Abuwhythum
JF-Expert Member
- Jan 7, 2015
- 838
- 496
Swanga boy,kanta boyKuna Mwalimu Choma , Mwalimu Vinje (Chemistry & Biology)
Kuna Mwalimu Choma , Mwalimu Vinje (Chemistry & Biology)
Kuna ustadhi mmoja alikuwa pale Temeke unashukia Serengeti,alikuwa anafundisha language,yule ndiye alisababisha nikafanya vema Language 1,maana shule yetu kulikuwa hakuna kabisa mwalimu wa Language (Government school).......Na Mwl Kweyamba was Mbezi beach high school,alisimamia show ya Language 2.Wakuu, ninaamini kila mtu amewahi kuhudhuria shule kwa njia moja au nyingine na kila mtu hapa amefundishwa na Mwalimu katika ngazi mbalimbali...kuanzia msingi, Sekondari mpaka Chuo.
Ni mwalimu yupi alikuwa msaada sana kwako hadi umefika hapo ulipo?
Mtaje na ni vyema ukasema na shule aliyokufundisha.
[emoji23][emoji23][emoji23]Namkumbuka mr. Masemele mwl. Wa bookeeping pale Jitegemee! Alikuwa hachapi fimbo moja maana akaunt haita balance, ilikuwa fimbo 2,4,6 nk! Alikuwa anadai aki debit 1 lazima a credit 1 iliusitembee upande upande! Kwa kweli ilikuwa very funny.