Mume wa mtu huyu mbona haniachi jamani?

Mume wa mtu huyu mbona haniachi jamani?

SIJUI BABANGU, ILA MIE HUWA NAONA KAMA NI MYTH TU, HAINA TOFAUTI NA KUAMINI UKINYWA BAMIA ZILIZOKUWA BLENDED (NATAKA KUTAPIKA HATA NIKIWAZA HII) UTAPONA ULCRES.
Sijafanya utafiti wa kisayansi kuhusu hili, na mie nimekula nyanya chungu toka mtoto na sijui kama zina mchango kwenye hili ama la kwa sababu nadhani hii issue ni genetical zaidi. umenipa challenge, ngoja nikasome (baadae nikiwa stuli ndefu)
Daaanh thanx a lot!!!!!!!!!!!!!
King'asti na Kongosho hebu piteni hapa mjazie ujuzi
 
Unamfanyia vituko mtu uliyetuambia hapa hapa kuwa anakusaidia, anakushauri na mengine mengi mengi mengi!!!!!!!!!!!!!!!!!!Ama kweli fadhili mfadhili Mbuzi binadamu.......we acha tu. Back to the topic..... kama kweli unafikiri kuwa unataka kuwa huru uendelee na maisha yako fanya hivi. Mtoe out mtu wako, sehemu tulivu na siyo kwenye mafuriko ya Dar kama uko huko. Siku hiyo gharama zote kwako. Mle, mnywe na ikiwezekana mjirushe kwa roho zenu. Mwisho wa siku mweleze jinsi unavyompenda. Mkumbushe jinsi alivyokuwa msaada kwako kwa muda wote huo. Mkumbushe mlivyoanza mahusiano yenu, magumu na marahisi mliyoyapitia mpaka hapo mlipofika. Mwambie unavyojua kuwa anakupenda na mwambie kuna mambo huku nyuma ulimfanyia lkn hayakuwa ya kiungwana na in advance mwombe msamaha akusamehe. Then mwambie lengo mahsusi la ww kumtoa out ni kama ifuatavyo; Muite jina lake halisi na siyo lile jina ulilozoea kumuita. Kama ni Chacha kama jina langu basi muite.....Chacha huku ukimwangalia usoni bila kupepesa macho. Mwambie pamoja na mambo yoooooooooooooooooote mazuri uliyokwisha nifanyia naomba unifanyie moja tu. Moja tu mpenzi wangu kama kweli unanipenda nifanyie hilo tu nami kutoka kwenye sakafu ya moyo wangu nitakukumbuka maisha yangu yote! Najua kama kweli anakupenda atakaa mkao wa kula ili asikie hicho ambacho hajawahi kusikia. Akikuuliza ni kitu gani hicho basi mwambie ulizaliwa huru na ungetaka uhuru huo uendelee kuwa nao! Mwambie alipokufikisha unaweza kusimama mwenyewe ungependa kuona unafanya hivyo.

Angalizo: Usije ukawa umepata tapeli wa mapenzi nje ya huyo mpenzi wako amekuzuzua! Utakuja kulia kilio cha Mbwa mwizi mdomo juu. Tafakari kwa makini uamzi wako kabla mambo hayajaenda mrama maana Mgagaa na upwa hali wali mkavu. Ni heri kenda shika kuliko kumi nenda rudi. Na mwisho ni kheri Zimwi likujualo halikuli likakwisha kama waswahili wasemavyo ni kheri shetani unayemjua kuliko malaika usiyemfahamu.
Kila kheri mwana.
 
SIJUI BABANGU, ILA MIE HUWA NAONA KAMA NI MYTH TU, HAINA TOFAUTI NA KUAMINI UKINYWA BAMIA ZILIZOKUWA BLENDED (NATAKA KUTAPIKA HATA NIKIWAZA HII) UTAPONA ULCRES.
Sijafanya utafiti wa kisayansi kuhusu hili, na mie nimekula nyanya chungu toka mtoto na sijui kama zina mchango kwenye hili ama la kwa sababu nadhani hii issue ni genetical zaidi. umenipa challenge, ngoja nikasome (baadae nikiwa stuli ndefu)

Haya nasubiri mamiiii uliza na wengineeee!!!!!
 
Najua siyo vyema kula tonge la mtu nimelijua hilo ndio maana nilijitahid kumuacha siyo vyema kabisa Lakin mwanaume ndio mgumu kuniacha nafanya vituko Vingi ili nimuuzi anichoke aondoke kwangu ndio nimeshindwa nikaja kwenu mnishauri

kwa haya maneno ni wazi una ugua kabisa.
 
Ukishaamua kuwa na familia njoo hapa tena tukushauri sawaaa.
 
Habari ndugu zangu,

Nashindwa kuelewa mpaka sasa nimetokea kupendwa na mume wa mtu tangu niingie kwenye mahusiano sijawahi kuwa na mahusiano na mwanaume ambaye yupo single,

Amekuwa akinisaidia sana katika maendeleo yangu mume wa mtu huyu ndie mshauri wangu hata iweje yupo mbele yangu kunijali ananipenda sana mara nyingne nawaza siwezi kufika naye mbali tayari yeye ameshakuwa na familia yake na Mimi nilazima nitakuwa na familia Yangu tutaishi maisha haya mpaka lini na tangu tujuane huu ni mwaka wa 6 najitahidi kumuacha lakini jamaa na yeye anapigana kutokuniacha mke wake mpaka leo hajui kama mume wake ana mchepuko nje, nishaurini nahitaji na Mimi kuwa na maisha yangu nimpata mume wangu nitamtumikia huyu jamaa mpaka lini? Nipeni hata njia mbadala matata ili niachane naye.

wewe ni kipoozeo chake tuuu... Angekuwa ana hata chembe ya mapenzi ya kweli angekutambulisha kijanja kwa marafiki au hata mkewe angejua we,ni mke mwenzake..
 
Zinaa haramu kwa vitabu vyote.

Tena Biblia ndo kabisa ( mke ama mume wako ni yule aliyepiga Hodi na kuondoa Buki............... wengine wote wazini. Je mnaondika hapa ni wangapi hamkufanya kabla ya ndoa? je mliooolewa ni wangaoi waume zenu ndo waliondoa utando? je kwa wanaume milikuwa hamjaona utupu wa mwanamke yeyote kabla? et baada ya kuoa sasa mnatulia!!!!
mie nakushauri binti mweleza huyo jamaa kuwa unahitaji ndoa sasa!! full stop akikueleza kuwa namuacha mke wake hafai!!!! maana atakuacha kwa mwingien as well. mpe black and white. shida misaada unayondelea kupata!! na ushauri unaoomba!! KATA!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ngoja ukiolewa na we mume wako achepuke ndo utajua uchungu wake coz what goes around will always comes around. Tabia mbaya sana hiyo dada yangu sio kwamba uwezi kumuacha au anakuganda si mtishie unamwambia mkewe akisema kamwambie nenda waachane akuoe wewe cycle ianze!!!!!
 
Najua siyo vyema kula tonge la mtu nimelijua hilo ndio maana nilijitahid kumuacha siyo vyema kabisa Lakin mwanaume ndio mgumu kuniacha nafanya vituko Vingi ili nimuuzi anichoke aondoke kwangu ndio nimeshindwa nikaja kwenu mnishauri

mambo haya yamekuwepo tangu enzi na enzi. Muda wa kuachana ukifika mtaachana tu, vinginevyo sijaona sababu kwa nini umuache kwa sasa.
 
Huyo mwanaume juha wa kupmambanisha ugomvi asioujua mbele wala nyuma unampata wapi!!!????
Unakumbuka Mkenya wa Ilala aliishia kula risasi kwa ugomvi wa shemeji!!!?????
Yuko wapi mama Ufoo Saro (R.I.P) kisa ugomvi wa mapenzi !!!!!!!

Leo umwambie mtu ooonh nataka ukajenge bifu la uongo na ukweli..............risasi haina uongo na ukweli!!!!!!!

Hahahaaa unakoelekea unaonyesha jinsi gani unaipambania nyumba ndogo yako! Yaani unajenga hoja nzito balaa ku favor the existence ya small houses
 
Go to hel, unathubutuje kuomba ushauri mimi nakuombea ukamatwe na mwenye mume ndo ujue kama unapendwa au laa jamaa atakaa kimyaa huku unatengenezwa uo uso kwa wembe
 
wanakuwa na wivu hao ni balaa. Nlikuwa nae mmoja anaishi moro na mie niko dar kwa kweli alinisaidia sanaaa kwa mikwanja na luxuries. Wakati nataka kumuacha sasa ndo vituko vilivyoonyeshwa nae sikuamini.
Alishawahi kunishikia bastola na kunipeleka zanzibar kwa lazma yaan kanitoa hostel jioni hadi hotel then asubuhi kanifikisha ubungo nikadhani ananirusisha hostel, mara kagairi naona gari linageuzwa sijui napelekwa wapi mtoto wa watu, hao hadi airport kaagiza mtu kampa tiket tukaenda zanzibar nikajua ndo naenda kuuawa huko hapo simu yangu kashavunja tayari.
Nafika zenji kumbe nimepelekwa shopping ya kuombwa msamaha. Ikabidi nijikaze maana nkasema nikifurukuta hapa naweza kuuliwa.
Hadi naachana nae kabsa yaani kama siamini hivi ila ilibidi nihame hostel nikapange mtaani.
Hapo ndo anae mkewe, hawa waume za watu hawatabiriki kabisa. Mie amenitesa sanaaa

Hatari sana! Ila hayo mapenzi ya Nyumba ndogo huwa ni mazito kuliko ya nyumba kubwa sijui kwa nini! ingetokea akakuoa atabadilika kabisaa
 
Hahahaaa unakoelekea unaonyesha jinsi gani unaipambania nyumba ndogo yako! Yaani unajenga hoja nzito balaa ku favor the existence ya small houses

Wala sitetei my dear ila najaribu kuonesha tu kuwa haya mambo sio simple sana sababu yashaleta madhara tayari sababu kuna watu wanawekeza mioyo,roho,figo ,mawazo,hisia na kila kitu ujue!!!!!

Mi naamini kqbisa huyo jamaa alikuwa anajua kuna siku ataambiwa tu kuwa bi dada anataka kuolewa so ni yeye kujipanga na kueleza hoja na kuzisimamia!!

Muite masai dada akupe kisa yake hapa!!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom