Mwakyembe: Sikumsema Roma, Watanzania wanadandia mada

Mwakyembe: Sikumsema Roma, Watanzania wanadandia mada

Anakana sababu ya ku-trend sio?!
Na huyo mwandishi ina maana hakumuuliza alimlenga nani sasa?
Mwandishi nae ni wa kuchongwa tu huyo...
Inakuwaje anashindwa kuuliza swali la msingi kama hilo.....

Swali ni, Je kamlenga nani....!?

Blah blah tu izo.
 
Yaani vyama vya upinzani nchi hii wanapotosha jambo ili kuichafua serikali.

Mkuu wa mkoa Katavi, kasema waganga wa jadi watumie ushawishi wao kuwahamasisha watu kujiandikisha.

UPINZANI
Yaani CCM wameamua kutumia waganga kuwaloga watu ili waende kujiandikisha

MIJITU MIJINGA MIJINGA HII
 
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.

[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] Kabadili Gia Angani
 
Mwandishi nae ni wa kuchongwa tu huyo...
Inakuwaje anashindwa kuuliza swali la msingi kama hilo.....

Swali ni, Je kamlenga nani....!?

Blah blah tu izo.
Kweli kabisa mkuu
 
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
Watanzania siyo wajinga sana , Mwakyembe amesikika na kuonekana akitamka utumbo hadharani .
 
Back
Top Bottom