Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mfwatilie nyenzo zake haraka, kwa nini atake kuonekana mwenyewe mwenyewe wakati ana mke? wewe mama panga ratiba zako ziende sambamba na wewe. pamoja na kujifunza kudrive. adjust time table yako ikae sawa na yake nadhani kuna kitu utagundua
 
Kwi kwi kwi kwi lol!!!! Kama angekuwa ni Ablessed ndiye anafanyiwa hivi hilo varang'ati lake njemba ingejuta kukufahamu lol! hahahahaha....Mzima lakini rafiki?
Hahahahahahaha hapana hata mimi ningevumila si wanasemaga mvumilivu hula mbivu. Lkn hii haikubaliki yaani mr anatembelea miguu 4 halafu mke boda boda hii ndoa ina shida si kweli kama kuna amani na kuthaminiana. Wakati mwingine kina mama wamekua wapole sana au sijui wanaogopa . Inapaswa kumueleza mr yale yanayoumiza moyo na hata akijifanya kubadili mada ni vizuri kusisitiza mpaka muafaka upatikane.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Siyo kweli bana mi nilifundishwa gari na mume wangu,labda useme ni wanaume wachache wanaofanya


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app

Ni kweli ni wachache wanaofanya hivyo. Ama mtaishia kukwaruzana au utachukua muda mrefu zaidi kujifunza gari!
 
Mfwatilie nyenzo zake haraka, kwa nini atake kuonekana mwenyewe mwenyewe wakati ana mke? wewe mama panga ratiba zako ziende sambamba na wewe. pamoja na kujifunza kudrive. adjust time table yako ikae sawa na yake nadhani kuna kitu utagundua

huo muda wa kumfuatilia atafute hela au aende kujifunza driving hiyo ndiyo dawa ya mtu kama huyu... kumfuatilia ataleta chuki na ugomvi usiokuwa na mwisho na mfarakano wa familia ashindwe hata kufanya mambo yake ya maendeleo ... mama mda wako wote tafuta hela nunua kivitz chako uachane na bodaboda wasijekutengua kiuno bure huyo mumeo hawezi hata kukuudumia ukiwa mgonjwa never count on him.. he is selfish.. SHOW HIM U CAN EVEN WITHOUT HIM..
 
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.

Kwa ninu usiende kujifunza driving?nadhani hiyo ndo best idea
 
Blaki Womani umegusa point muhimu ambayo niliistiri,nikifanya jambo ambalo hana taarifa nalo anakuwa mbogo haswa,hanipigi wala hajawahi kunipiga ila atanisema huyo nitakuwa mdg kama piriton, ukifanya kitu bila kumwambia atahoji kwa nn unajifanyia vitu mm sina taarifa navyo? ndo maana nkajisusia zangu.....

pole sana mami.....ulishawahi kujaribu kuzungumza naye kwa upole tu kwanini anakuwa mkali hata kama jambo lina manufaa kwenu...kususa sidhani kama ndio suluhisho utabaki unaumia ndani na kukosa amani mweleze vile unajisikia/taka iwe mweleze unataka kwenda jifunza gari ili wewe pia upata nafasi ya kufaidi faida ya kazi zenu.....usipende kuwa mtumwa wake anatakiwa kuelewa kwamba nawe unahitaji mazuri kama yeye anavyoyafaidi.
 
mumeo sio baba yako ..mwambiebabako akununulie gari...umeolewa na mumeo kwa malengo mengine sio kwenda kuendesha magari yake..wewe kazi yako ni ku manufacture watoto...mambo ya magari achia madereva wa daladala ...ushanifahamu?
 
Wakati mwingine watu wanachukuliaga hizi kama story kutokana tu na jinsi zinavyowasilishwa.

Back to topic:nenda driving school ukasome na utajua kuendesha gari hayatapark tena hapo.

U a ryt miss
Mi mama yangu mpaka kakasirika anataka nunua lake
Hizi sio story ni hali halisi
 
ubinafsi mbaya sana.........

halafu kuna uwezekano unamzidi huyo mumeo uwezo wa kiakili na yeye analitambua hilo sasa ndiyo anatumia baadhi ya vitu kujiridhisha nafsi yake kuwa naye ana uwezo wa kukutawala.
 
Siku jamaa akiumwa halafu kumpeleka hospital mpaka driver anatafutwa. Duh binadamu wengine
 
Back
Top Bottom