Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mume ana gari tatu, natembea kwa miguu

Mie alinifundisha kwa ukali hivyo hivyo nikavumilia tu wanasema mtumikie kafiri upate mradi wako sasa ni mwaka wa 7 nipo barabarani bila mgogoro nae na siku akininyima yake nakamua yangu hakuna kutishana dunia ya leo
Yaani inauma kwa kweli, mi wangu alinifundisha ile siku nakaa kwenye steringi na kupiga stata gari inaanza mdogomdogo alianza kunigombeza oooh umeanza mbio,mara utagonga!!mpaka nikachanganyikiwa nikamrudishia funguo na kujiapiza sitaki tena kufundishwa nae. Najiandaa kwenda driving school.Nijinunulie kigari changu.Wanaume ni wabinafsi sana!!
 
Kabisa!! Jamaa aliugua alikuwa anapanda bodaboda, mke ndo wakumuhudumia kila kitu, gari imepaki tu!ndugu wakamuuliza kisa cha kutokumfundisha gari mkewe kabaki kimya, alivyopona asb ye anaondoka na gari mke anapanda 55.Inauma sana sana.
Siyo bure ana matatizo inawezekana kapewa masharti ya biashara na magari yake.
 
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.

ukweli ni kuwa Mumeo hawezi kukufundisha,mimi nilipopata gari nilimwambia mke wangu aende driving school,kwa sababu najijua sio mwalimu mzuri na tungegombana kila siku,wewe nenda driving school halafu mwombe gari moja,kama akikataa basi ana matatizo.
 
kosa umelianza mwenyewe kusema mume wangu ana gari tatu. hujaona kama ni zenu kwa pamoja ndo maana huchukui initiative ya kwenda driving school ma kuendesha gari zenu. AMKA
 
Mie alinifundisha kwa ukali hivyo hivyo nikavumilia tu wanasema mtumikie kafiri upate mradi wako sasa ni mwaka wa 7 nipo barabarani bila mgogoro nae na siku akininyima yake nakamua yangu hakuna kutishana dunia ya leo

Hongera sana mummy! tumeumbwa roho tofauti mm nilimbwagia funguo zake kabisa,niliona ananinyanyasa wakati hata yy alifundishwa cose hakuzaliwa anajua kuliendesha hilo gari.
 
habari wana Mmu

Niko kwenye ndoa miaka 10 sasa,tumejiajiri tuna kaofisi ketu mjini,tunafanya kazi pamoja na mume wangu.

mume wangu ana gari 3,kwa kawaida yeye huwahi ofisini mapema kufungua,mm nafanya mawili matatu kwanza ili kuiacha nyumba sawa.

wakati nakwenda kibaruani humfahamisha mume wangu ambaye hunitumia usafiri wa bodaboda.Hata wakati wa kurejea home nachukua bodaboda na yy anakuja na gari yake full kiyoyozi.

Nikiomba anifundishe gari huwa hanijibu lolote(anapotezea) na ataanzisha mada nyingineeee. Maswala mengine ya nyumbani yako vizuri tatizo ni hapo tu kwenye usafiri.
Akienda na gari moja mawili yanapark hapo nyumbani yakipigwa jua na vumbi,na daily anachange analotaka.

nimechoka kutembea na bodaboda,potelea mbali,nimeamua kupiga zangu kwa mguu wakati magari yako home.
gari hizi amenunua tukiwa pamoja kwenye ndoa,wakati tunaoana hatukuwa hata na baiskeli.

Aaaghrrrrr,,,,,,,acha tu nisuse,inatia hasira sana na inanyongesha pia.
nunua lako aisee
 
Mkurugenzi msaidizi, mnaishi mjini na still umeshindwa kwenda hata Victoria driving school ukajifunze kuendesha, umewezaje kukumbuka kuomba msaada humu lakini kwenda chuo cha udereva hukuweza kufikiria hivyo? Nacho jua, mumeo hata weza kukufundisha kuendesha gari, that much nipo sure nacho cause hata mimi mke wangu sikuweza but nilimpeleka huko kwa wenye kazi yao. Do it
 
Tembea tu kwa mguu si mazoezi hayo kwani kutembelea kalio nini kinaongezeka
 
Pole sana kwa hili jaribu lako lakini cha msingi sana omba Mungu akupe moyo wa uvumilivu sana kwa maana hili linaweza kuwa jaribu lako.

Mungu ataona chozi lako ipo siku atakuita mwenyewe akufundishe gari.

Ila pia kama unaweza jaribu kutafuta sehemu jifunze kuendesha siku moja umfanyie suprise.
 
Mimi nina gari tatu ila mke hatembelei gari wala mimi sitembelei gari


Tuna haice mbili noah moja zote zinafanya bishara na kutuingizia fedha

Mpango wetu ni kufikisha haice sita ndio tununue magari yetu ya kutembelea


Kupanga ni kuchagua
 
Inawezekana huyu mmewe kagundua ni kati ya wale 4% anaogopa kumpa gari
 
Mama umechoka kunawa miguu kila siku jioni!! Na wewe unataka utembee ukiwa umekaa siyo?
Rahaa sana.
 
Mmmmh,ukisema nyumba yako ina vituko utajiona una afadhali mara 100, ukisikia ya mwenzio, pole mdada lakini usisubiri kupelekwa driving unless unataka akupe pesa ya driving au nilazima yeye a sign ndio uende driving school au shida ni kitu gani? jee unao uwezo wakununua hata Vitz bila kumtegemea yeye? sababu unaweza kwenda driving school ukishamaliza kama huna gari what is next? kama ameamua hataki kukupa hata lift atakupa gari yake kweli uendeshe?
sikufundishi ubaya lakini akikupa 1 kuna nusu nyengine weka huyo ni mume lakini mbinafsi sana,je huko kazini anakulipa mshahara au unafanya kazi ya family mshahara chakula na mahitaji ya nuymbani?
 
Back
Top Bottom