Mtandao wa JamiiForums kuleta feature mpya kuzuia Utapeli

Mtandao wa JamiiForums kuleta feature mpya kuzuia Utapeli

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,359
Reaction score
2,787
1_20260425_145150_0000.png
ecg

Mtandao wa jamii forums ambao uliachiwa Toka mwaka 2006, imekua ni mtandao wa kipekee unaokutanisha vijana kujadili mambo mbalimbali kuhusu Teknolojia, Siasa, maisha, upendo nk.

Sasa katika kuendana na Mitandao ya kijamii kisasa imekua ikileta feature mbalimbali za kisasa na kwa sasa iko mbioni kutambulisha feature mpya inaitwa Regional Communities".

Feature hii itaweza kufanya mambo kadhaa;
✅ Utaweza kuunda Forums au groups za nchi, mikoa au mji fulani mfano Dsm, Mwanza,Tanga nk.
✅ Watu wa ilo Groups wataweza kujadili kuhusu biashara za Karibu, Matukio (Events), Fursa za kazi nk.

3_20260425_145150_0002.png


Feature hii itapatikana kwenye nchi kuanzia Tanzania, Uganda, Kenya, Rwanda, DRC, Zambia pamoja na Zimbabwe.

💡 Faida zake
• utaweza kupata taarifa ya eneo lako moja kwa moja
• itakua rahisi kupata Wateja kama una biashara.
• inajenga jamii Halisi wa eneo fulani hivyo kupunguza matapeli mitandaoni.

Lakini mpaka sasa bado hawajatangaza itaweza kuachiwa lini ila inakuja✍️.
 
View attachment 3579068ecg

Mtandao wa jamii forums ambao uliachiwa Toka mwaka 2006, imekua ni mtandao wa kipekee unaokutanisha vijana kujadili mambo mbalimbali kuhusu Teknolojia, Siasa, maisha, upendo nk.

Sasa katika kuendana na Mitandao ya kijamii kisasa imekua ikileta feature mbalimbali za kisasa na kwa sasa iko mbioni kutambulisha feature mpya inaitwa Regional Communities".

Feature hii itaweza kufanya mambo kadhaa;
✅ Utaweza kuunda Forums au groups za nchi, mikoa au mji fulani mfano Dsm, Mwanza,Tanga nk.
✅ Watu wa ilo Groups wataweza kujadili kuhusu biashara za Karibu, Matukio (Events), Fursa za kazi nk.

View attachment 3579067

Feature hii itapatikana kwenye nchi kuanzia Tanzania, Uganda, Kenya, Rwanda, DRC, Zambia pamoja na Zimbabwe.

💡 Faida zake
• utaweza kupata taarifa ya eneo lako moja kwa moja
• itakua rahisi kupata Wateja kama una biashara.
• inajenga jamii Halisi wa eneo fulani hivyo kupunguza matapeli mitandaoni.

Lakini mpaka sasa bado hawajatangaza itaweza kuachiwa lini ila inakuja✍️.
4f27f729-2743-4fe5-8080-23844a28ae3e.jpeg
 
Woyooo🥳🥳🥳 kumbe nilikuwa mbele ya mudaa😀

 
Kama ni kweli basi huko JF kumeisha think tanks au management ya JF imeamza kukumbwa na brain drain
 
HAPANA MTANIKIMBIZA HUMU KIUSALAMA SIO SAHIHI LABDA KAMA MTARUHUSU WATU WATUMIE ID ZAIDI YA MOJA UJINGA KABISA HUU NA UPUUZI NDO MANA WASOMAJI WENGI KULIKO WACHANGIAJI MTU AKOMENTI MAMBO MAZITO NA YUPO GROUP LA MWANZA HUONI HATARI HIYO? NAPINGA HUU UJINGA TENGENEZENI GROUP ILA MRUHUSI ID TOFAUTI ILI KUWAPA WATU USIRI WA TAARIFA, MSIWAHAHKIKISHIE WAGENI HUMU NI SALAMA MWISHO WE WAANGAMIE KUNA JAMAAA ALICHOMESHWA HUMUHUMU MIAKA HIYO, ACHENI HIZO ACHENI MASIKHARA NA MAISHA YA WATU
 
Uliwaza mbali aiseeh 😀😀😀😀
Woyooo🥳🥳🥳 kumbe nilikuwa mbele ya mudaa😀

 
View attachment 3579068ecg

Mtandao wa jamii forums ambao uliachiwa Toka mwaka 2006, imekua ni mtandao wa kipekee unaokutanisha vijana kujadili mambo mbalimbali kuhusu Teknolojia, Siasa, maisha, upendo nk.

Sasa katika kuendana na Mitandao ya kijamii kisasa imekua ikileta feature mbalimbali za kisasa na kwa sasa iko mbioni kutambulisha feature mpya inaitwa Regional Communities".

Feature hii itaweza kufanya mambo kadhaa;
✅ Utaweza kuunda Forums au groups za nchi, mikoa au mji fulani mfano Dsm, Mwanza,Tanga nk.
✅ Watu wa ilo Groups wataweza kujadili kuhusu biashara za Karibu, Matukio (Events), Fursa za kazi nk.

View attachment 3579067

Feature hii itapatikana kwenye nchi kuanzia Tanzania, Uganda, Kenya, Rwanda, DRC, Zambia pamoja na Zimbabwe.

💡 Faida zake
• utaweza kupata taarifa ya eneo lako moja kwa moja
• itakua rahisi kupata Wateja kama una biashara.
• inajenga jamii Halisi wa eneo fulani hivyo kupunguza matapeli mitandaoni.

Lakini mpaka sasa bado hawajatangaza itaweza kuachiwa lini ila inakuja✍️.
Je kutakuwa na features zitakazotukutanisha wavuta bangi so that we can discuss vital potential issues pertaining national importance na kupanua wigo mpana kwenye mustakabal thabit wa taifa letu?

adriz de mbusii
 
Back
Top Bottom