Mwakyembe amfukuza mfanyakazi aliyestaafu 2013

Mwakyembe amfukuza mfanyakazi aliyestaafu 2013

"Tanzania Ports Authority improves performance, to meet BRN targets
BY THE GUARDIAN REPORTER
13th May 2014

Set goals achieved by 84.2 percent

Tanzania ports authority (TPA)
Tanzania ports authority (TPA) Big Results Now (BRN) progress report covering the period of July 2013 to March this year shows tremendous performance improvement by the authority compared to the similar period last year.

Notably, performance of motor vehicle clearance in March this year was an average of 604 units which exceeded set target by 100.7 percent.

Among other reasons behind the good performance is the February resolution to have the port operational around the clock a decision that saw institution of 24 work hours for all government and private actors at the port."



Njia ya mwongo huwa fupi.
Kama ndugu yako ni kati ya walio mahakamani kuishitaki serikali basi ni lazima ni kati ya wale walioshiriki na wezi wa badndarini
sipo kwenye lap top ningekuonyesha madudu ya hapo bandarini...

Base on media mkuu na jamaa yenu anawa-win kwa media, nimesema anauwezo mdogo sana wa kuongoza wizara hiyo.

BRN ni bomu jingine la utapeli, uhalisia upo wapi? Pamejaa matapeli tupu wanacheza na media, tunataka uhalisia.
 
sipo kwenye lap top ningekuonyesha madudu ya hapo bandarini...

Base on media mkuu na jamaa yenu anawa-win kwa media, nimesema anauwezo mdogo sana wa kuongoza wizara hiyo.

BRN ni bomu jingine la utapeli, uhalisia upo wapi? Pamejaa matapeli tupu wanacheza na media, tunataka uhalisia.
Mkuu unge argue by facts ingekuwa bora zaidi.
Kwa jina lingine unachosema sana sana ni majungu tu.
 
Mhhhh............ Mwenzake anaongoza maroli na kuelekeza madereva wa Vifusi wapi wamwage 🙂

MAGUFULI+MAFURIKO+DUMILA+2.JPG

Mwakyembe ni waziri mzigo, mkutupukaji, mbabaishaji.

Hana lolote kazi kuropoka tu, hana lolote alilolifanya kwenye hiyo wizara zaidi ya majungu na fitina.

Ukabila unamamaliza.

ATC mpaka sasa ndege moj ya kukodi, tren ya mabibo to posta.?

Eti mchapakazi?

Kakalia majungu bandari inakufa, ACT ipo ICU.

Hakuna anachojua zaidi ya kulia lia kwenye media kwa kutaka sifa za kijinga
 
sipo kwenye lap top ningekuonyesha madudu ya hapo bandarini...

Base on media mkuu na jamaa yenu anawa-win kwa media, nimesema anauwezo mdogo sana wa kuongoza wizara hiyo.

BRN ni bomu jingine la utapeli, uhalisia upo wapi? Pamejaa matapeli tupu wanacheza na media, tunataka uhalisia.
Mkuu mbona unatu let down!
Kwa hiyo hata Guardian limeandika uongo?
Come on!!!
 
- Eti source ni Radio One? duh!! ile wanayoitumia UKAWA kila wakati!! ama kweli ukistaajabu ya musa utaona ya firauni

Le Mutuz

akili yako inawaza ukawa tuu mtaweweseka sanaa wanafiki wakubwa nyie
 
hawa wamerudishwa kwenye wizara zao sio kufukuzwa kazi - ndivyo alivyosikika. Sasa basi wajitokeze na sio kupitia mgongo wa JF washuhudie "kipigo" cha Mbwa mwizi.

MPOMPO aka Tina kama ni mmoja wapo jitokeze tupate starehe na tuione nguvu ya unaemwita mzigo. Tusiandikie mate wakati wino upo
 
Mwakyembe ni waziri mzigo, mkutupukaji, mbabaishaji.

Hana lolote kazi kuropoka tu, hana lolote alilolifanya kwenye hiyo wizara zaidi ya majungu na fitina.

Ukabila unamamaliza.

ATC mpaka sasa ndege moj ya kukodi, tren ya mabibo to posta.?

Eti mchapakazi?

Kakalia majungu bandari inakufa, ACT ipo ICU.

Hakuna anachojua zaidi ya kulia lia kwenye media kwa kutaka sifa za kijinga
We kitasa ACT gani ipo ICU.
 
Me sijaona kosa la Dr. Mwakeyembe. We umewahi kusikia wapi mstaafu anafanya kazi ya umma? Nadhani wizara ya mifugo ndo inatakiwa kuwajibika.

Kuna vitu vingi vya kuangalia, naona watu wengine kama muna allergy na mwakyembe.
 
Madeni Kipande ni mpwa wa JK na anaishi kata ya Msata , kijiji cha Kihangaiko .........
 
Mkuu tulikiwa wote sports lounge posta na kina Pinto, tukasema Mwakyembe kakurupuka issue ya Agnes Masogange na kipeperushi cha rafiki zako JAMBO LEO, Kina Juma kikakomalia hiyo story na kumponda Mwakyembe.

Jalida la hilo la JAMBO LEO, likaanza kumpaka mafuta tena na kumnyamazisha.

Sasa unamtetea nini ama ni hiyo MOU ya kina Masogange, Pinto, Jambo leo na Mwakyembe?
mwakyembe anawachezea sana watanzania akili, na wasiofanya tathmini kikamilifu wanaingia mkenge.
 
- Eti source ni Radio One? duh!! ile wanayoitumia UKAWA kila wakati!! ama kweli ukistaajabu ya musa utaona ya firauni

Le Mutuz

Point kubwa Je hii habari ni kweli imetolewa na waziri au si ya kweli Othewise unapaswa kupunguza ushabiki katika mambo ambayo yako wazi na uwe anaytical mkuu!
Acha kuendeshwa na emotions!!
 
Kuna mijitu humu inatukana tu hata haifikirii Ina maana mwakyembe yeye ni mjinga nyie ndio mnaojua?!

aisee! Yaan kuna watu wanaropoka bila hata kufikiria halafu wajiita gt.
Hili jambo linatakiwa liangaliwe sana. Kama kweli alishastaafu basi mshahara hewa ulikuwa unaingia na ilionesha bado anafanya kazi
 
Mwakyembe ni waziri mzigo, mkutupukaji, mbabaishaji.

Hana lolote kazi kuropoka tu, hana lolote alilolifanya kwenye hiyo wizara zaidi ya majungu na fitina.

Ukabila unamamaliza.

ATC mpaka sasa ndege moj ya kukodi, tren ya mabibo to posta.?

Eti mchapakazi?

Kakalia majungu bandari inakufa, ACT ipo ICU.

Hakuna anachojua zaidi ya kulia lia kwenye media kwa kutaka sifa za kijinga

ww ungekuwa ndio wazir wa hyo wizara ungefanyeje? Hebu tupe umakin wako mkuu
 
Huyo mstaafu alikua anatafuta nini ofisini mpaka leo,Hapa Kamani anaweza kuona anamkomoa Mwakyembe kumbe anaonyesha udhaifu wake.

hapo ndio pa kujiuliza hapo inaonyesha jina la huyo mtu bado lilikuwepo kwenye orodha ya wafanya kazi na mshahara hewa ulikuwa unaingia kabisa
 
Mwakyembe naye kauzwa kama Kikwete anavyouzwa hovyo hovyo!!!

hajauzwa ila sisi tufikirie mara mbili.
Iweje mtu aliyestaafu jina lake bado lipo kwenye orodha ya wafanya kazi?
Hapo huon kuwa kuna changa la macho lilikuwepo?
 
Back
Top Bottom