My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
Pole sana dear Paula,

Najua mama yetu kapitia mateso makubwa katika kuugua kwake na angali bado anayaishi, Mwenyezi Mungu kaamua kumpumzisha mzigo mzito unaomwelemea.

Katika muda huu uliobaki jaribuni kuwa nae karibu zaidi ya siku za nyuma mkimwombea na kumpa maneno ya faraja. Nyuso zenu zisioneshe simanzi juu yake kwani itamfanya kukosa matumaini.

"Tukimuita BWANA anaitika na kutuwezesha katika mambo makubwa na magumu tusiyoyaweza"
 
Mama anaitwa nani ili tumuweke kwenye maombi maana majina yetu nayo changamoto unaweza kusema Mama Paula kumbe siyo mlengwa

Hakuna jambo lisilowezekana kwa Mungu kama tukiomba kwa imani hizo siku zinaweza kupita akiwa hai na hata kupona kabisa. Mungu wetu ni mkubwa tena mwenye uweza wa kutisha kuliko yale yote tupitiayo

FB_IMG_1572844313216.jpeg
 
Pole sana Paula.
Mungu awape faraja katika kipindi hiki kigumu kwenu.
Cancer is very stupid, last month one of my friends( twin brother's) lost their lovely mom, was there at the last moment yule mama anamaliza pumzi yake... Haielezeki.
I feel your pain Paula, Mungu akupe ujasiri .
Tell mom you love her so much!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana dada Paula Paul kwa maumivu anayopitia mama!

Madaktari wanatibu lakini Mungu ndio anaponya. Afya, uhai na uzima unatoka kwa Mungu!

Kwa uwezo wa Mungu mama anaweza kuishi zaidi ya siku walizotaja madaktari! Mungu wetu ni mwaminifu. Nitaomba kwa ajili ya afya ya mama yetu!
 
Kasie,
Dear Kassie.
Hii msg imeniliza. Nimelia sana sikutegemea kupata upendo wa namna hii hapa ndani.
Sikutegemea kama ungekumbuka kuna siku niliandika kwenye Uzi wako kuhusu mama. Kitendo cha wewe kukumbuka pamenifanya macho yangu kutiririsha machozi kama bomba.

Ndani ya ID fake lakini kuna mtu ambaye ana upendo wa dhati.Nashindwa kujizuia. How I real wish tungekuwa siblings. Nahisi hata maumivu niliyoyapata nisinge yapata.

Mama yupo nje ya Tanzania. Asante kwa kuonesha nia na upendo dear.
Thanks for these hugs, nimemsomea hadi mama amefurahi sana. Amefurahi kwamba ataondoka lakini kuna watu wema ambao bado watakuwa wananifariji.

Ni kweli anapitia maumivu mahali, ila anajikaza sana. Mpaka sasa anaweza kutumia simu yake kuchat na kuongea kwenye simu ambapo hauwezi kuamini kama ni mgonjwa.

Mpaka sasa hali yake imebadilika na unaonekana mwenye nguvu sana, anaimba Gospel na anacheza (kujitikisa ile). Anaweza kusoma pia Biblia. Unaweza hizi anapona ila hapa doctor anasema mgonjwa wa cancer kwenye hatua za mwisho huwa anapata nguvu.

Ila kwa Mara ya kwanza ameshindwa kunitofautisha mimi na twin sister. Na sisi hatutaki kumtesa kuanza kumfundisha kutofautisha. Baba yetu ameshindwa kuvumilia kumwona mama kwenye hiyo hali, tunaomba Mungu pia tusije tukampoteza na yeye pia.

Pia kwa sasa hapendi watu wamshangae usoni. Sisi anatuangalia tukiwa hatumwangalii, tukimwangalia anatazama pembeni, hivyo tumeacha kumwangalia direct ili tumpe nafasi ya kutuangalia yeye hadi aridhike.

Ameniambia Leo nilale pembeni yake nimkumbatie. Nimelala nae kidogo ndipo nilipogundua mama amekonda sana hata uti wa mgongo umetokeza juu hamna nyama. Ninasubiri kwanza asinzie maana hataki nimshangae nilale nae tena.

Kwenye hiki chumba tupo wote tunalala na mama, kasoro baba ambaye madaktari wameshauri aondoke hadi masaa ya mwisho ndio aje. Wakionana wote wanalia inafanya mama achoke zaidi.

Mdogo wangu wa kiume kaleta maua ya Christmas na happy new year. Tumeyapamba hapa ndani. Mama kafurahi anatamani angetupikia chakula cha sikukuu. Sikukuu huwa anapika vyakula vingi na mdogo wetu wa kiume huwa anadeka anakaa na mama jikoni ili aonje. Mama anataka sikukuu wote tuwe nyumbani tumpikie mdogo wetu. Hatujui kama tutampa furaha anayoipataga kwa mama. Ila tutajitahidi.

Kasie Nakupenda. Asante sana.
 
Tiba? Labda Miujiza Alawido.
Jopo la Madactari wamesema haiwezekani yeye kuishi kutokana na madhara ambayo ameshayapata.
Palikuwa na njia za kumwongezea muda wa kuishi lakini nazo hawajatushauri kuzitumia zaidi ya kutushauri tumwache apumzike.
Asante Alawindo.
Sawa ,lakini nimeandika inawezekana na kupona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Madaktari wa aina hii nao ni janga katika jamii.
Kuuguza ni nusu ya kuugua...badala ya kutoa taarifa kama hizo, angeendelea kuwapa matumaini au angekaa kimya.

Pole Paula.
Asante Ngorunde.
Wangetupa matumaini tungatumia hela nyingi sana kuhama hospitali. Lakini kusema ukweli panatoa nafasi ya mgonjwa kufurahia dakika zake za mwisho.
Ila inauma sana.
 
Cancer ni ugonjwa wa hovyo sana, unaweza kuja kugundua unaumwa upo kwenye very critical stages - inauma sana.

Hizo multiple cells kwa nini zijizalishe pasipo mwili ku-control - wataam huko duniani hivi mmeshindwa kabisa hata chanjo tu jamani ? tunapukutuka hasa hii dezi dume na kwa kina mama vizazi na matiti.
 
Paula Paul,

Pole sana Paula kwa maumivu unayoyapata na shukuru kuwa Dr amekueleza ukweli kuliko kukuficha, mpe na mwonyeshe mapenzi yote mama na mwisho utashangaa na kufurahi pale atakapofariki akiwa anacheka na wewe ..nasema hivyo kwani mama yangu alikufa kwa Cancer hivyohivyo na mpaka leo nikikumbuka tulivyokuwa tuna chat akiwa hoi kitandani na mpaka anakufa basi nafarijika sana moyoni na kujiona bado ningali naye
Pole kwa kumpoteza mama kwa sababu ya cancer.
Mama yako ni Kama mama yangu, yupo na simu yake pembeni anachati na simu anapiga.
Tukiwa mbali anatupigia au kutuma msg kwamba turudi haraka. Au umeenda wapi mbona hamrudi.
Na ukimjibu na yeye anajibu kwa msg.
Asante sana dear, natamani sana mwisho wake uwe na tabasamu usoni.
 
Siku hizi wanakuambia tuu yale mambo ya danganya toto yalishapitwa na wakati. Mi naona ni vizuri ili familia ijipange. Kuna point ikifika hata wewe mwenyewe usie daktari unakua umeshajua kinachofuata so hakuna cha kuficha.

Mleta mada pole sana ndio maisha sisi wote ni mavumbi.
Asante TheChoji.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom