Mwandishi huyu aliuawa kinyama sana!

Mwandishi huyu aliuawa kinyama sana!

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Posts
4,225
Reaction score
869
Jamani mimi naomba kujulishwa kwamba mauaji haya ya Kikatili kwa waandishi wa habari hadi lini??!!!
Hivi majuzi zimeripotiwa habari za mauaji ya mwandishi wa Redio Kwizera iliyopo wilayani Ngara Mkoani Kagera Issa Ngumba!Taarifa za Daktari aliyeufanyia uchunguzi mwili wa Marehemu Dk.Primus Ijumaa zinaeleza kwamba alinyongwa!

Inaumiza sana nadhani kuna haja ya waandishi wa habarkuangalia kwa makini mauaji haya yaliyowakumba wenzao,potelea mbali ni vigumu kufahamu matatizo aliyokuwa nayo mwandishi huyo lakini ALL in ALL hakupaswa kufanyiwa unyama kama huu.

Jamani kwa hali hii nchi yetu kuna usalama kweli kwa waandishi wa habari,na hata raia wengine?

HUU NDIO MWILI WA MWANDISHI ISSA NGUMBA KAMA ULIVYOKUTWA PORINI!!


 
R.I.P
Kweli inasikitisha sana na kwa uwezo wa Mungu tutafika tu.
 
Inahuzunisha na kusikitisha sana. Jeshi la polisi limelala. Wanasubiri mpaka wazungu wauwawe ndipo wakurupuke kutafuta wauwaji. Wakiuwawa watanzania wa kawaida wao wanakuwa viziwi na vipofu.. Serikali haina budi kuamka. Vinginevyo tutaendelea kushuhudia polisi wakiuwawa na wananchi kutokana na hasira.
 
Mkuu Masanilo umenifanya nicheke sana,pamoja na kwamba kifo cha huyo mwandishi kimeniumiza sana moyo!!!!!we ngoja wenyewe waione hiyo Comment yako watakupa za uso!!

CCM ni chama chenye laana
 
Mawazo binafsi:-
Mimi nadhani kifo hiki hakina uhusiano na tofauti za kisiasa wala na taaluma ya uandishi wa habari. Eneo (Kijiji) alichokuwa anaishi marehemu Issa Ngumba (Muhange), ni maeneo ambayo tangu ujio wa wakimbizi, hayana amani. Hivyo, kwa wilaya nzima ya Kakonko na Kibondo, kusikia mauaji ya jinsi hii au milio ya risasi ni kitu cha kawaida. hivyo issue isiwe ni uandishi wa habari, bali iwe ni usalama wa eneo zima la mkoa wa kigoma na kagera.
 
Pamoja na kwamba picha inatisha......... sometimes ni vyema ionekane ili ile pain na suffering isiwe forgotten

this is BAD and pathetic
 
mambo kama haya ndo yanayotufanya tufikirie kuvunja muungano. Kila siku ni mauaji tu ambayo mengi ni senseless, mara albino mara nyeti zimengolewa mara bi kizee kanyongwa, aisee? Mungu tuepushie kikombe hichi.
 
tanzania ya leo kazi ya uandishi wa habari imekua ni kazi ya hatari kuliko ya jeshi.
 
WABHEJASANA; Kwa kweli unayasema haya mauaji ya kikatili kwa uchungu mwingi kwa mwonekano wangu..............ila nakuhakikisha ya kwamba hawa ccm na ubabe wao k***** yani watakuja kujutia!!!!!



Jamani mimi naomba kujulishwa kwamba mauaji haya ya Kikatili kwa waandishi wa habari hadi lini??!!!
Hivi majuzi zimeripotiwa habari za mauaji ya mwandishi wa Redio Kwizera iliyopo wilayani Ngara Mkoani Kagera Issa Ngumba!Taarifa za Daktari aliyeufanyia uchunguzi mwili wa Marehemu Dk.Primus Ijumaa zinaeleza kwamba alinyongwa!

Inaumiza sana nadhani kuna haja ya waandishi wa habarkuangalia kwa makini mauaji haya yaliyowakumba wenzao,potelea mbali ni vigumu kufahamu matatizo aliyokuwa nayo mwandishi huyo lakini ALL in ALL hakupaswa kufanyiwa unyama kama huu.

Jamani kwa hali hii nchi yetu kuna usalama kweli kwa waandishi wa habari,na hata raia wengine?

HUU NDIO MWILI WA MWANDISHI ISSA NGUMBA KAMA ULIVYOKUTWA PORINI!!


 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom