Mwakyembe: Sikumsema Roma, Watanzania wanadandia mada

Samson Ngomboli

JF-Expert Member
Oct 30, 2019
516
1,000
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Chanzo: Global tv online.

Pia soma

https://www.jamiiforums.com/threads...penda-siasa-aanzishe-chama-cha-siasa.1652950/
 

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
6,224
2,000
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
Kilichomsukuma kusema yale yote ni wimbo wa Roma
Ameona watu walivyomchambua kama karanga
Uliwaumiza sana watu miaka ileee
Umma una nguvu
 

Heci

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
1,804
2,000
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
"Kama msanii unang'ang'ana kuimba siasa na kukosoa serikali basi amua kuachana na muziki uanzishe chama cha siasa. Lakini kama unataka kupata maslahi kwenye muziki, basi nyimbo hizo hazilipi. Haiingii akilini nina shahada nne halafu msanii ambaye hajaenda hata shule anatunga nyimbo za kunikosoa. Wewe na darasa la nne lako sijui la 7 utanionya mimi mwenye degree nne na nimefundisha vyuo vikuu mbalimbali?"

Dr.Harisson Mwakyembe (PhD), Waziri wa Habari, Sanaa na Michezo.!
 

denoo49

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
6,109
2,000
kama ni kweli mwakyembe amesema maneno hayo. Basi hana tofauti na mwalimu moja alikua anafundisha somo la kiswahili. Akitoa mtihani kuna yale maswali yakutaka uchague vitu vinavyoshabihana mfn jiwe, kokoto, mwamba, tofali. nk sasa kuna wanafunzi unakuta walikua wanachagua chuma au mbao, wakiona vinashabihana. yule mwalimu alivyokua kiazi alikua awapa tiki hadi wachagua chuma au mbao, akidai nayeye alikuahamaanishi tofauti.
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
10,990
2,000
Joto limekuwa Kali sana imebidi ainue mikono pambaf
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
 

kagoshima

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
1,669
2,000
Huyo amew
Waziri mwenye dhamana ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dr. Mwakyembe amekanusha vilivyo taarifa zinazosambaa kumhusisha na ukosoaji wa wimbo mpya wa Roma Mkatoliki, akisema Watanzania wanapenda kupandanisha mada kwani alichokuwa anazungumzia ni tofauti kabisa na kuwa Roma ni miongoni mwa wasanii wasomi Tanzania.

Source: Global tv online.
No wonder! Amewahi kukana andiko la PhD yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom