Mume poa lakini hatoi unyumba

Wee kama una nyege mwambie, tena kuwa very aggresive!
Akirudi tu mwambie, oya! Leo nina nyege nataka unit***be.
 
Nuksi huwa tunazitengeneza wenyewe.. Hivi kweeeli nishindwe kumwambia laazizi leo nina appetite???? Hata kumpapasa tuu jamanii nijue kama yaliyomo yaamoo????!!!
Ni maajabu ya penzi lao...me nahisi huyu kaja kutuwashia mziki sasa twaucheza pekeetu angekuwa kweli anauhitaji ushauri wetu tungemuona ana pay attention hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani kwa mara ya mwisho nani aliomba game??

Kama ni yeye ujue amesubiri zamu yako uombe, na usipoomba hapendi kukuudhi labda hujajisikia.

Eti haulizi!! Wewe umeuliza??
 
Nimependa hapo kwenye rangi 😡😡😡

 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…