Mwana JF mwenzetu, mango g.. hali yake si nzuri wakuu!

Mwana JF mwenzetu, mango g.. hali yake si nzuri wakuu!

alipatwa na tatizo mida ya saa tatu usiku hivi jana, hapo ndipo hali yake ikabadilikia kabisa..
tunashukuru anaendelea vizuri kwa sasa..

Mmhh!!! Excel??? Saa tatu usiku........!!!! Mpe pole mgonjwa hope Window7 ana taarifa
 
Last edited by a moderator:
wakuu, menzetu hali yake haikuwa nzuri usiku wa leo..

homa ilipanda sana na kumletea mshkeli, tunashukuru Mungu baadae ilishuka.

hali yake kwa sasa haijatengamaa vizuri wakuu.

asanteni..
inaelekea unafatilia sana aisee, haya asubuh hii ameamkaje? Lol
get well soon under 20 wetu
 
Pole mango g,mungu akurehemu upate kupona haraka.
 
Last edited by a moderator:
Pole yake,atumie dawa atapona tu.
Ila Excel hiyo heading uliyotumia inastua!!!!
 
Last edited by a moderator:
thanks baaaab! next time uwe na orodha ya vibinti unavyovifukuzia na kuvichinja..! lols..

Shiiii taratibu, leo niko kimaombi zaidi.

Baadae unipemo namba za huyu mchuchu nimfanyie sala ya toba.
 
Pole yake,atumie dawa atapona tu.
Ila Excel hiyo heading uliyotumia inastua!!!!
ennie unajua nimepost nikiwa na mgonjwa anashika shika shati!
sasa nikawa na presha mwenzio, niwie radhi kama nimekugusa moyo wako!
 
Shiiii taratibu, leo niko kimaombi zaidi.

Baadae unipemo namba za huyu mchuchu nimfanyie sala ya toba.
hilo tu..! ngoja kapone kulaleki! lols!
hapa nilipo naandaa vyuku tu na kyepe yai!
 
Pole Sana mango g , Mungu akuponye na kukupa afya njema, Ugua Pole
 
Last edited by a moderator:
Habari za sasa wakuu..

mwana MMU na JF kiujumla, bidada mango g,
hali yake si njema wakuu.. kuanzia usiku huu mida ya saa tatu, ameshikwa na homa, mpaka sasa anaugulia dawa.

Jamani tuchukueni muda huu kumtakia ugua pole..

Asanteni..
Mungu amsaidie apone.
 
ennie unajua nimepost nikiwa na mgonjwa anashika shika shati!
sasa nikawa na presha mwenzio, niwie radhi kama nimekugusa moyo wako!

Ok.
Pole nawe kwa kuuguza.
 
Pole sana mkuu XL
Tuko na mgonjwa pamoja kwa hali na mali

Lakini sio kale kamchezo ka tarehe moja mwezi wa nne, machale yananicheza sana, haijalishi ulipost saa nne(ya usiku wa jana) au saa ngapi, watu wako sehemu tofauti tofauti za ulimwengu labda kwako saa sita usiku ilishaingia

Huwa sipendi kuleta utani kwenye swala kama la ugonjwa au lolote linalofanana hilo, ila hapa bado machale yananicheza

Hujanipata bado
 
Back
Top Bottom