Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Kwanini serikali inaleta dharau kwenye imani za watu?Kwanini jambo rahisi inalifanya kuwa gumu?
'
Tangu zamani inaeleweka vinara wa fujo ni akina nani
'
Mtu anaposema kuchinja ni ibada,maana yake hiyo ni ibada inayoelekezwa kwa mungu asieabudiwa na wengine
'
Kuwalazimisha watu wale mifugo iloyofanyiwa ibada na miungu wasioiabudu wao ni kuwadharau wananchi wako
'
Wakristo wapewe machinjio yao na Waislam yao!
 
Wakati mwingine ukiwaangalia makafiri na uhayawani wao ni burdani na inakusaidia kukuzidisha imani !

Si kweli, ni pale unapo waangalia Muhammadans ndio burdani inaanza, maana lazima watokwe pofhu
 
Isaih 61;1-2a..roho wa bwana i juu yangu.....2,ili kuutangaza mwaka uliokubaliwa na bwana.na siku ya kisasi cha bwana
soma agano jipya luka 4;17-19,20
akapewa kitabu cha nabii isaya,akafungua palipoandikwa,,,18.roho wa bwana i juu yangu,,,,,,19,kuutangaza mwaka uliokubaliwa na bwana20,kisha akafunga kitabu.
Na kama unasoma bible kuna mvua za kwanza na mvua za mwishoo ambapo tuna roho mtakatifu,Yesu aliishia kuutangaza mwaka uliokubaliwa ila kisasi ndio muda huu,usimuache mchawi aishi na ndio maana kuna mtumishi wa Mungu aliinuka na kumwambia sheikh yahya ndio atakufa na sio mgombea wa urais kama alivyosema at last sheikh yahya alikufa



Ameagiza pia kuundwa kamati maalumu itakayohusisha pande zote mbili za Waislamu na Wakiristo, ambayo itashughulikia mgogoro huo, na kamati hiyo iundwe na kufanyakazi zake na kukamilisha haraka sana!.
sasa jaman waziri amekoroga nini hapo? Mimi ni mkristo na katika hili ningewaomba wenzangu kuwa na hofu ya mungu maana kwetu kuchinja hakuna maana yeyote mpaka kupigana uvumulivu uko wapi? Kama tukiachana na huu mtindo wa jino kwa jino naamin tukirudi ktk vitabu vyetu vinavyotutaka kutoa na shavu langine baada ya kupigwa kofi lilotangulia![/QUOTE]
 
Si muda mrefu Waziri Mkuu, Mizengo Pinda amemaliza kikao chake na Masheikh pamoja na Maaskofu hapa Mwanza katika ukumbi wa BoT kuhusu nani achinje kitoweo.

Katika mazungumzo yake na waandishi wa habari waliotaka kujua msimamo wa Serikali kuhusu nani hasa mwenye uhalali wa kuchinja wanyama kati ya Wakiristo na Waislam, Waziri Mkuu, Pinda amesema mazoea ya tangu zama za kale yanayowaruhusu Waislamu kuchinja yaendelee hadi hapo maamuzi mengine yatapofikiwa na Serikali.

Ameagiza pia kuundwa kamati maalumu itakayohusisha pande zote mbili za Waislamu na Wakiristo, ambayo itashughulikia mgogoro huo, na kamati hiyo iundwe na kufanyakazi zake na kukamilisha haraka sana!.

Zaidi soma -> Pinda ‘aelemewa’ mgogoro wa nani achinje nyama | Fikra Pevu

Kwahiyo wakristo waendelee kulazimishwa kufuata ibada ya kiislamu? Hii si haki hata kidogo. Hivi kwanini wale maaskofu hawajaenda mahakamani hadi leo, wanasubiri nini? Hili suala lilipaswa kuamuliwa na mahakama, serikali itekeleze tu.
 
Ilete Injil ya Yesu basi kama unayo ?
kwanza unapaswa kuelewa maana ya injili. Injili maana yake ni Habari njema tena kwa watu wote hata wewe muislamu ili ubadilike na kufuata Mungu wa kweli ambaye ni Yehova Yahwe
 
Lini uligundua kuwa umepotea stepu kula nyama iliyochinjwa na walio amini !

Haya jifunze Kolani uliyo karirishwa kwa BAKORA:

5_5.gif

5. Leo mmehalalishiwa kila vilivyo vizuri. Na chakula cha walio pewa Kitabu ni halali kwenu, na chakula chenu ni halali kwao. Na pia wanawake wema miongoni mwa Waumini, na wanawake wema miongoni mwa walio pewa Kitabu kabla yenu, mtakapo wapa mahari yao, mkafunga nao ndoa, bila ya kufanya uhasharati wala kuwaweka kinyumba. Na anaye kataa kuamini bila shaka a'mali yake imepotea, naye katika Akhera atakuwa miongoni mwa wenye khasara.

Sasa weye mfuata dini ya Maarabu kwanini hauli kiti KATOLIKI?
 
Vipi huko nyuma ulikuwa hujapata maono ?.........milele utakuwepo ?


Haya msome Allah wako akipa on
things that are LOWER THAN HIMSELF!

Lets take a closer look:

"I swear by the daybreak, and By the ten nights (i.e. the first ten days of the month of Dhul-Hijjah), And by the even and the odd (of all the creations of Allah), And by the night when it departs. .."

sura 89/1-4

(I swear by) the heaven and the Morning Star -....

sura 86/1

Allah swears by - the steeds that run, with panting (breath),

sura 100/1 etc

In other places in the quran, Allah swears by the Sun, the Moon and the Zodiac signs!

WHY does an all-powerful God/('Allah') even need to 'swear' by his puny creation and the things that he had made??

IF Allah is GREATER than his created beings, it is ludicrous that He should actually make an oath (swear) by those things.

It shows that this Allah is actually not great and has to swear by things MUCH LESSER than himself! As all these suras show.
 
Haya jifunze Kolani uliyo karirishwa kwa BAKORA:

5_5.gif

5. Leo mmehalalishiwa kila vilivyo vizuri. Na chakula cha walio pewa Kitabu ni halali kwenu, na chakula chenu ni halali kwao. Na pia wanawake wema miongoni mwa Waumini, na wanawake wema miongoni mwa walio pewa Kitabu kabla yenu, mtakapo wapa mahari yao, mkafunga nao ndoa, bila ya kufanya uhasharati wala kuwaweka kinyumba. Na anaye kataa kuamini bila shaka a'mali yake imepotea, naye katika Akhera atakuwa miongoni mwa wenye khasara.

Sasa weye mfuata dini ya Maarabu kwanini hauli kiti KATOLIKI?

Hiyo dini ya kiti katoliki alikuletea nani ?
 
........Rabikum Warabakum. !

Si nilisema lazima utokwe pofhu, ha ha ha ha, huna ubavu wa kutonyesha Injili ndani ya Koran zaidi ya blah blah, Allah never and will never have Injil zaidi ya kuendeleza utamaduni wakusema longa longa Msome Allah wako hapa: But they (the Jews) were deceptive, and Allah was deceptive, for Allah is the best of deceivers (Wamakaroo wamakara Allahu waAllahu khayru al-makireena)! S. 3:54; cf. 8:30.

Do you see the problem ya kufuata GREAT DECEIVER
 


Haya msome Allah wako akipa on
things that are LOWER THAN HIMSELF!

Lets take a closer look:

"I swear by the daybreak, and By the ten nights (i.e. the first ten days of the month of Dhul-Hijjah), And by the even and the odd (of all the creations of Allah), And by the night when it departs. .."

sura 89/1-4

(I swear by) the heaven and the Morning Star -....

sura 86/1

Allah swears by - the steeds that run, with panting (breath),

sura 100/1 etc

In other places in the quran, Allah swears by the Sun, the Moon and the Zodiac signs!

WHY does an all-powerful God/('Allah') even need to 'swear' by his puny creation and the things that he had made??

IF Allah is GREATER than his created beings, it is ludicrous that He should actually make an oath (swear) by those things.

It shows that this Allah is actually not great and has to swear by things MUCH LESSER than himself! As all these suras show.

Mgalatia unafikiri hayo ni mapambia ?
 
Kwenye mjadala huu nimeanza kukubaliana na zile hoja za wanaodai sisi tz ni taifa changa na dogo sana.
Hivi katika ulimwengu huu wa teknolojia kushamiri ambapo nchi hata za kiafrika zinawekeza katika sekta ya mifugo na usindikaji nyama wa kisasa kwa kuwa na machinjio bora zaidi ili kuwa na nyama bora itakayokidhi mahitaji ya soko la nje na ndani,

sisi waziri mkuu anasafiri kutoka dar mpaka Geita kueleza kuwa msimamo wa serikali kuwa ni uchinjaji wa mazoea yetu??
Haki ya mama nimekoma, kweli sisi kama taifa bado sana na tuna tongotongo la kutosha tu
 
Si nilisema lazima utokwe pofhu, ha ha ha ha, huna ubavu wa kutonyesha Injili ndani ya Koran zaidi ya blah blah, Allah never and will never have Injil zaidi ya kuendeleza utamaduni wakusema longa longa Msome Allah wako hapa: But they (the Jews) were deceptive, and Allah was deceptive, for Allah is the best of deceivers (Wamakaroo wamakara Allahu waAllahu khayru al-makireena)! S. 3:54; cf. 8:30.

Do you see the problem ya kufuata GREAT DECEIVER

mgen umekuja kivingine nini ? Nahis umekula ban !
 
Back
Top Bottom