?
Pole sana
Sisi wote ni wake
Mungu azidi kukupa faraja uvumilivu
Dah pole sana sana
May Her Soul RIP
Stay Strong Mkuu!
 
Oh No Kumbe Mama alitangulia mbele ya haki?
Pole sana
Sisi wote ni wake
Mungu azidi kukupa faraja uvumilivu
Dah pole sana sana
May Her Soul RIP
Stay Strong Mkuu!
Ndio Pakawa.
Asate sana.
 
Thank you.
Miezi mi3 iliyopita ilikuwa ni mwezi wa pili/watatu.
Pole sana kwa kumpoteza mama Blackcornshman. May the soul of your mother rest in peace.
Amennnnnnn she is defo in peace now.May the soul of your mama rest in peace too.Stay strong,Nimekuja PM lakini nimekosa kitufe cha send naona attach tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom