Mume wangu haniridhishi ktk tendo la ndoa.

Mume wangu haniridhishi ktk tendo la ndoa.

Tatizo lingine ni huyo jirani yako...hakuna kitu kibaya kama unalala ujakunwa vzr au hujakunwa kabisa then unasikia screaming kwa jirani....hameni teh teh natania
 
Kwahiyo aliolewa ili akakuze watoto?
Yeye hana hisia?
You must be too young to loose that appetite....
Sex is the best reason for marriage, not the only reason! Upo nyonyo
 
Mwache alielie shauri lake [emoji23] [emoji23]
Babu na Bibi zetu waliishia kusema 'kitanda hakizai haramu' baada ya kujaribu kila mbinu ikashindikana kuwa na mke na mume mmoja tu wa ndoa. 40% ya watoto wote duniani sio wa baba zao wanaowafahamu. Hakuna anayekutenda ila unajitenda mwenyewe dada
 
Ni- pm nikupe faraja mtoto wa kike....huyo mwache aendelee na mambo yake akikukumbuka atarudi
 
Huo ndiyo ukweli.

Uamuzi ni wake, abaki kuishi na ****** au aachane Mae atafute rijali waone. Ambao dunia ya sasa wanapungua kila kukicha.
I thought that is the thing of the past for you[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Piga goti sana ukiomba Mungu ndo pekee anaweza kumbadilisha mume wako.Usichoke kumuombea mwenza wako na Mungu atasikia maombi yako.Zaidi ya hapo huwezi kupata msaada kwa binadamu juu ya kuchepuka na kutokukuridhisha mume wako.
Nimeupenda ushauri wako. Watu wengi hatujui kuwa kila kitu hapa duniani kinaanzia ktk ulimwengu wa kiroho kabla ya kudhihirika ktk ulimwengu wa kimwili.
Hivyo basi tunahitaji sana kujishughulisha na ulimwengu wa kiroho ili huku kwingine kuwe kwepesi.
 
Wanawaka na nyie mna madai mno. Unaweza fika nyumbani unakuta full madai na malalamiko tu. Hakuna mwanaume anapenda kelele, so check usije kuwa aina ya wale wanawake wasumbufu na wapiga kelele mpaka jamaa mood inapotea na au anakosa hisia na wewe.
Just speeking from experience maana hata home Nina kesi nyingi mpaka nimeshaamua kutafuta Mchepuko labda utakuwa na approach tofauti.
 
Mwanamke ameumbwa kutokuridhika. Mwenyezi Mungu amempa nyusi yeye anazinyoa zote halafu anapaka rangi nyeusi. Mwenyezi Mungu amempa nywele yeye hazitaki anavaa mawigi. Haitaki rangi yake anaenda kujichubua. Kama wewe mwenyewe hujaridhika na alichokupa Mungu, hata cha mumeo huwezi kuridhika!
 
0d85674b306cd3ca0444d4ae1a1905ee.jpg


Habari zenu wadau wa humu tena, ninalileta hili ili tu nipate ushauri, nijifunze si nia mbaya hasa kwa wale ambao mko ktk ndoa mke/mme naomba ushauri wako si kejeli, ukinitukana sidhani km utakuwa umenisaidia kwa kweli maana ni bora mm ninaitaji kujua kuliko wale waliokaa na kulalama mitaani.

Mm niko ktk ndoa kwa miaka minne tuna watoto wawili, nimegundua mume wangu anachepuka kwa siri kiasi kutojali hisia zangu kabisa, pamoja na mapito mengi na kuamua kusamehe na kusimama km mke hiki kitu mm kinanikwaza sana na naumia sanasana maana najiuliza nn nimeshindwa kumfanyia, mm ni mwanamke ambae si mpofu kitandani najitaidi kumpa kadri niwezavyo ila nashangaa mwenzangu anashindwa kujali na kuheshimu ndoa yake. Naweza kukaa miezi miwili tunalala mtu akitoka job kwa malaya, mara kichwa kule tunalala mzungu wa nne! Visa jamani, ni tabia ambazo akishaanza kuchepuka amebadirika. Siku akiamua kukushika akishamaliza yy ww huku bado hajali nabaki na hamu naumia sana moyoni.

Mm sidhani km mwanaume akitembea nje km anaweza kumridhisha mkwe, jamani mm ni mwanamke naejiheshimu na nina hisia zangu, nifanyaje? Maana namwambia lakini anakataa na hata umwitie yoyote huwa hakubali!

Najiuliza hivi mtu unawezaje kuishi na mwanamke mkeo ukajisahau kiasi unamletea dharau ukishaonja nje ndoa una maana gani, maana huwa nasikiliza jirani akipiga kelele najiuliza nimelala na mwanaume kweli! Naomba ushauri wako.
Pole sana...njoo dm tuyasolve...
 
Waswahili bwana Tukasema Kitanda hakizai haramu
So kusaidiana ilikuwapo toka mwanzo.

Tena tatizo mbegu za kuotesha jirani zinakuwa na kisimati balaaaa
Kijijini...kuna mzee alilianzisha baada ya watoto wake saba yeye Kiita Mitoto kumfrustrate ,hawana maendeleo,hawataki shule
Mtaa wa pili aliotesha toto la kiume ...nalo kule likawa ndio tajiri kuliko hata watoto halisi wa jirani ..ana elimu ,ana pesa ,ana adabu na anatunza wazeee na kusaidia ndugu zake na. Akawa "kipenzi" cha familia na baba yake hakuwahi kuhisi sio wake
Jamaaa akaona isiwe tabu ..akaitisha wazeee kuwaambia...ana...jambo....mama wa...jirani...kuitwa akakiri lakini still wazeee wakakataa kumkubalia kwa hoja kitanda hakizai haramu na ukiotesha mbegu kwa shamba jirani haikupi haki ya kumiliki mti au ukiajiriwa kulima haaikupi umiliki wa mazao...
So ukizaaa na mama wa jirani...utabaki miaka yote unaumia kumuona "mwanao" anafaidisha wengine huku unapata tabu na watoto wako wasiosikia
 
vumilia dada, atakuja tulia tu, unakumbuka uliambiwa kwenye ndoa kuna mabonde na milima, usizanie kila siku mambo yananyooka tu kwenye ndoa.
haya mambo ya vumilia tu ndo uwa siyataki kabisa.... we uvumilie tu mpaka lini kama yeye kashindwa kuvumilia.. tit for tat sema inabid ucheze kwa step makini sana zaidi ya makinikia..
 
Back
Top Bottom