' Mtambuzi jipe moyo utayashinda' | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

' Mtambuzi jipe moyo utayashinda'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 21, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kama ilivyo kwa watanzania wengine hususani wakazi wa dar, huyu mwanajf mwenzetu ni mmoja wa waathirika wa mafuriko ya usiku wa kuamkia leo ktk makazi yake huko Tabata. Matatizo ni sehemu ya maisha yetu binadamu. Faraja na upendo ni kitu cha pekee kinachoweza kutufanya tujione wenye nafuu ktk shida na matatizo.

    Tumuombee ndugu yetu nguvu na uvumilivu wa kukabiliana na halii hiii.

    Nawasalimu wote!
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu
    pamoja wa wote waliopatwa na janga hili
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,499
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Pole sana mtambuzi na wote waliokumbwa na haya mafuriko!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu, Mungu yu pamoja nawe!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    pole dingi. mungu awalinde wote
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Pole baba,
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    pole sana
    huu mwaka umekuonea sana
    pole
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,471
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    Pole sn mkuu
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,822
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu kwa tatizo hili.
    Mungu akusaidie!
     
  11. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mtambuzi nadhani mwaka huu haukuwa mzuri sana kwako kutokana na matatizo yaliyokukumba. Jipe moyo.
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea kwa M'Mungu amtie wepesi katika kipindi hiki kigumu...Pole sana mtambuzi.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Na mie nilikua najiandaa nikusukumie pole ndiyo kusema mwanakwetu waishi ghorofani ? Maji hayajafika, au upo mbali ya Dar ?
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,336
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,227
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 9,028
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    pole sana
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu Mtambuzi... Pamoja sana.
     
  19. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,871
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wanasema majaribu ni mtaji ................................
     
Loading...