Mkoroshokigoli
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 14,593
- 5,587
uko wapi kinondoni tokea jana mshahara uliingia
ww upo kinondon ya mkoa gani???hata kino mshahara bado
uko wapi kinondoni tokea jana mshahara uliingia
Kwani mbona mda bado? Kwani mwisho wa mwezi si kesho?
Usipopata leo utapata kesho. No hurry in Tanzania. Kadri unavyochelewa ndo unazidi kukusaidia wewe. Ukija haraka utaisha haraka. Wacha uchelewe ili uchelewe kumalizika
mshahara mpaka leo kimya vp kulikoni? maana sio kawaida. mwenye report atujuze.
Mkuu naona wewe umefungwa na tarehe 30 na sio siku 30. Kwasababu mshahara wa mwezi October ulilipwa between tarehe 24 hadi 27, kwa tarehe ya leo (29/11/13) siku 30 zishapita (ambazo ndo mwezi). Hapa bado unaona mwezi hujafika? bado unaona huyu mfanyakazi sio haki yake kujua kulikoni? By the way, sioni mantiki ya wewe kusema mtu akiulizia haki yake analalamika!Ninachojua mshahara wanaohangaikia watu ni wa mwezi Novemba ambao kwa mapokea hulipwa mwishoni mwa mwezi, sasa watu hata mwezi haujaisha wanalalakia nini tatizo kama si mazoea ya kujenga taiba ya kulalamika kitu kbla ya muda kufika. hayo unayosema ya uingereza hawalipi mshahara kwa muda usiofanyuiwa kazi bado na ndicho wanachodai watanzania, nadhani hapa utanipata ninachojadili.
Mbona hutumii akili!Kama alilipwa October 23 ikifika November 23 anatakiwa apate mshahara wake.Watanzania tumezoea kulalamika sana, nilikuwa na mazoea hayo ya kuonja kama unavyoonja wewe, lakini nilipofika huko kunako nchi za walioendelea mshahara utapata wiki moja baada ya tadhimini ya muda unaomaliza unaotakiwa kupiwa mshahara. Sasa watu wanadai mshahara wa mwezi November wakati mwei haujaisha hapa haiingii akilini mwangu. Ingekuwa Desember ningeelewa. Tupange vizuri bajeti zetu, kisha tupunguze matumizi yasiyo lazima kama moja moto moja baridi, kupita kule kula kiti moto nk.
Mbona hutumii akili!Kama alilipwa October 23 ikifika November 23 anatakiwa apate mshahara wake.
Kumbe mishahara haitakiwi kuitumia vibaya kwani nimeona watu wengi wamekauka.
nashukuru mshahar uliopita niliacha akiba
I hate this kind of lifestyle!! Yani kusubiria mshaara tu!! I'm self made lakionea!!
[Mtoto wa kambo hadeki"Duh serikalini Noma.. Lakini mbona watumishi wa serikali wanalalamika sana wakati dar asilimia kubwa watumishi wa sector binafsi lakini hawalalamiki ovyooo