Msimamo wa Senegal huko AFCON ni kama wa CHADEMA

Msimamo wa Senegal huko AFCON ni kama wa CHADEMA

CCM ndiyo wamekubaliana na CHADEMA kuwa kuna haki ya Senegal imeminywa
Ila kwa mtazamo wangu nimeona kama Senegal wametupa somo kidogo hivii

Wao mwanzoni walitaka kususa kwa kudai watendewe haki

Lakini baadae walibadili mtazamo baada ya majadiliano yaliyoleta maridhiano na matokeo yake wakawa Mabingwa

Scenario ni ile ile kama ya CDM

CDM watumie mbinu hii itawalipa 2030
 
Senegal wamegomea kubebwa kwa Moroco wakaamua kutoa team uwanjani.

Iwapo wangekubali kuendelea ndio ilikuwa imetoka hiyo. Chadema msimamo uwe huo huo hakuna kushiriki chaguzi za kuhuni hadi haki ifuatwe.
CHADEMA hii chini ya Tundu Lissu, John Heche n a Mnyika sioni itaweza vipi kushiriki upumbavu ambao waTanzania wamelazimishwa wakubali kuwa ndio hali halisi ya nchi hii.

Hii ni CHADEMA tofauti kabisa; na ndiyo sababu Samia hawezi kuthubutu kushindana na CHADEMA hii, kwa sababu waTanzania wanaielewe vizuri zaidi kuliko wakati mwingine wowote.
Njia zote wanazotumia kuwakandamiza CHADEMA na viongozi wao, waTanzania wamezichukulia kuwa zinatumika kuwabana CHADEMA kwa msimamo wao unaoungwa na wananchi.

CHADEMA wamejisafisha sana, kiasi kwamba yale makapi yote yaliyokuwa yanatumiwa kuvuruga ndani ya chama sasa hayamo tena ndani ya chama hicho.

Kwa hiyo kuwavuruga CHADEMA sasa inalazimu kutumia mahakama na kuweka viongozi wa chama hicho gerezani. Vinginevyo hakuna njia tena ya kukidhoofisha chama.
 
Ila kwa mtazamo wangu nimeona kama Senegal wametupa somo kidogo hivii

Wao mwanzoni walitaka kususa kwa kudai watendewe haki

Lakini baadae walibadili mtazamo baada ya majadiliano yaliyoleta maridhiano na matokeo yake wakawa Mabingwa

Scenario ni ile ile kama ya CDM

CDM watumie mbinu hii itawalipa 2030
Umetumwa?
Unaleta ubabaishaji hapa, hata unachozungumzia hukijui?
Kwa nini iwe 2030? Wewe ni bwege tu kama hao wengine.

Unafaidika nini na haya majambazi yanayotushikilia kwa mitutu ya bunduki wakati huu.

Kwa hiyo unataka hao Senegal wasipewe ushindi, bali wasubiri hadi mashindano yatakayofuata?

Bwege kabisa!
 
Acha uzwazwa
Sasa mbona wasenegali hawajachoma uwanja, ila wamerudi kilingeni kupambana na wameshinda,
Chadomo wakaamua kukinukisha, wakapewa dozi ya klorokwini ambayo hawatakaa wakinukishe tena milelel
Nenda kamwambie Samia aitishe uchaguzi hata wiki ijayo uone kitakachotokea.
Mnajiondoa akili vichwani mwenu kama wendawazimu?

Samia aliambiwa uchaguzi uahirishwe hata miezi sita ili pawepo na HAKI katika uchaguzi; leo hii nguruwe kama wewe unajifanya hujui?
 
Umetumwa?
Unaleta ubabaishaji hapa, hata unachozungumzia hukijui?
Kwa nini iwe 2030? Wewe ni bwege tu kama hao wengine.

Unafaidika nini na haya majambazi yanayotushikilia kwa mitutu ya bunduki wakati huu.

Kwa hiyo unataka hao Senegal wasipewe ushindi, bali wasubiri hadi mashindano yatakayofuata?

Bwege kabisa!
Makasiriko yanatoka wapi?

Senegal waliona kususa hakutoleta matokeo chanya yoyote kwani ndo watampa urahisi wa Morocco kukabidhiwa kombe lake

Wakakubali kukaa mezani na hatimaye wamekuwa mabingwa

Same scenario kwa CDM walisusia uchaguzi na tumeona kilichotokea, CCM wamechukua nchi kiwepesi kabisa na msimamo wao wa NRNE haujaleta positive impact kabisa
 
Makasiriko yanatoka wapi?

Senegal waliona kususa hakutoleta matokeo chanya yoyote kwani ndo watampa urahisi wa Morocco kukabidhiwa kombe lake

Wakakubali kukaa mezani na hatimaye wamekuwa mabingwa

Same scenario kwa CDM walisusia uchaguzi na tumeona kilichotokea, CCM wamechukua nchi kiwepesi kabisa na msimamo wao wa NRNE haujaleta positive impact kabisa
Hata haikai hivi utakavyo ww. Senegal wamesusia hadi wakaambiwa kwakuwa maamuzi ya penalti sio sahihi, basi warudi ila mpigaji hatafunga goal, na ndio wakarudi baada ya kupata haki yao. Cdm walisusia hadi kufanyike reforms, na reforms hazikufanyika, ulitaka waingie kwenye uchaguzi ili iweje? Na kwa taarifa yako msimamo wa cdm utaleta reforms kwa uhakika, na cdm watakuwa wanufaika wakubwa wa reforms hizo.
 
Hata haikai hivi utakavyo ww. Senegal wamesusia hadi wakaambiwa kwakuwa maamuzi ya penalti sio sahihi, basi warudi ila mpigaji hatafunga goal, na ndio wakarudi baada ya kupata haki yao. Cdm walisusia hadi kufanyike reforms, na reforms hazikufanyika, ulitaka waingie kwenye uchaguzi ili iweje? Na kwa taarifa yako msimamo wa cdm utaleta reforms kwa uhakika, na cdm watakuwa wanufaika wakubwa wa reforms hizo.
Maamuzi ya Penalt yalikuwa sahihi ile ni Penalt

Walichokuwa wanalalamikia Senegal ni lile tukio lao la kunyimwa goli kutoangaliwa katika VAR

Halafu hilo la kwamba mpigaji hatofunga kwa kuwa maamuzi hayakuwa sahihi umeyatoa wapi? 😅
 
Maamuzi ya Penalt yalikuwa sahihi ile ni Penalt

Walichokuwa wanalalamikia Senegal ni lile tukio lao la kunyimwa goli kutoangaliwa katika VAR

Halafu hilo la kwamba mpigaji hatofunga kwa kuwa maamuzi hayakuwa sahihi umeyatoa wapi? 😅
Kama unajua sheria za mpira, tazama kipa alitoka kwenye mstari kabla ya mpigaji, na refaa hakuagiza irudiwe. Sio lazima ninachosema hapa iwe hivyo, lakini mpigaji hakuwa na dhamira ya kufunga tena, tofauti na kama Senegal wasingekuwa wametishia kugoma kabla.
 
Makasiriko yanatoka wapi?

Senegal waliona kususa hakutoleta matokeo chanya yoyote kwani ndo watampa urahisi wa Morocco kukabidhiwa kombe lake

Wakakubali kukaa mezani na hatimaye wamekuwa mabingwa

Same scenario kwa CDM walisusia uchaguzi na tumeona kilichotokea, CCM wamechukua nchi kiwepesi kabisa na msimamo wao wa NRNE haujaleta positive impact kabisa
Na bado huelewi ulichosoma hapo; kwa vile tu wewe ni bwege?
Sasa unataka niendelee kupoteza tu muda wangu kujibishana na nguruwe kama wewe!
 
Senegal wamegomea kubebwa kwa Moroco wakaamua kutoa team uwanjani.

Iwapo wangekubali kuendelea ndio ilikuwa imetoka hiyo. Chadema msimamo uwe huo huo hakuna kushiriki chaguzi za kuhuni hadi haki ifuatwe.
Pamoja sana kamanda
 
Acha uzwazwa
Sasa mbona wasenegali hawajachoma uwanja, ila wamerudi kilingeni kupambana na wameshinda,
Chadomo wakaamua kukinukisha, wakapewa dozi ya klorokwini ambayo hawatakaa wakinukishe tena milelel
Mkuu una tatizo gani kichwani mwako mbona unahorojoka bila breki?
 
Maamuzi ya Penalt yalikuwa sahihi ile ni Penalt

Walichokuwa wanalalamikia Senegal ni lile tukio lao la kunyimwa goli kutoangaliwa katika VAR

Halafu hilo la kwamba mpigaji hatofunga kwa kuwa maamuzi hayakuwa sahihi umeyatoa wapi? 😅
Unakuwa kama huna akili kichwani.

Sasa kama haya unayoeleza hapa ndiyo sahihi; imekuwakuwaje Senegal hatimae wakapewa HAKI iliyowafanya warudi uwanjani.

Samia alipokataa kwa maksudi kabisa kufanya marekebisho, hakuwanyima CHADEMA HAKI?

Na ulivyo mpuuzi kama yeye, sasa unadai CHADEMA washiriki ili wapate HAKI 2030; wakati HAKI inatakiwa sasa!

Jambazi ananyang'anya mali yako; unakwenda mahakamani jambazi huyo huyo anakwambia huna HAKI ya kudai ulichonyang'anywa, ila subiri hapo jambazi huyo huyo atakapotaka kuja kunyang'anya mali nyingine?

Samia ni MHALIFU asiyetakiwa kuachwa afaidike na matokeo ya uhalifu wake; ikiwa ni pamoja na kuua waTanzania.
 
Unakuwa kama huna akili kichwani.

Sasa kama haya unayoeleza hapa ndiyo sahihi; imekuwakuwaje Senegal hatimae wakapewa HAKI iliyowafanya warudi uwanjani.

Samia alipokataa kwa maksudi kabisa kufanya marekebisho, hakuwanyima CHADEMA HAKI?

Na ulivyo mpuuzi kama yeye, sasa unadai CHADEMA washiriki ili wapate HAKI 2030; wakati HAKI inatakiwa sasa!

Jambazi ananyang'anya mali yako; unakwenda mahakamani jambazi huyo huyo anakwambia huna HAKI ya kudai ulichonyang'anywa, ila subiri hapo jambazi huyo huyo atakapotaka kuja kunyang'anya mali nyingine?

Samia ni MHALIFU asiyetakiwa kuachwa afaidike na matokeo ya uhalifu wake; ikiwa ni pamoja na kuua waTanzania.
Unachoandika hakieleweki halafu eti ni Platinum member aisee 😒

Haya,

Niambie haki gani ambayo Senegal walikuwa wanaidai na wakaipata baada ya kugoma? Niambie haki ipi?

Maana baada ya ile issue mkakimbilia kutweet na kuhadaa watu kuwa wametumia mbinu ya CHADEMA ila hamkuwaweka wazi kuwa mbinu ya CDM lifeli wakaamua tu waingie katika maridhiano ndo wakatoboa
 
Na bado huelewi ulichosoma hapo; kwa vile tu wewe ni bwege?
Sasa unataka niendelee kupoteza tu muda wangu kujibishana na nguruwe kama wewe!
Mzee wangu,

Kwenye mijadala na vijana wenye akili timamu nakuomba usipende kutumia hiyo lugha ya dhihaka.Jukwaa limebeba watu wa aina tofauti tofauti

Jifunze kwa wakongwe wenzako humu kina Kiranga Mshana Jr
 
imekuwakuwaje Senegal hatimae wakapewa HAKI iliyowafanya warudi uwanjani.
Mkuu mimi najadili kama shabiki wa mpira na sio hayo mabishano ya kisiasa,

Je uliangalia mechi ya Final Senegal vs Morocco?

Ni HAKI gani hiyo waliyopewa Senegal ndio ikawafanya warudi uwanjani?
 
Mkuu mimi najadili kama shabiki wa mpira na sio hayo mabishano ya kisiasa,

Je uliangalia mechi ya Final Senegal vs Morocco?

Ni HAKI gani hiyo waliyopewa Senegal ndio ikawafanya warudi uwanjani?
Mada imeletwa kisiasa; kwa mlinganisho wa msimamo wa CHADEMA kutoshiriki uchafu wa Oktoba; na msimamo wa Senegal kukataa kuendelea na mechi hadi walipohakikishiwa haki kwenye mchezo huo?
Au unataka kusema Senegal walitaka kujiondoa tu bila ya sababu?. Hapakuwa na sababu iliyowafanya kutaka kuondoka; na hakuna kilichofanyika kuwarudisha kwenye mechi na kupata ushindi?.

Si muhimu kwangu kuangalia mechi na kuweza kujadili maswala kama haya.

Umesema hulichukulii kisiasa, lakini nifahamishe tu, ulitaka CHADEMA washiriki uchafu wa Oktoba 29 kwa sababu zipi iwapo tayari mazingira yamekwisha amua mshindi ni nani?
 
Unachoandika hakieleweki halafu eti ni Platinum member aisee 😒

Haya,

Niambie haki gani ambayo Senegal walikuwa wanaidai na wakaipata baada ya kugoma? Niambie haki ipi?

Maana baada ya ile issue mkakimbilia kutweet na kuhadaa watu kuwa wametumia mbinu ya CHADEMA ila hamkuwaweka wazi kuwa mbinu ya CDM lifeli wakaamua tu waingie katika maridhiano ndo wakatoboa
Kama nilivyosema toka mwanzo, sitegemei bwege kama wewe kuelewa chochote. Maandishi yako yako wazi kabisa.
 
Kwenye mijadala na vijana wenye akili timamu nakuomba usipende kutumia hiyo lugha ya dhihaka.Jukwaa limebeba watu wa aina tofauti tofauti
Hivi kweli unajihisi wewe kuwa miongoni mwa "vijana wenye akili", 'seriously'?
 
Back
Top Bottom