HARUFU
Platinum Member
- Jan 21, 2014
- 31,702
- 48,146
Imekua vizuri sana kusikia kutoka kwako, na sisi tunafurahi kwa maendeleo yako hadi sasaasante dia! naendelea vzuri nw
Imekua vizuri sana kusikia kutoka kwako, na sisi tunafurahi kwa maendeleo yako hadi sasaasante dia! naendelea vzuri nw
get well soon miss..
Imekua vizuri sana kusikia kutoka kwako, na sisi tunafurahi kwa maendeleo yako hadi sasa
asante HARUFU kwa kunijali
Pamoja kiongozi kwa raha na kwa shidaasante HARUFU kwa kunijali
Zimenifikia shemejii...
Kwani yuko sinema hadi umpelekee mgonjwa bisi unataka apaliwe burePole, bado upo hospitali nikuletee bisi?
Pole, bado upo hospitali nikuletee bisi?
Pole sana mpenz get well soon!!!
hahahahaha! nko nyumbani nletee kuku
Pole sana!
Mgonjwa ameshatoka, kifupi ameshaponaKumbe umetoka, hongera
Mgonjwa ameshatoka, kifupi ameshapona
Samahani mkuu nilikuwa bize sanaMkuu we mbna umekua msemaji bwana HARUFU, afu pm yangu ndio umeipotezea kbs
Samahani mkuu nilikuwa bize sana
Ndio nakumbuka kuhusu ile ishu tuliyoongea kwa PM halafu mida ilenda sana tulikaa PM masaa mawili hivi au matatu unakumbuka?
Hii PM yako ya mwisho nitakujibu, najua maongezi yetu yanachukua muda sana, baadae nitakufahamisha
Kwa bahati mbaya natumia tochi hayo makitu na mimi ni vitu viwili tofauti kwa kweli sina smart phone, kwahiyo nina uhakika sijawahi sema kitu kama hichoNo sio mimi, I once texted you and sadly you said there is prob with ya pm statem if you dont mind text me thru viber, wsp or tango