Muliro: Msiogope kuomba lifti kwenye Difenda

Muliro: Msiogope kuomba lifti kwenye Difenda

Hesabu ni ndogo tu mbona, Unafikiri issue ni kupanda basi, Issue kushuka maana wakikushushia njiani ni picha mbaya kana kwamba wamepokea rushwa so ni lazima ufike kituoni kwanza😁
 
Jichanganye wakushangaze,, unakuta ndo wametoka kumtafuta mtuhumiwa na wamemkosa afu we na kihere here chako uombe lift,,,, ***** unashtukia tu unavalishwa pingu!!!
 
Mnaweza kujichanganya mtuhumiwa anashushwa njian..alafu ww uliyeomba lift ukashushwa segerea
 
Hili wala usijaribu kulifanya maana hawana bima hawa jamaa, sasa mkipata ajali ndio utagundua J4 kakuingiza kingi
 
Is it possible for a Masai to hold a book,a spear and stick on the same hand?

Kuna kauli ya kamanda wa Kanda maalumu ya Mzizima, amesema raia wasisite kuomba lift kwenye defender ya polisi, ukiwa na uhitaji wa kuwahi

Hii ni kwa ulaya tu don't try it at home.
 
yani ujipelele katika mdomo wa mamba. wanaweza hata kukupora vitu vyako na kukupa kesi ya uzurulaji.

Ni bora ukutane na panya road wakipora wanachotaka wanaweza kukuacha uende zako kuliko hiyo mijamaa ya defender, inakupora na lock up inakuweka.

Rejea tukio la kijana wa madini wa Mtwara. Pesa yake walichukua na kumuua wakamuua. Polisi wetu ni wanyama kupita neno halisi la unyama.
 
Wale jamaa Wana roho mbaya sana, ila ukikutana na wale watu wazima baadhi, wanajua heshima ni nini. Kuna Afande mmoja nimemsahau jina ila ana lafudhi ya kizanzibar, kituo cha Urafiki, alinihudumia vizuri na nilimshukuru pia.

Nikamweleza kuwa natamani wote mngekua na customer care nzuri kama hii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom