Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Posts
5,092
Reaction score
8,788
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.


Habari hii imetumika kwenye Kipindi cha JamiiLeo kinachorushwa kila siku jioni katika Channel ya JamiiForums kwenye mtandao wa YouTube.

Kuona kipindi hiko angalia video ifuatayo, acha maoni yako na kisha Subscribe kwenye Channel ya JamiiForums.

 
Fanya mazoezi acha kutafuta pressure na shinikizo la damu! Mwachie matatizo yake mwenywe. Inaonekana pia mko jirani sana na home, maana kutembe kwa miguu distance ndefu sio mchezo.

Lakini huyo jamaa anaonekana mbinafsi au ana michepuko thus why hataki upande gari yake.
 
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.

Subiri vilaza wezako watakuja kukupa pole
 
Pretty huo ni uamuzi mzuri, lakini kama mume hataki mkewe ajue kuendesha basi anaweza kumzuia kuhudhuria mafunzo hayo kwa kisingizio chochote kile au akishajifundisha kuendesha basi funguo ya gari akagoma kuitoa. Kama angekuwa na nia ya mkewe kujua gari basi miaka mingi angeshakuja na ushauri kwamba atafute driving school ili wamsaidie.

.......pole bidada, mumeo mbinafsi. Sasa nenda driving school ukajifunze gari. Ukisubiri ufundishwe na mume, utasubiri miaka!!
 
Last edited by a moderator:
Mnayo kampuni ambayo imeweza kununua magari, muda wa kwenda kazini ni ule unaotaka mwenyewe, kampuni hi inaiingiza pesa sana tu, hivi kozi ya udereva hapo Victoria ni Tsh ngapi kweli? Ji sevie vijipesa toka kwenye hiyo kampuni yenu and nenda hapo ukapige tution ya magari, we vipi bwn.

Back to the story, wanaume wenzangu tunao miliki magari, tuwe wakweli, wangapi hapa tumewafundisha wake zetu kuendesha? Sitashangaa most us nikisikia tuliwapeleka shule kwanza then ndipo tulipowaamini kuendesha magari ya home, hasa hizi manyo! Utasikia, we utaniharibia Clutch, mara utaharibu gear box.
 
Back to topic:nenda driving school ukasome na utajua kuendesha gari hayatapark tena hapo.

.......pole bidada, mumeo mbinafsi. Sasa nenda driving school ukajifunze gari. Ukisubiri ufundishwe na mume, utasubiri miaka!!

Sidhani kama kuna ushauri zaidi ya huu! Ukishajua huna haja hata ya kuomba ufunguo kwake...!
 
Miss srtong nakubaliana na wewe kuna watu wakiona familia flani mambo safi huwa wanatamani sana maisha kama hayo wakizani kuna kila raha humo ndani ya mageti kwa kweli katika familia kumi za aina hiyo ni 3 tu ndio zina enjoy life hiyo, kuna jamaa mmoja alikuwa akimwambia mmke wake kabisa wakati akitoka nyumbani na gari huna hadhi ya kupanda gari yangu kweli inasikitisha na mungu ametuma uvumilivu wanawake tupo tu mpaka lana inamkuta mwanaume anarudi hoi kukuangukia lol kweli haya mambo yanaumiza.
 
Haitasaidia kwani anaweza kuyauza yote ghafla kumkomoa tu mkewe kisa kajifunza gari wanaume acheni unyanyasaji kwa wake zenu mtu anaekujali kwa shida na raha yani hata uanguke bila nguo yeye atakuwa wakwanza kukufunika na sio mchepuko wala ndugu yako aaaaaghaa inakera sana.
Sidhani kama kuna ushauri zaidi ya huu! Ukishajua huna haja hata ya kuomba ufunguo kwake...!
 
Back
Top Bottom