Jamani tumezidi mno, sijasikia hata
siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima,
ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina,
hivyo hata kama utakuja kupata December mwanzoni hakijaharibika kitu
maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia
ya uvumilivu.
Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi
wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara
walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende
kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.
Malalamiko mengine hayana msingi.