Mwakyembe: Sikumsema Roma, Watanzania wanadandia mada

Mwakyembe: Sikumsema Roma, Watanzania wanadandia mada

Wakati wapinzani mkishangilia nyimbo, wacha wengine nao washangilie SGR, Stiglers Gorge, Vituo vya afya, barabara, elimu bure, etc etc, hiyo ndio tofauti iliyopo kwa sasa.
kama ulikua unalitambua hilo, yani kuwapangia watu mambo ya kujadili.?
 
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
Misukule wa Lumumba wanasema mitandaoni hakuna wananchi sasa Mwakyembe anahofia nini?
 
Mtu mzima, muacheni achutame yaishe..
Watu wanaanza kurusha mpaka makombora ya VVU...ataacha kuomba 'poo' (pause?)!
 
Kwahio maneno Yale aliyosema yanabaki kama yalivyo ila hajamsema Roma?

Maana kinachomfanya ashambuliwe ni Yale maneno aliyosema hata kama hakuambiwa Roma
CCM wamemand baada ya kuona watanzania wengi wakihoji endapo CCM wana wenye degree iweje CCM inawategea Livingston Lusinde kibajaji Bungeni na mitaani yupo mjinga mjinga Le mutuz na cyprian Musiba
 
Pamoja na degree nne huyo mzee kila akijitutumua lazima atoe boko kwenye public why?
There is something wrong in his head.
Degree za kuunga unga. Huyo alianzaga kusoma diploma ya journalism. Katoka mbali.
 
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
huyo mwakiembe alikuwa anawashwa. Wahuni wamemkuna kidogo tu anaanza kurukaruka. Atulie dawa umuingie vizuri
 
kama ulikua unalitambua hilo, yani kuwapangia watu mambo ya kujadili.?
Upo sahihi kabisa kuwa kupangiana cha kuzungumza ni kunyimana uhuru wa kutoa maoni, lakini wenzetu huwa mnawashwa washwa mkisikia msiyotaka kuyasikia. Mjifunze kuheshimu mitazamo ya wenzenu hata kama haiwafurahishi.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]siku hizi kiongozi akuongea pumba social media zinampeleka puta kesho yake lazma aseme walininukuu vibaya.
 
Alikuwa anakusudia kumpaka wanja binti matokeo kamtoboa jicho hivyo baada ya kumpamba kamtia chongo
 
kuna ngoma yake alisema
"Mimi nimesoma PCM na sio PCB"
 
Back
Top Bottom