Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

zamani nikiwa bado Form 3 nilikuwa nasoma tabora boys mwaka 2004,nikaja huku dsm rikizo ya mwezi wa kumi na mbili kwa shangazi yangu aliyekuwa anaishi karibu na ubungo plaza kwenye nyumba za national house.

Alikuja Masaju akawa anamsimulia shangazi,kuna kesi alitoka kuisimamia kama wakili wa serikali morogoro ilikuwa kati ya serikali na tajiri mmoja wa kihindi.Alipofika Morogoro kesho yake ndiyo kesi yenyewe alifikia guest ya kawaida alafu akajifungia ndani tu siku nzima,akawaambia wahudumu akija mtu kumuulizia aseme hamna mgeni.Basi yule Mhindi alihaha siku hiyo kila guest Morogoro akienda anamuulizia anatembea na picha yake anaenda anaulizia amefika mgeni anaonyesha picha yake.

Yule mhindi alitaka amhonge kabla hawajasimama mahakamni.Mhindi alimkosa Morogoro nzima.Nayeye alilijuwa hilo,nayeye hakutaka hata kuonana naye.Kesho yake wakati wakesi mahakamani mhindi mbele ya hakimu anashangaa kumuona ghafla na ni mbele ya mahakama.Alifanya mambo kwa haki pasipo influence ya rushwa.Ni mtu wa dini sana na mpenda haki.Mimi Mwenyewe ni Graduate mwaka 2011 pale UDSM sijapata ajira ,nachukia system iliyopo ,inayoendekeza urasimu.

Cake ya taifa inaliwa na watu wachache katika taifa.Viongozi wanatembea na maprado na maisha ya kifahari huku wengine wakiwa katika umasikini wa kutisha.Tofauti na wakati wa Nyerer e cake ya taifa ilikuwa inagawanywa kwa watu wote kwenye taifa,Mbuge wa zamani wakati wa nyerere ukimumuona saiz huwez kuamin kama alikuwa mbuge,cake ya taifa ilikuwa inagawanywa kwa watu wote sawa.Uingereza yenyewe Siasa siyo se hemu ya kutokea ni kazi ya kujitolea.Nimeona nilisemee hili siyo kwamba namtetea.

Acha sanaa...! tumeshuhudia wezi wakijitetea hadi kugalagala chini kuwa hawana kosa...Pinda alisema na kulia kuwa kuwa yeye ni mtoto wa mkulima, maskini na asiye na lolote, kumbe fisadi anayechechemea kwa kuelemewa na uongo, na unafiki..!

Hapo umeeleza kuwa huyo mhindi alizunguka hoteli zote akimtafuta akamkosa, je wewe ulikuwa na mhindi au na Masajo? na kama mhindi alimtafuta hoteli zote, Masajo ni nabii? Je alikuwaje huko nje na kuona anatafutwa hoteli zote? na je kama alipokea hizo rushwa angekuambia wewe na mama yako? ni ujasiri wa ccm au uongo tu umewajaa? Hadi bungeni wanadanganya, sembuse waje sebuleni kwako? useless!
 
Tabia yetu ya kuangalia vyeti na kufahamiana ndiko safari hii kutaiumbua serikali ya JK. Huyu Mwanasheria Mkuu aliyemteua hawezi kazi hiyo, kapenyapenya tu kimkandamkanda. Hawezi, hawezi kazi hiyo. Niliwahi kumshuhudia mahakamani kwenye kesi ya Mgombea Binafsi akiitetea serikali. Kuna jaji alifikia hatua ya kumuuliza kama kweli alitoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu, yaani alitia aibu. Ati leo ni Mwanasheria Mkuu wa serikali. Ni balaa!!!
Uuuuuwiiiiii! Kuteuana kwa urafiki na kulindana kutaiua Tanzania yangu.....mwe! Nishikeni nataka kukata roho!!!!
 
Tabia yetu ya kuangalia vyeti na kufahamiana ndiko safari hii kutaiumbua serikali ya JK. Huyu Mwanasheria Mkuu aliyemteua hawezi kazi hiyo, kapenyapenya tu kimkandamkanda. Hawezi, hawezi kazi hiyo. Niliwahi kumshuhudia mahakamani kwenye kesi ya Mgombea Binafsi akiitetea serikali. Kuna jaji alifikia hatua ya kumuuliza kama kweli alitoka Ofisi ya Mwanasheria Mkuu, yaani alitia aibu. Ati leo ni Mwanasheria Mkuu wa serikali. Ni balaa!!!
Wivu mwingine ni wa kitoto kabisa. Yaani wewe hutaki hata kumpa muda wa kujiadjust kwa position hiyo tayari umeshamjaji kwa kumshuhudia mara moja akiboronga. Hivi Werema aliyekuwa anaweza na akaboronga mara kibao yuko wapi. Karumekenge acha wivu na propaganda za kihuni AKA siasa za maji taka.

Be a great thinker that you claim to be!
 
Mchana huu na Mimi nimethibitisha pasina shaka kuwa huyu AG ni boya. Ameshindwa kwendana na kasi ya Lisu.
Kwa huyu alivyo Werema ni afadhali.Inaonyesha hajui Kanuni za bunge na katiba.Lisu anasema rais ndiye mamlaka ya nidhamu ya majaji yeye anaongelea tume ya utumishi wa mahakama kuwa ndiyo inatakiwa imshauri rais kwa masuala ya nidhamu ya majaji.kama vile hajuji anaongea nini.
 
Ati Masaju aliwahi kuwa mshauri wa sheria wa Rais? Du!! Huyu jamaa ni mweupe, mweupe kuliko, nafuu Werema mara mia. Hivi kweli tupate kesi kama ya Kenya ICC, huyu Masaju anaweza kusimama The Hague kama AG wa Kenya Prof Githu Muigai? Hawezi hata kujieleza jamani? Yaani Kikwete kwa huyu Masaju ni zero kabisa.

Huyu ag co mbaya me naona mchapakazi ila wamemzomea asubuh mpaka akapoteza consecration ya alichotaka kuongea "u just be on his shoes ungefanyaje kama n ww ungezomewa' hafu hata hujamaliza toa hoja yako

Huu uandishi jamani!!!
 
A false start for AG George Masaju; Mwizi aliyefukuzwa na Tumbili alikuwa nafuu! at least alikuwa akibainisha kujiamini kwa haja; japo katika mambo fulani fulani ya kitaaluma alikuwa anabugi pakubwa!! Masaju ushauri wake wa kwanza kama AG umetupwa kapuni; what an embarrassment!!
 
Umetudhalilisha wahitimu wote wa shahada ya chuo kikuu cha Dar es salaam 2011,na kwa taarifa yako na mimi nimehitimu hapo mlimani mwaka huo huo na sasa nina kazi yangu nzuri,nina gari langu,ninajenga nyumba,nimeoa na nina mtoto mmoja je wewe mwenzangu utayafanya haya lini?.pole na kwa hii akili yako utumbo utasota sana mtaani na utajipendekeza sana.Sasa ndo umeandika nini???hovyoooo!

wewe ndo bogus kabisa. umekidhalilisha chuo ikiwa kama ni kweli ulisoma udsm. tatizo nadhani tulipomaliza sisi chuo walianza kuchukua mpaka wanafunzi wa hovyo hovyo kama wewe. unatuletea habari za vitu ulivyo navyo jamii forum? inahusiana nini na hoja? jamani, hii nchi mbona inazidi kuzalisha watu wajinga wanaojiita wasomi?

afadhari na mwenzio, wewe ni takataka kabisa ambayo haiwez ha kuwa recycled . kazi yako,nyumba ,gari ni vyako wala haviwahusu wanajamii. pumbavu kabisa. haya ondoka nenda kacheze nje na wenzio acha wanaume wajadiliane hapa.
 
kheee kumbe Spika Anasia Makinda aka senkyu vere macheeee ni BUSH LAWYER!
 
huyu angekuwepo wakati wa issue ya ESCROW yaani kila dakika watu wangekuwa wanarudi kati...eeeeh striker wa kutumainiwa Lissu kila mechi ni Hatrick mamaaeeeeeeee....AG kalegea kama ana minyoo..yaani sijui anakunywa sana uji wa ulezi na chapati huyu
 
jeikei kamtei aje amdhibiti TL
atadhalilika huyu
 
wewe ndo bogus kabisa. umekidhalilisha chuo ikiwa kama ni kweli ulisoma udsm. tatizo nadhani tulipomaliza sisi chuo walianza kuchukua mpaka wanafunzi wa hovyo hovyo kama wewe. unatuletea habari za vitu ulivyo navyo jamii forum? inahusiana nini na hoja? jamani, hii nchi mbona inazidi kuzalisha watu wajinga wanaojiita wasomi?

afadhari na mwenzio, wewe ni takataka kabisa ambayo haiwez ha kuwa recycled . kazi yako,nyumba ,gari ni vyako wala haviwahusu wanajamii. pumbavu kabisa. haya ondoka nenda kacheze nje na wenzio acha wanaume wajadiliane hapa.
Mwenzako ana maisha yake mazuri tu,Msomi na anajitambua ndiyo maana hayupo kwenye chama cha magamba.Wewe endelea kutumika na hao vibaka, utaishia kupewa vijiposho vya kununulia dagaa huku ukiendelea kupigwa na jua kwa kipindi chote cha uhai wako usio na thamani!kalagabaho!
 
A false start for AG George Masaju; Mwezi aliyefukuzwa na Tumbili alikuwa nafuu; at least alikuwa akibainisha kujiamini kwa haja; japo katika mambo fulani fulani kitaaluma alikuwa anabugi pakubwa!! Masaju ushauri wake wa kwanza kama AG umetupwa kapuni; what an embarrassment!!

ha ha Masaju alitoa ushauri mzuri sana Lisu akaupindisha makusudi
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Taratibu tu atashika kasi, hata mbuyu ulianza kama mchicha
 
Mkuu nimecomment kwa jazba sana kuhusu alichokileta hapa huyu jamaa huenda ndo imepelekea.
Poa UKAWA2. Siku nyingine punguza jazba uandike kwa makini hasa unapolenga kumkosoa mtu alivyoandika.
 
Back
Top Bottom