Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

kumbe ndio maana alikuwa anawaza sana

kabla ya kuapishwa!!!!!
masaju.PNG
 
" Ni mweupe"
Nimenukuu hiko kipande mkuu,huo ni ubaguzi wa rangi na kuwadhalilisha weupe. Una maana weupe ni hamnazo kiasi cha kufananishwa na yeyote hasiyejiweza?. watake radhi mkuu una hoja mzito ila haujatumia neno sahihi ktk hilo.
 
mkuu kwani huwezi kutumia lugha nzuri mpaka umdharau mwenzako kiasi hicho. ndio kakosea lakini huwezi jua status yake kuliko ambavyo AG mtu mwenye degrees za sheria alafu hajui kujieleza wala kutetea hoja ya uamuzi wake.

I respect ur opinions mkuu but nimemjibu az he or she deserves
Kaangalie post yake niloiquote utanielewa,kaongea kwa dharau na lugha chafu afu na kukejeli watu afu kumbe ye ndo kakosea
 
Back
Top Bottom