masopakyindi
Platinum Member
- Jul 5, 2011
- 18,668
- 14,682
Kwa hiyo hao jamaa kwenye CCTV wanaoonekana wanachukua mpango angewaacha tu, au sivyo!Mkuu mwakyembe hajui hata aliyemfukuza kazi..ndiyo maana anafukuza wastaafu wa serikali..in short anakurupuka hafanyi utafiti kwanza...kumbuka hata utafiti wake wa PhD alikurupuka kuiwasilisha na baadae akaikana.
Kumbuka alifukuza kazi watu waliopitisha malighafi ya kutengeneza vitu flani akidai ni madawa ya kulevya baadae akaumbuka pale mahakama ya South ilipowaachia huru wenye mzigo.
Hii vita haiwezi..akae kimya.