Muliro: Msiogope kuomba lifti kwenye Difenda

Muliro: Msiogope kuomba lifti kwenye Difenda

Wanajeshi huwa naona wanasimamisha basi zao wanapakia wanafunzi wanaosubiri daladala ila hao washenzi hawawezi fanya hivyo. Kwanza wanaweza kuwaibia wanafunzi penseli zao na vichongeo.
Naaamini
 

"Kuna mtu alishawahi kuomba lift kwenye Difenda hakupewa? Kwanini wanapanda watuhumiwa tu?

Kwa mfano Difenda linakwenda Bunju, Tegeta, Kunduchu, Kitunda au Mwanagati, Kivule analiona kabisa limeandikwa Polisi na wewe unakwenda maeneo hayo kwanini usilisimamishe ukaomba lift?
uombe lift kwenye difenda ya polisi? Hujitakii mema ya nchi...
 
Hizo lift nimeshapanda sana nakumbuka siku moja tu walinikazia walikataa kunipa lift waliniambia wamepakiza watuhumiwa
 

"Kuna mtu alishawahi kuomba lift kwenye Difenda hakupewa? Kwanini wanapanda watuhumiwa tu?

Kwa mfano Difenda linakwenda Bunju, Tegeta, Kunduchu, Kitunda au Mwanagati, Kivule analiona kabisa limeandikwa Polisi na wewe unakwenda maeneo hayo kwanini usilisimamishe ukaomba lift?
Hivi nipande hiyo diffenda nikiwa naenda wapi?

msitulazimishe tuwapende Polisi, hawastahili kupendwa to taht extent,

uhusiano na polisi wa ivoo!!!
 
Kuna jamaa mmoja hapo kawe beach alikamatwa na polisi anavuta bangi, polisi wakaondoka nae, ndugu zake wamemtafuta kila kituo Cha polisi hapa dar es salaam unachokijua wewe, hawampati siku ya tano leo. Sasa ndo ujue mapolisi wa tz walivyo. Ndugu zake hawajui waanzie wapi.

Sent from my Infinix X655C using JamiiForums mobile app
 
Wanajeshi huwa naona wanasimamisha basi zao wanapakia wanafunzi wanaosubiri daladala ila hao washenzi hawawezi fanya hivyo. Kwanza wanaweza kuwaibia wanafunzi penseli zao na vichongeo.
😂😂😂
 

"Kuna mtu alishawahi kuomba lift kwenye Difenda hakupewa? Kwanini wanapanda watuhumiwa tu?

Kwa mfano Difenda linakwenda Bunju, Tegeta, Kunduchu, Kitunda au Mwanagati, Kivule analiona kabisa limeandikwa Polisi na wewe unakwenda maeneo hayo kwanini usilisimamishe ukaomba lift?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] jamaa mjinga sana [emoji1787][emoji1787].
 
Ila nia ya Muliro ni kutaka raia wajenge urafiki na polisi. Watapata habari mbalimbali kuhusu mambo ya ndani ya nchi.
 
Labda wangekuwa polish wa 'mamtoni' ambao siwajui vyema, kuomba lift kwenye defender ya Polisi Tz ni sawa na kuomba nuksi - kuomba wakubambikie msala
 
Kweli Jeshi la Polisi Tanzania ni la mfano Duniani. Hongera Jeshi letu.
Screenshot_20230214-174608.jpg
 
Wataomba wangapi ? au kama vipi watembelee Fuso Kabisa ili kuwahudumia wengi, by the way Lift kwenda wapi ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom