Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Simiyu Nayo Kimya! No Salary And Mr. President Yupo Huku Anakula Maisha!
 
Jamani tumezidi mno, sijasikia hata siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima, ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina, hivyo hata kama utakuja kupata December mwanzoni hakijaharibika kitu maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia ya uvumilivu.

Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.

Malalamiko mengine hayana msingi.

ndugu yangu umeathiriwa na UGAMBA vibaya sana. usipende kuleta siasa katika maisha ya watu. mishahara yenyewe sh 2 halafu inacheleweshwa unategemea watu tule p.u.m.b.u zako? zing'oe basi utupe tutafune. usituletee ujinga wako kwenye mambo ya msingi kama haya, ebo!
 
November haijaisha tunalalamika, je serikali ikiamua mshahara utoke Desember 5 si mtachukua majambia? Kuweni wavumilivu pesa zitawafikia tu.

wewe mshahara wako utakaokuwezesha kukaa mpaka december 5 ni sh ngapi?
 
Hata form two marking haijaanza mpaka tarehe 1 DEC toka tare he 24/11 walivyopanga mwanzon!! Gvt haina pesa..
 
ndugu yangu umeathiriwa na UGAMBA vibaya sana. usipende kuleta siasa katika maisha ya watu. mishahara yenyewe sh 2 halafu inacheleweshwa unategemea watu tule p.u.m.b.u zako? zing'oe basi utupe tutafune. usituletee ujinga wako kwenye mambo ya msingi kama haya, ebo!
Huyo ---- atakuwa KAVURUGWA siyo bure
 
ndugu yangu umeathiriwa na UGAMBA vibaya sana. usipende kuleta siasa katika maisha ya watu. mishahara yenyewe sh 2 halafu inacheleweshwa unategemea watu tule p.u.m.b.u zako? zing'oe basi utupe tutafune. usituletee ujinga wako kwenye mambo ya msingi kama haya, ebo!

Watanzania tumezoea kulalamika sana, nilikuwa na mazoea hayo ya kuonja kama unavyoonja wewe, lakini nilipofika huko kunako nchi za walioendelea mshahara utapata wiki moja baada ya tadhimini ya muda unaomaliza unaotakiwa kupiwa mshahara. Sasa watu wanadai mshahara wa mwezi November wakati mwei haujaisha hapa haiingii akilini mwangu. Ingekuwa Desember ningeelewa. Tupange vizuri bajeti zetu, kisha tupunguze matumizi yasiyo lazima kama moja moto moja baridi, kupita kule kula kiti moto nk.
 
wewe mshahara wako utakaokuwezesha kukaa mpaka december 5 ni sh ngapi?

Vyo vyote vile mradi napanga bajeti ukutane na utakaokuja. It doesn't matter how much money I make, it depends how I manage my it.
 
Duh serikalini Noma.. Lakini mbona watumishi wa serikali wanalalamika sana wakati dar asilimia kubwa watumishi wa sector binafsi lakini hawalalamiki ovyooo
 
Jamani tumezidi mno, sijasikia hata siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima, ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina, hivyo hata kama utakuja kupata December mwanzoni hakijaharibika kitu maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia ya uvumilivu.

Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.

Malalamiko mengine hayana msingi.

usiturudishe mwaka 47
 
mshahara mpaka leo kimya vp kulikoni? maana sio kawaida. mwenye report atujuze.

Kala JK zote kwenye ziara ulaya subirini wazungu watume za misaada wachakachue.
 
ndugu yangu umeathiriwa na UGAMBA vibaya sana. usipende kuleta siasa katika maisha ya watu. mishahara yenyewe sh 2 halafu inacheleweshwa unategemea watu tule p.u.m.b.u zako? zing'oe basi utupe tutafune. usituletee ujinga wako kwenye mambo ya msingi kama haya, ebo!

Fisadi hilo lenzio linakula za rushwa.
 
jamani tumezidi mno, sijasikia hata siku moja serikali imesitisha mishahara ya watumishi kwa mwezi mzima, ninachojua tarehe za malipo sio stable inategemea na ratiba ya mhazina, hivyo hata kama utakuja kupata december mwanzoni hakijaharibika kitu maana pesa ni ile ile utakayopata leo au kesho. Tujaribu kujenga tabia ya uvumilivu.

Nakumbuka awamu ya kwanza kulikuwa na matatizo ya usafiri ilibidi wasubiri hadi wiki mbili gari la ofisa elimu lifike kuwaletea mishahara walimu shuleni. Kuna kipindi ilibidi walimu watume mmoja wao aende kuwachukulia mishahara kwa vile shule nyingi ni mbali na mjini.

Malalamiko mengine hayana msingi.

acha ukuda tupo dunia nyingie!!umerizika na pesa chafu!!!fisadi mkubwa wewe.
 
kwa habari zisizo rasmi nasikia wanasema mfumo wa EPICA umeharibika so 2subri hadi mtaalam atoke UJERUMAN aje kutengeneza.
 
Back
Top Bottom