Mwigulu Abuni Vazi Jipya la CCM


Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
333
Likes
12
Points
35
Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined Nov 18, 2011
333 12 35
Baada ya kuona kombati alizoanza kutumia Mbowe CHADEMA na kisha kukubalika kwa watu wengi nchini, hasa vijana, Naibu Katibu Mkuu wa CCM Bara, Kaka Mwigulu Nchemba naye ameamua kuwa muasisi wa kombati zenye rangi ya kijani na njano, lengo lake akitaka vijana wavue kaki (Gwanda) wavae nyano na kijani (gamba). Ni wazo lake jipya akifikiri itakuwa ni mbinu ya kuwateka vijana wengi ambao kiukweli wako upande wa gwanda. Sasa hata ameamua kuweka chini skafu aliyozoea kuivaa na badala yake ameamua kuning'iniza shingoni ifananayo na zile za CHADEMA. Nisiseme mengi, wenyewe mwoneni hapo chini na vazi lake:

 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Mbona katibu wake Nape alishazimezea mate siku nyingi. Wanaiga hata visivyoigwa. Sisi tunataka maendeleo siyo mashindano ya urembo.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
980
Likes
193
Points
60
Innobwoy

Innobwoy

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
980 193 60
Naomba kujua matumizi rasimi ya rangi ya bendera ya Taifa,kwani nahisi kwa sasa inanajisiwa na vichaa wachache,miaka 10 iliyopita ilikuwa hata kibaka akiiba akikimbilia kwenye mlingoti wenye bendera ya taifa haguswi,lakini naona leo wazinzi na majambazi wamefanya ni vazi lao rasimi
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,418
Likes
14,569
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,418 14,569 280
Mbona Mwigulu kasimama kama mtu aliyebana uharo....?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Afu yakwao lazima yaandikwe uvccm ili lifahamike ni gwanda. La kwetu hta bila kuandika, tayari ni gwanda.
 
Keneth

Keneth

Senior Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
196
Likes
23
Points
35
Keneth

Keneth

Senior Member
Joined Sep 29, 2011
196 23 35
Uyu kiboko chake majimbo ya pungue halafu wabunge 25 vichwa tuwapange nchini wa gwanda kila mtu atatfuta kwa kukimbili kampeni ya watu 25 ni kama coasta moja tu
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Huyu jamaa atakuwa na damu ya kiganga(tena uganga wa kienyeji),hivi hayo manguo km mmea za alizeti,sijui yatavaliwa wapi na rangi zake mbaya hivyo.

Huyu mganga wa kienyenyeji psychopatic in nature anawapeleka CCM pabaya sana.Ushamba wake mwingine, Anaanza mambo ya wacongo na pamba za kichina Dar.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Nimekumbuka kilio chake kuwa wenzake wamemtelekeza kwenye kesi ya Lwakatare... LOL!
 
S

spade

Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
52
Likes
4
Points
15
S

spade

Member
Joined Oct 25, 2012
52 4 15
Baada ya kuona kombati alizoanza kutumia Mbowe CHADEMA na kisha kukubalika kwa watu wengi nchini, hasa vijana, Naibu Katibu Mkuu wa CCM Bara, Kaka Mwigulu Nchemba naye ameamua kuwa muasisi wa kombati zenye rangi ya kijani na njano, lengo lake akitaka vijana wavue kaki (Gwanda) wavae nyano na kijani (gamba). Ni wazo lake jipya akifikiri itakuwa ni mbinu ya kuwateka vijana wengi ambao kiukweli wako upande wa gwanda. Sasa hata ameamua kuweka chini skafu aliyozoea kuivaa na badala yake ameamua kuning'iniza shingoni ifananayo na zile za CHADEMA. Nisiseme mengi, wenyewe mwoneni hapo chini na vazi lake:

View attachment 96301
Siasa bana hebu muoneni huyo binti hapo aliejichubua na kuwa ka nyama nyekundu. Yaan yeye kwa akili yake anaona anamkoa dr slaa na chadema! amuulize kabour anavyojutia maamuz yake mpaka leo. Wewe unadhan ccm hawajui kuwa wewe si wao? Ila tu uko kwao kwaajili ya revange? haitaji akili kubwa ama professor kukueleza hili. Wanakutumia tu kama wanavyodhan wao ingawa mimi naamin huna effects kabisa kwenye siasa za tanzania. Watakuacha baada ya kazi yao kuisha. TIME WILL TELL
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
katokea ka mganga wa jadi aliyekubuhu kwa utapeli
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Vazi baya..marangi yame pangiliwa vibayaaa kama rangi zaki gasho gasho!
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Povu lina watoka pro-CHADEMA, pilipili ya shamba ina wawashia nini?

Kama ubunifu tu wa vazi wa Mhe Mwigulu ndio una wafanya muweweseke hivi, Je, huo mchaka mchaka wake kwenye chaguzi za 2014 na 2015 si ndio mtahama nchi nyinyi?

Viva CCM via Mwigulu.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Kuna watu huku watakufa siku si zao wakimwona Mwigulu ni presha ina panda
 
Last edited by a moderator:
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,680
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,680 280
Sijui wengine lakini anachovaa Mwigulu sidhani kama kina hubiri chochote kuhusu maslahi ya jamii, labda kina umuhimu kwa wale wanaokerekwa kimaslahi ya siasa.

Kwa wengine hata akijipaka rangi ya kijani tomorrow brings the same problems unless the government is challenged by the opposition parties regarding our worries.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Mkuu hamna tofauti hapo gamba ni gambo no changes na kwa sasa vijana wengi sana awaipendi ccm kwanzia wanafunzi, waendesha boda boda,vinyozi wa saluni,mafundi gereji,madereva na ata wasanii wa kila fanii.
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337