Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Mtaje Mwalimu aliyekusaidia na Hutomsahau

Ntamkumbuka daima Mwl. Charles Raymond mwandiga secondary uyu mtu alinijengea msingi mzuri wa SoMo la chemistry [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Mwalimu SIRAJI. Alinifundisha ISLAMIC KNOWLEDGE, RIDHWAA SECONDARY SCHOOL.

Nashukuru mpaka leo najua dua nyingi ambazo zimenisaidia sana.
 
Mwalimu john_kilimahewa primary school.

Alinisaidia sana kwenye harakati za kujua kusoma,respect kwake.
 
Kitendo cha kuchapwa fimbo kwa mara ya kwanza nikiwa darasa la pili, kwa sababu kijinga za akili ya huyo mwalimu, kwa kufungua daftari langu na kukuta sijajibu maswali yake, bila hata kuniuliza kama nimeelewa au ni sababu zilizonifanya kushindwa kujibu, ilifanya niwaone walimu wote ni adui zangu na mpaka namaliza sekondari sikuwa na mazoea na mwalimu yoyote...
Mpaka niliposoma kwa mabeberu ndio nikajua nini maana ya mwalimu....na kuweza kujenga ukaribu kwenye course work...
 
Kitendo cha kuchapwa fimbo kwa mara ya kwanza nikiwa darasa la pili, kwa sababu kijinga za akili ya huyo mwalimu, kwa kufungua daftari langu na kukuta sijajibu maswali yake, bila hata kuniuliza kama nimeelewa au ni sababu zilizonifanya kushindwa kujibu, ilifanya niwaone walimu wote ni adui zangu na mpaka namaliza sekondari sikuwa na mazoea na mwalimu yoyote...
Mpaka niliposoma kwa mabeberu ndio nikajua nini maana ya mwalimu....na kuweza kujenga ukaribu kwenye course work...
Pole mkuu.
Bad memories
 
guys samahn nilikua naomba kuuliza hiv kama ulifungua account ya admission chuo fulan.alaf hukulipia na hukufanikiwa kuendelea mbele mpka dirisha la kwanza likafungwa hiv.tuseme likifunguliwa la pili.je pale ulipoishia kweny application fee ukilipia inakua ni la dirisha la kwanza au lapili
 
Back
Top Bottom