Mwezi wa 4 sasa simu yangu sina picha au video yoyote ya ngono

Vsanene

Member
Feb 26, 2017
88
125
Kumbe inawezekana kwakweli namshukuru sana Mungu kwa sasa simu yangu nimeweza kukaa bila video au picha za ngono now hata watoto naweza kuwapa nyumbani wakachezea.

Dah! Mungu mwema sijui wenzangu mnaweza hali hii kukaa bila picha au video mimi nilikuwa kila nikifuta napata hii asa magroup nimetoka yoteeeee sitaki simu bila picha za ngono inawezekana kabisa.
Hongera sana mkuu,
Kwa upande wangu sijawah eka picha za ngono kwenye cm.
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,130
2,000
Hongera sana mkuu,
Kwa upande wangu sijawah eka picha za ngono kwenye cm.
Yeye miezi minne ameshajiona mjanja wakati kuna wengine kutokana na maadili yao hawajawahi hata kufikiria kuweka hizo takataka tangu wamezaliwa.
 

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
4,077
2,000
Mimi ninayo kibao,imebidi niyapitie kupunguza baadhi.ila kutokuwa nayo vigumu sana,hii ni burudani kama burudani zingine,sio dhambi
 

Franco2

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
222
500
dah me nna mzigo wa 59GB,umetumia mbinu gani asee kuutoa mana me kama nmewekwa gundi hv hautoki
 

Afande Tanzania

JF-Expert Member
May 3, 2020
460
1,000
Kumbe inawezekana kwakweli namshukuru sana Mungu kwa sasa simu yangu nimeweza kukaa bila video au picha za ngono now hata watoto naweza kuwapa nyumbani wakachezea.

Dah! Mungu mwema sijui wenzangu mnaweza hali hii kukaa bila picha au video mimi nilikuwa kila nikifuta napata hii asa magroup nimetoka yoteeeee sitaki simu bila picha za ngono inawezekana kabisa.
Ulikuwa hauna MB, naona sasa umezipata mpaka umeweza kuingia JF, kesho nitakuona kule 'Kula tunda kimasihara'
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
17,673
2,000

MERCYCITY

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
924
1,000
Mungu aendelee kukulinda maana hayo mapicha ni mpango wa shetani wa kuharibu kizazi hiki.
Shetani ataendelea kukujaribu, tafuta mchungaji akuombee kabisa uokoke maana kazi za shetani zinavutia na zinadanganya wengi ili aweze kuwashika na kuwatesa. Ndoa nyingi zimeharibiwa na hizo picha za ngono kwa sababu zinaendeleza uhasherati na uzinifu kitu ambacho hakimpendezi Mungu.
 

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Mar 22, 2014
2,633
2,000
Safi kabisa, kitu ambacho wengi hatujui ni kwamba siku ya kiama hata simu zitatoa ushahidi kwa yale mabaya tunafanya nazo kwa siri,ndio maana ukiokoka unatakiwa uokoke na vyote ulivyonavyo ikiwemo simu.
Kwani Mungu wakati anaimba simu zilikuwepo?

Kwanza hawezi kukuuliza mambo ya simu wakati alipotuumba hazikuwepo,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom