Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Somesheni watoto wenu wapate ajira zilizo rasmi kuliko kung'ang'ania kuchinja kama ajira.
 
Mkuu hapo kwenye red, siyo janga kwa taifa hili tu, bali ulimwenguni kote hawa jamaa walipo huwa panawaka moto; hata wao kwa wao wanaparuana, angalia mashariki ya kati, Nigeria, Sudan, Egypt, Libya, Afghanstan, n.k

Kweli mkuu,hebu fikiria,ni kwanini hawataki wakristo wachinje?Hawa watu ni wa hovyo sana!
 
Katika mazungumzo yake na waandishi wa habari waliotaka kujua msimamo wa Serikali kuhusu nani hasa mwenye uhalali wa kuchinja wanyama kati ya Wakiristo na Waislam, Waziri Mkuu, Pinda amesema mazoea ya tangu zama za kale yanayowaruhusu Waislamu kuchinja yaendelee hadi hapo maamuzi mengine yatapofikiwa na Serikali.

Naombeni namba ya pinda, nahisi naye anastahili kushughulikiwa kama Makinda....................
 
Mi hata sishangai kwani ni kitabu gani cha MUNGU kati ya TORATI, ZABURI, INJILI na QURAN ambacho kimeandika Mkristo achinje ? Na wapi (katika vitabu tajwa hapa juu ) wameandika kuwa UKRISTO ni dini ?

mbona ham2chinjii kitimoto?
 
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa!
mawazo ya kijinga basi hupelekea maamuzi ya kijinga, jamii ya kijinga na hata taifa la kijinga!
 
Hivi kwani akichinja mkristu au mwislam nyama inakuwa na ladha tofauti?! Acheni hao wana wa fujo wachinje ili waridhike wasitusumbue na mauji. Wakristu huwa hatujali nani kachinja.
 
The Fixer:

Yesu hakuwa Mkristu ila yeye mwenyewe ndio KRISTU, na wafuasi wake ndio WaKRISTU.

Wanasema Allah ni PEPO.
Hapa ni kumtukana Mwenyezi Mungu.
ALLAH is just GOD in Arabic kama ilivyo Jesus/Yesu is Issa in Arabic.
Hata warabu wakristu humuita Mungu Allah.

We Ally Komba

Kumbuka moja wapo ya amri kumi alizopewa Musa inasema: USILITAJE BURE JINA LA BWANA MUNGU WAKO. Kwa hiyo kusema Allah kila wakati ni kuvunja amri moja wapo.

All in all, ugomvi wa kuchinja umekaa kibiashara zaidi ya kidini ikiongezewa chumvi ya kisiasa.
Unless wachinjaji wanachinja BURE ndio naweza kuamini ugomvi ni wa kiimani.
Otherwise it appears kibarua chamtu kutaathirika.
 
Kwahiyo wakristo waendelee kulazimishwa kufuata ibada ya kiislamu? Hii si haki hata kidogo. Hivi kwanini wale maaskofu hawajaenda mahakamani hadi leo, wanasubiri nini? Hili suala lilipaswa kuamuliwa na mahakama, serikali itekeleze tu.

Wagalatia mna mambo, miaka zaidi ya hamsini mmekula kwa kuchinjiwa na waislam, uvumilivu huu kwa nini umeisha ghafla? Au ndo janja ya Padri Slaa na chama chake cha kikatoliki Chadema kutaka nchi isitawalike? Makafiri mambo haya yatawatokea puani
 
uzi huu umedhihirisha jinsi gani watu wameshindwa kuficha 'upumbavu' wao
 
Mi hata sishangai kwani
ni kitabu gani cha MUNGU kati ya TORATI, ZABURI, INJILI na QURAN ambacho
kimeandika Mkristo achinje ? Na wapi (katika vitabu tajwa hapa juu )
wameandika kuwa UKRISTO ni dini ?

qurani sio kitabu cha mungu,qurani ni kitabu cha shetani.alah sio mungu bali ni kiongozi mkuu wa ushetani.
 
wakristo tukimaliza kuchinja kama tunavotaka basi....tuwe na dala dala zetu kwani dereva muislam asubuhi akishika usukani husema bismillahi kama anavosema wakati wa kuchinja, pia tuwe na maduka yetu kwani pia hawa waislam wafunguao maduka husema bismillahi kama wanapo chinja
na pia tusipande taxi zao, tusikodi nyumba zao....tusimalizie hapo tu ...bali tukialikwa na waislam tusinde....akifa muislam tusiende pia kwani tunashiriki ibada ya mazishi ya kiislam....na ikiwezakana tusiajiriwe na makampuni ama ofisi za kiislam kwani humo ndani waanabandika picha za Quraan na hufungua offisi zao wkisema bismillahi
Ama baada ya hapo tutakuwa tumeokoka na bwana yesu atatupokea na kutusamehe dhambi zetu..aleluyaaa
nakumbuka padre nyerere hamkutubutu kumhoji mambo haya ..kwani japo...aliwapedelea basi ...hakutaka kulishwa nyama za maiti....anawajua jamaa zake sio waaminifu ...na alijua alaiyakuta tangu wazungu...na hayakua na matatizo..na pia hakuwapenda walokole...kwani ni vibaraka wa marekani..na ndo wanaoleta hizi fitina ..huko geita kulikua na wazungu wakifatana na huyo padiri alie kufa...na wao ndo walio kua wakitoa maelekezo ya kuwambia musikubali...na walokole hao ...wanataka misaada sasa watafanya nini ? uzalendo baadae.....

like this
 
najua nitalimwa ban.......

Lakini wooote wanaoshabikia kuchinja ni wasengery tu....

Kuchinja hakuna lolote zaidi ya source of income hapo hakuna cha dini wala wasotaka kulishwa dini za wengine yotr ni kugombea maslahi ni usengery mtupu


wooote wanaotoka mapovu kukadhifiana humu ni usengery tu wanafanya


hawaangalii impact ya miaka kumi ishirini ijayo kwa sababu wamejaa usengery

hata kushabikia kuanzia nbazi za familia mpaka taifa....kuingiza siasa ndani yake... Yote ni usengery tu

na hata mods mnapoacha kukashifiana kidini humu mnachofanya ni usengery tu.......

Mnaacha kushikana kama taifa mnaleta usengery tu wa udini


usengery kushabikia kuchinja

usengery kulilia kuchinja

yote yaliyotokea geita ni usengery tu hakuna la maana

na watanzania endelezeni usengery wa kujigawa kidini.........muwezr kuishi hadi madhara mnayoyatengeneza yatakapolipuka ili madhara ya dhambi hiyo yawakute mtangetange rwanda burundi kenya kukimbia kushikiana mapanga kama geita

usengery usengery usengery tu hamna la maana

ubatili mtupu

hata mod utakayeniban huu wooooote upuuzi unaoendelea ni usengery tu
 
Mgalatia mgen mungu wako alikuwa anamuaomba mungu gani pale msalabani ?

Muhammadan listen to your demigod praying:

The following is a prayer of Allah taken from Ibn Hisham's Al-Sirah Al-Halabiyya:

قلت يا جبريل أيصلى ربك قال نعم قلت وما يقول قال يقول سبوح قدوس رب الملائكة والروح سبقت رحمتى غضبى
I

[Muhammad] said, "O Gabriel, does your Lord pray?" He said, "Yes." I said, "What does he say?" "This is what he says. He says: ‘Glory, holy, Lord of the angels and the Spirit. My mercy overcomes my wrath.'" (Bold, underline and comments within brackets ours)

Verily, Allah and his angels pray for the prophet. O ye who believe! pray for him and salute him with a salutation! S. 33:56 Palmer

Kumbe Allah ni kiumbe na anaomba.
​
 
Mgalatia kama wewe mgen ni burdani tosha !

Muhammadan listen to your religious book:

Here is a hadith from Sahih Bukhari:

Adam was shaped completely like Allah; Adam was 60 cubits (30m) in height...(Sahih Bukhari, 8.74.246)
Volume 8, Book 74, Number 246:

Ooooops, Allah looks like Adam, has legs, hands ha ha ha ha ha ha

Muhammadans, I feel sorry for you, following a demigod who looks like Adam.
 
kama ilivyokuwa kwa wasira, pinda nae asingeweza kusema chochote kinyuma na maagizo ya aliyemtuma. Kuwa serekali ya tanzania ni dola la kiislamu lisilo rasmi. Katika kutatua migogoro, hakuna kitu kibaya kama kuelemea upande mmoja, watu wamevamia watu wakila chakula chao, wamechinjwa, bado unaelemea upande mmoja ni dhahiri kabisa serekali inawapendelea waislamu, wamekuwa untouchables na ndio maana waislamu wamekuwa wakijichukulia sheria mikononi mwao bila kuguswa na dola hapo hakuna suluhu, na huu mgogoro utasambaa nchi nzima, hivi toka lini uungwana ukawa sheria.
 
Mkuu hii Serikali DHAIFU imeshindwa kabisa kuona kwa,ba jambo hili linastahili kupewa kipaumbele na hivyo kushughulikiwa haraka iwezekanavyo. Walikaa kimya muda mrefu sana huku udini ukizidi kushamiri sehemu nyingi nchini. Sijui kwanini wanalipiga kalenda jambo hili lenye umuhimu mkubwa pamoja na kujua kwamba damu imeshamwagika kwa watu kukatana mapanga na Mchungaji kupoteza maisha, labda wanasubiri vurugu nyingine na watu wapigane mapanga na si ajabu wengine kupoteza maisha kuhusu nani anayestahili kuchinja.

Tuna ombwe kubwa sana la uongozi nchini ndio maana hakuna hata jambo moja wanaloliweza. Kazi yao kubwa ni kubwabwaja tu na kupiga propaganda zisizo kuwa na kichwa wala miguu kwamba CDM wanataka kuleta vurugu nchini/umwagaji wa damu nchini wakati hakuna ushahidi wowote ule unaonyesha CDM kimekusudia kuleta vurugu kwa namna moja au nyingine. Amani imeshapotea nchini hivyo sitashangaa kusikia watu wamekatana mapanga tena kwa udini na mamia kupoteza maisha.


Nadhani iko haja ya kuangalia chimbuko la tatizo maana tukigeneralise kwa kutumia maandiko tutaingilia ibada za watu na baadae watu watachelea kula kwenye dhifa za kitaifa,misiba na shughuli mbalimbali hata kujumuika majumbani mwa watu kwani hakuna uhakika nani amechinja...tusifike huko na tusipuuzie hizi cheche ndogo za udini tayari maisha yamepotea....unanikumbusha wimbo flani 'wauguuuzi, daktari na manesi wauguzi....taratibu jamani haya! Tutaonana wabaya haya !'
 
Haaa haa haaaaah,Kwa akili zako Nabii Issa ( Yesu ) alikuwa Mkristo ? Umesoma Injili ya Barnaba. Endelea kutoka povu tu......Soma vitabu weweee, Achana na avatar kwani avatar ni nini ? Ina faida gani kwako ?

Ni ushauri mzuri,lakini nadhani wewe pia unahitaji kusoma vitabu,tena zaidi,na utagundua kuwa Nabii Issa unayemsema aliyezaliwa chini ya mtende jangwani siye Yesu Kristo masiha mkombozi wa ulimwengu wote!
 
Back
Top Bottom