Double standard iko kwenye usemi wako wa Miarfika ndivyo ilivyo kwasababu siyo wakati wote iko applied,hauwezi kusema ndivyo tulivyo just at certain times
Wale nasikia wanaitwa Law Associates - kuna kaka wawili: Ringo na Cuthbert.
Gotdamnit!! The president is losing control of the country....
My friend, huyu JK ni one term president, hakuna mjadala!
Kama mmeongea naye hiyo itakuwa poa sana. Nimepata taabu sana kuamini mawasiliano ya email aliyofanya Al Adawi na Gazeti la Tanzania Daima la jana jumapili (15 Machi 2009). Wasi wasi wangu ni kuwa email anaweza kuandika mtu yeyote na kuwatumia.
Mwanakijiji
Kazi nzuri. Dowans Tanzania ilisajiliwa kabla ya huo mwezi ambao huyo jamaa wa Oman alikuwa admitted as director. Hivyo, tupeni majina ya founder directors wa Dowans, hapo ndipo tutaunasa uhusiano wa karibu na Rostam Aziz.
Mliwahi kabla hawahafuta nyayo zao? Kumbuka hawa ndio waliosajili Richmond kwa upande wa Tanzania lakini ilipoanza kuwa moto wakatuma yule mtumishi wa BRELA kunyofoa nyaraka na kumhonga nyumba. Matokeo yake taifa limeshindwa kupatiwa ushahidi wa uhusiano wa Richmond na familia ya Lowassa na Kikwete.
Isije tukazugwa tena kwenye Dowans
Asha
Asha umenikuna! Tulichooneshwa ni ukurasa wa mbele wa MOA ya Dowans Tanzania Ltd iliyosajiliwa tarehe 16/12/06 na form ya "Appointment of Director/ Secretary" iliyosajiliwa miezi miwili baadaye tarehe 22/02/07. Tuoneshwe ukurasa wa MOA na AOA wenye sahihi za shareholders ili tuwajue shareholders wa mwanzo. Kwa jinsi tulivyoletewa, hakuna ushahidi kuwa Sulaiman Mohamed Yahya Adawi ni mmiliki wa kampuni hiyo zaidi ya kuwa Director au Secretary!
Pole pole kaka, watu hawalali, LAKINI jueni ni HATARI sana. Hakuna malipo. Malipo yako upande wa pili. Malipo yetu makubwa ni kwa WAJUKUU zetu maana hata watoto wetu naona kama nao wamepofuliwa macho, zina hakika kama wataona UCHAFU huu wa sasa. Watoto leo wanasema "baba nataka niwe FISADI ili niwe na gari zuri" hii ina maana UFISADI sasa ni jambo JEMA.
Mungu yupo pamoja na wanaoitakia mema Tanzania. HALI INATISHA SANA NDUGU ZANGU. Watu wamesahau kabisa kwamba DUNIANI HAPA TUNAPITA TU na kila kitu tutakiacha na HAKIKA HAKUNA ATAKAYEBAKI
.....napenda kuuliza zito alikuwa/hajui dowans inamilikiwa na nani?
Is it possible to collect public opinion on the matter? I think it is time to form public opinion with statistic. Thus far, it seems like people are disatsfied however, there is no action to be taken. I think if the public opinion is formed with facts, no leader will ignore that.
First, we can have a small poll asking citizen if they want the government to buy downs equipments or not? Let's get citizens opinion establish fact for action. We can push, REDET to do that! Why not! It is the only poll institution at national level to measure public opinion on political issues. If they refuse we attack it legitimacy, which is in question anyway. REDET should be pressured to take public poll on dowans – it is not a request it is the right thing to do to serve the interest of the public now.
Second, I am not sure how cheche is distribute, but it call be used to collect public opinion.
Third, I am not sure what allies can be built with TV station – but it is about time to have airtime to specifically seek public opinion on the matter. Jenerali on Monday and Je tutafika could be platform. You could organize the vipindi not only to discuss the matter rather to call public opinion on the matter, where it could be organized in a way that citizen could call in and give their opinion on the matter, while we organize people to go around in different bars to get viewers opinion.
Fourth, we could talk we cellular network to provide a hotline to collect public opinion.
Lastly, we organize a peace walk to ask the government to take an action following the public opinion.
.....napenda kuuliza zito alikuwa/hajui dowans inamilikiwa na nani?
kabisaa NN na mama......
....hii ishu ya dowans inanipa hasira sana.....
.....kingine kama hao wezi serikalini wakiamua kununua tu kwa kibri chao hata wananchi tukipiga kelele vipi tuchukue hatua gani? lazima tuwe na altenative wakuu
thats right.....but nani anafaa tukimtoa ccm?There is no alternative Yo Yo. CCM needs to go. We should boot them out of power next year. That's the only way these politicians will know that we mean business and not bizness