Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Tajeni maeneo sio hata huku hata huku@mwela@ngosha@ the ultimatum inawezekana woote mko dar

Ila mimi mwana yuko Tanga anasema haujatoka na mama yuko Moro nae kasema bilabila hadi sasa.
 
Hao wanaosema mwezi haujaisha hawana cheque number hawajui lolote.
Jamani mshahara wenyewe kiduchu halafu wanachelewesha. Mbona majanga.
 
mshahara mpaka leo kimya vp kulikoni? maana sio kawaida. mwenye report atujuze.

Jamani tumezidi mno, sijasikia hata siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima, ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina, hivyo hata kama utakuja kupata December mwanzoni hakijaharibika kitu maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia ya uvumilivu.

Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.

Malalamiko mengine hayana msingi.
 
Serikali haina hela na imeomba mkopo kutoka katika benki kama ilivyo ada,kuweni na subira kwa siku hizi chache maana mtapata hela kuanzia tarehe 3 Desemba
 
Tajeni maeneo sio hata huku hata huku@mwela@ngosha@ the ultimatum inawezekana woote mko dar

Ila mimi mwana yuko Tanga anasema haujatoka na mama yuko Moro nae kasema bilabila hadi sasa.

November haijaisha tunalalamika, je serikali ikiamua mshahara utoke Desember 5 si mtachukua majambia? Kuweni wavumilivu pesa zitawafikia tu.
 
Jamani tumezidi mno, sijasikia hata siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima, ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina, hivyo hata kama utakuja kupata December mwanzoni hakijaharibika kitu maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia ya uvumilivu.

Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.

Malalamiko mengine hayana msingi.

Ni kwamba siyo kawaida, hoja ndio ipo hapo,
sasa wewe unazungumzia henzi ambazo hata hazina mashiko,
zungumza kuhusu leo na kesho, kilichopita ni historia mkuu.
Jibu why imechelewa na matumaini ya wadau ni lini,
au ndo serikali haijibu hoja kwenye mitandao?
 
Huku kibaha bado tumezoea tarehe 25 au 26 mwisho . Hili ni km tatizo la sehemu kubwa ya nchi kunani.
 
Kiukweli hii issue ni nchi nzima coz hata huku mbeya ni hatari tupu, mishahara haijatoka... Kunafununu kwamba boom ni mpaka tarehe 6 december..... Majangaaaa
 
Mie nisie na kazi kawaida sana maana sijui
cheque number huwa sijaona umuhimu wake.
 
Back
Top Bottom