Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
12,487
Reaction score
39,966
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Tangu aingie ofisini kwa mwezi sasa huwezi kuamini kama ni mwamasheria aliyeiva kiasi cha kupewa cheo kikubwa namna hiyo!

Akiitisha vikao vya kiofisi hadi unamuonea huruma! Kujieleza hajui! Kichwani anaonekana kama haijui sheria kwa kiasi kikubwa mno! Mikataba haijui vizuri kama mtu mwenye cheo cha juu serikalini!

Ikiwa hayo hayajatulia leo akaongea bungeni kwa mara ya kwanza kwenye hoja nzito! Kujieleza kukamshinda tena! Hajui kutofautisha kati ya waziri wa mambo ya nje na waziri wa mambo ya ndani! Hivi kweli Mathias Chikawe ni waziri wa mambo ya nje?

Ameishia kutoa maelezo ya juu juu tu eti jambo liko mahakamani lisijadiliwe! Kwa kiwango kipi lisijadiliwe? Kweli ameshindwa kuweka vigezo vya kipi kijadiliwe na ni kipi kisijadiliwe?

Mbona spika ambaye ni bush lawyer ameweza?

Miongoni mwa sifa za anayepewa cheo kikubwa kama hicho ni kujiamini na kuhakikisha makosa ya hovyo wakati wa kujieleza hayatokei! Vingine basi huo utakuwa ni udhaifu mkubwa!

Huyu AG kwa kweli ukifanya naye kikao hadi unamuonea huruma! Ni mweupe na asiyejiamini!

Huyu cheo alichopewa ni mzigo mzito kwake na watanzania hatuna siku mbili mtajionea haya ninayowaambieni leo!
 
Mhh haya natusubirie baasi tuone linalosemwa lipo ati....G Sam. Ngoja wasemaji wa serikali yetu sikivu waje na vihoja vyao :flame:
 
Labda kwanza tungepewa CV yake tuifahamu
 
inaelekea humjui vizuri Hugo unayemjadili ndio unaishia kumshambulia kwa hoja nyepesi na za kitoto sana. Ulizia ni kesi ngapi kazisimamia na ameshinda ? kwa tunaomjua Raisi hakufanya kosa kumchagua ni mtu makini sana na mwerevu na Nguli katika sheria
 
Mara nyingi watu wenye akili nyingi si waongeaji kivileeee

Mkuu hata kama siyo waongeaji lakini once akiongea unajua kuwa ni mtu mwenye cheo fulani kaongea! Anaongea na anaeleweka! Ila huyu hapana!
 
Huyo kapewa icho cheo ili apitishe/atetee mahakama ya kadhi.
Nilimwona akisema huo mswada hauvuji katiba.
 
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Huyu AG kwa kweli ukifanya naye kikao hadi unamuonea huruma! Ni mweupe na asiyejiamini!

Huyu cheo alichopewa ni mzigo mzito kwake na watanzania hatuna siku mbili mtajionea haya ninayowaambieni leo!

Please Mods! Let's talk free!



Ulitegemea nini! Hukumwona/Humjui Bosi wake!. Je ulitegemea Werema awe na msadizi mwerevu!
Baba dhaifu watoto vile vile!
 
unachosema mleda mada ni kweli kabisa hili nilikuwa najiuliza sana kiasi kwamba nashidwa kupata jibu kwa kuwa huyu alikuwa naibu tuseme jamaa alishindwa kujifunza kutoka kwa werema ila nilichojifunza hapa werema alikuwa mbinafsi alishindwa kufanya delegation of power for part time atleast minor issues
 
inaelekea humjui vizuri Hugo unayemjadili ndio unaishia kumshambulia kwa hoja nyepesi na za kitoto sana. Ulizia ni kesi ngapi kazisimamia na ameshinda ? kwa tunaomjua Raisi hakufanya kosa kumchagua ni mtu makini sana na mwerevu na Nguli katika sheria
Huo sasa ni ubishi! Tuwekee hapa tupime!
 
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Tangu aingie ofisini kwa mwezi sasa huwezi kuamini kama ni mwamasheria aliyeiva kiasi cha kupewa cheo kikubwa namna hiyo!

Akiitisha vikao vya kiofisi hadi unamuonea huruma! Kujieleza hajui! Kichwani anaonekana kama haijui sheria kwa kiasi kikubwa mno! Mikataba haijui vizuri kama mtu mwenye cheo cha juu serikalini!

Anajua sana kujieleza anapotetea watoto wa vingunge wasi-disco hata kama wamefeli University Exams! CV yake inaonyesha aliowahi kuwatetea hadi dico zikabadilishwa
 
unachosema mleda mada ni kweli kabisa hili nilikuwa najiuliza sana kiasi kwamba nashidwa kupata jibu kwa kuwa huyu alikuwa naibu tuseme jamaa alishindwa kujifunza kutoka kwa werema ila nilichojifunza hapa werema alikuwa mbinafsi alishindwa kufanya delegation of power for part time atleast minor issues
Kweli mkuu, mimi nimekuwa nikijiuliza kwa muda sasa! Kama huyu alikuwa naibu AG, mbona anaonekana ni mgeni sana?
 
Unavyomuelezea huyu AG utadhani ni graduate tu hana uzoefu wowote, kwa hio ni afadhali ya Werema kuliko huyu!?
 
Huyo kapewa icho cheo ili apitishe/atetee mahakama ya kadhi.
Nilimwona akisema huo mswada hauvuji katiba.

Basi kama alisema mswada wa mahakama ya kadhi hauvunji katiba basi ni mtupu au kapewa kitu ambacho kimefanya uwezo wake u-evaporate!! Ibara ya 3, 13, na 26 viko wazi kabisa labda mimi ndio sijui kusoma ili kuelewa!!!
 
Basi kama alisema mswada wa mahakama ya kadhi hauvunji katiba basi ni mtupu au kapewa kitu ambacho kimefanya uwezo wake u-evaporate!! Ibara ya 3, 13, na 26 viko wazi kabisa labda mimi ndio sijui kusoma ili kuelewa!!!
Huyu AG ni wa aina yake!
 
Back
Top Bottom