Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

TL atatuonyesha ubora wake huko mjengoni,wala huhitaji kumsafisha hapa na bunge la bajeti ndio ataaga rasmi

jana ameonja joto ya jiwe toka kwa Lissu, "wewe siyo mshauri wa bunge ni mwanasheria wa serikali, bunge likihtaji ushauri wa kisheria linaenda kwa katibu wa bunge"
 
Kwa jinsi ya mwonekano wake, kwa jinsi jana ulivyoongea utumbo, na kwa jinsi ulivyoandika na prove kuwa hiyo ni ID yako unajipa promo.

inawezekana kabsa maana hata jana alianza kujisifu et kasimamia kesi nyingi!
 
Me ndo kwanza nimemuona leo bungeni lakini nahisi kichwa chake kimeonekana cheupee sana, hakuwa na mvuto kama mtaalam wa sharia aliyebobea ameanza tu Tundu Lissu akamfundisha sheria nakamuona amekaa kimya.
Jipe muda muda wa kutosha kabla ya kufanya hitimisho kuhusu watu na kazi zao. JK anaweza kuwa mjinga lakini si kiasi cha kuchagua mtu asiye na vigezezo.
 
Huyu mwanasheria ni kichwa kama waliomtangulia kina chenge werema et al
 
wote huwa wako hivi wanaingia madarakani wakiwa wasafi lakini wakitoka wanakuwa wachafu kwa ulaji rushwa. kwangu mimi mkweli ni mwenyezi mungu peke yake lakini sisi binadamu ni vigeugeu, waongo, wanafiki na tuna tamaa.


Hiyo ni kweli
 
Sijaelewa Mleta mada anataka kusema nini ! Hivi huyu ni graduate kama anavyodai kweli ? Hata kuandika hajui sembuse kujenga hoja !
 
Umetudhalilisha wahitimu wote wa shahada ya chuo kikuu cha Dar es salaam 2011,na kwa taarifa yako na mimi nimehitimu hapo mlimani mwaka huo huo na sasa nina kazi yangu nzuri,nina gari langu,ninajenga nyumba,nimeoa na nina mtoto mmoja je wewe mwenzangu utayafanya haya lini?.pole na kwa hii akili yako utumbo utasota sana mtaani na utajipendekeza sana.Sasa ndo umeandika nini???hovyoooo!
 
??? Kumbe George Masaju (AG) ni muislamu na anataka kujenga msikiti ofisini?? rosemarie njoo unifafanulie tafadhali!
Ndugu usiamini kila kinachoandikwa JF. Humu pamoja na ukweli kiasi zimejaa tetesi, wivu, chuki binafsi, majungu, fitna, udini, ukabila, utani, upuuzi na mambo yanayofanana na hayo. Kila unachosoma humu changanya na za kwako.
 
Umetudhalilisha wahitimu wote wa shahada ya chuo kikuu cha Dar es salaam 2011,na kwa taarifa yako na mimi nimehitimu hapo mlimani mwaka huo huo na sasa nina kazi yangu nzuri,nina gari langu,ninajenga nyumba,nimeoa na nina mtoto mmoja je wewe mwenzangu utayafanya haya lini?.pole na kwa hii akili yako utumbo utasota sana mtaani na utajipendekeza sana.Sasa ndo umeandika nini???hovyoooo!
Kumbe hili tatizo la kuandika bila kufuata misingi ya uandishi limewaathiri wengi mliohitimu UDSM mwaka 2011.
 
Kumbe hili tatizo la kuandika bila kufuata misingi ya uandishi limewaathiri wengi mliohitimu UDSM mwaka 2011.
Mkuu nimecomment kwa jazba sana kuhusu alichokileta hapa huyu jamaa huenda ndo imepelekea.
 
Ndugu usiamini kila kinachoandikwa JF. Humu pamoja na ukweli kiasi zimejaa tetesi, wivu, chuki binafsi, majungu, fitna, udini, ukabila, utani, upuuzi na mambo yanayofanana na hayo. Kila unachosoma humu changanya na za kwako.

Nimekupa Tata, kweli hii ni zaidi ya majungu mkuu
 
Last edited by a moderator:
Kwa nilivyomuona masaju jana kweli kazi tunayo.labda kwavile ni mara yake ya kwanza kusimama mbele ya wanasiasa.
 
Umetudhalilisha wahitimu wote wa shahada ya chuo kikuu cha Dar es salaam 2011,na kwa taarifa yako na mimi nimehitimu hapo mlimani mwaka huo huo na sasa nina kazi yangu nzuri,nina gari langu,ninajenga nyumba,nimeoa na nina mtoto mmoja je wewe mwenzangu utayafanya haya lini?.pole na kwa hii akili yako utumbo utasota sana mtaani na utajipendekeza sana.Sasa ndo umeandika nini???hovyoooo!

Yanatuhusu nini yote hayo.ngulumbili kwa kupenda misifa!
 
Empire confused state of mind
Kalale kijana and wake up to revise your primary 1 skills to know alphabet orders
Jifunze what R is where,how it should be used
Alaf usitudanganye

Ajifunze matumizi ya herufi kubwa na paragraphing.
 
inaonekana mleta mada ni mweupeee kuliko hata huyo AG anayemnanga. masaju yuko vizuri na ukitaka kumjua subiri watu wenye kupenda kuleta hoja kwa mbwembwe badala ya mantiki atakavyo wabomoa. DAG ni mtendaji na AG ni mtu wa ushauri na sera(kama waziri). wewe unayesema AG mweupe ndio utupe takwimu, inaonekana unajua sana. PUNGUZA KABOBO
 
Back
Top Bottom