Pre International School
Member
- Aug 18, 2026
- 13
- 6
Personalized Learning. Better Performance. Brighter Futures.
🏡 Je, unahitaji mwalimu wa kumfundisha mtoto wako nyumbani?
Elite Home Tuition Services inakusaidia kupata walimu wanaofaa kulingana na umri wa mwanafunzi, mtaala anaosoma, mahitaji yake ya kielimu na eneo unaloishi.
📚 HUDUMA ZETU
✅ Nursery & Kindergarten – Maandalizi ya awali ya kujifunza na kukuza uwezo wa mtoto.
✅ Primary & Secondary Education – Masomo ya ziada kwa wanafunzi wa shule za msingi na sekondari.
✅ International Curricula – Cambridge, British, IB, Kenyan, Indian na mitaala mingine kulingana na mahitaji yako.
✅ Private Home Tutors – Walimu wa kuja nyumbani kwako kwa ratiba inayokufaa.
✅ Specialized Learning Support – Msaada wa kujifunza kulingana na mahitaji binafsi ya mwanafunzi, ikiwemo watoto wenye changamoto za kujifunza.
✅ Adult Learning – Mafunzo ya ziada kwa watu wazima wanaotaka kuongeza maarifa na ujuzi.
✅ Special Skills – Mafunzo ya kompyuta, muziki, lugha, lugha ya alama na kuogelea, kulingana na upatikanaji wa walimu.
🌟 KWA NINI UCHAGUE ELITE HOME TUITION SERVICES?
📍 TUNAHUDUMIA WATEJA TANZANIA NZIMA, kulingana na upatikanaji wa walimu katika eneo husika.
📞 WAPI UPATE HUDUMA HIZI?
ELITE HOME TUITION SERVICES
📱 Simu/WhatsApp: 0743 567 159
👨‍👩‍👧‍👦 Mwekee mtoto wako mazingira bora ya kujifunza. Wasiliana nasi leo ili tujadiliane kuhusu mahitaji yako na kukusaidia kupata mwalimu anayefaa.
ELITE HOME TUITION SERVICES — Quality Education Begins at Home! 🎓
🏡 Je, unahitaji mwalimu wa kumfundisha mtoto wako nyumbani?
Elite Home Tuition Services inakusaidia kupata walimu wanaofaa kulingana na umri wa mwanafunzi, mtaala anaosoma, mahitaji yake ya kielimu na eneo unaloishi.
📚 HUDUMA ZETU
✅ Nursery & Kindergarten – Maandalizi ya awali ya kujifunza na kukuza uwezo wa mtoto.
✅ Primary & Secondary Education – Masomo ya ziada kwa wanafunzi wa shule za msingi na sekondari.
✅ International Curricula – Cambridge, British, IB, Kenyan, Indian na mitaala mingine kulingana na mahitaji yako.
✅ Private Home Tutors – Walimu wa kuja nyumbani kwako kwa ratiba inayokufaa.
✅ Specialized Learning Support – Msaada wa kujifunza kulingana na mahitaji binafsi ya mwanafunzi, ikiwemo watoto wenye changamoto za kujifunza.
✅ Adult Learning – Mafunzo ya ziada kwa watu wazima wanaotaka kuongeza maarifa na ujuzi.
✅ Special Skills – Mafunzo ya kompyuta, muziki, lugha, lugha ya alama na kuogelea, kulingana na upatikanaji wa walimu.
🌟 KWA NINI UCHAGUE ELITE HOME TUITION SERVICES?
- Walimu kulingana na mahitaji ya mwanafunzi.
- Mafunzo yanayozingatia uwezo na kasi ya kujifunza ya kila mwanafunzi.
- Uwezekano wa kupata mwalimu karibu na eneo lako.
- Ratiba ya masomo inayoweza kupangwa kulingana na mahitaji ya familia.
- Huduma kwa watoto, vijana na watu wazima.
📍 TUNAHUDUMIA WATEJA TANZANIA NZIMA, kulingana na upatikanaji wa walimu katika eneo husika.
📞 WAPI UPATE HUDUMA HIZI?
ELITE HOME TUITION SERVICES
📱 Simu/WhatsApp: 0743 567 159
👨‍👩‍👧‍👦 Mwekee mtoto wako mazingira bora ya kujifunza. Wasiliana nasi leo ili tujadiliane kuhusu mahitaji yako na kukusaidia kupata mwalimu anayefaa.
ELITE HOME TUITION SERVICES — Quality Education Begins at Home! 🎓