Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

- Masikini ya Mungu chama kinajimaliza pole pole maana sasa ni Official kuwa Chama cha Muungano wa Watuhumiwa wa Madawa ya Kulevya, saafi sana ngoja zije kampeni tuanze kazi this is the best weapon ever!!

le Mutuz
Thats nosense next time ...stretch your mind ...before yo put your comment otherwise u will find yourself naked
 
yaani kuna mahali jana nimesoma Dar mnauziwa kilo ya maharage 3000 tsh na ( SEMBE ) Unga wa mahind 2000 tsh bado watu wanahis mambo yako powa mtanyooka tu
Hizo bei sehemu gani mkuu? Kinondoni kwetu maharage kilo 1800 na mchele kuanzia 1600-2000 kwa kilo
 
Afanye uhalifu wa kuvuta bange halafu eti ajitoa CCM..nyoo mwache aende. Na mateja wote waende CDM
 
WEMA?
NA MWENYEKITI WA CHAMA UNACHEKELEA?
hahahhahahahahhaa HII NCHI BORA UWE AFISA UGAVI WA PEDI UTAKUWA NA UHAKIKA WA KUKUMBUKWA KILA MWEZI!

nini hiki?
 
Hili ni kweli ukiwa na KESI MAHAKAMANI hata kama yakuanua Nguo kwa Jirani usiidharau halafu mazingira ya Mahakama ya sasa ni magumu yanaendeshwa kutoka Muhimili Mwingine....LEMA anasota JELA sikwamba hana HAKI Ila watawala wameamua aishi huko....

Mahakama na Jela ni vitu vya kawaida sana kwa watetezi.

Soma historia utaona hiki kinachofanyika ni kitu cha kawaida sana lakini mwisho wake ndio huwa mzuri sana.
 
Hili Suala Liko Very Strategic Kama Mnavyojua Wema Ana Influence kubwa Sana Kwenye Jamii Hasa Kwa Wadada<Masister Duu> so Ni kama Wamehamia Nae Huku CHADEMA hii inatuongezea sana Nguvu na By 2020 Hakika CCM itaondoka Mapema Kama Vumbi la Mpunga.

Nakala-Ufipa
.....
.....karibu Chama la Taifa
IMG-20170223-WA0027.jpg
 
Kipindini cha Kampeni walikuwa na kiherehere kusimama majukwaani kutoa support kwa "kijani" leo ndo wanagundua that was crap.. warudi nyumbani kwao, tena siyo huyo tu, wooote! Ingawa ningewa-caution sana CHADEMA kuitoifanya hii ishu kama ni ya kisiasa. Kama wanataka kumpa support (Lisu being her Lawyer) iwe as professionalism na si kwasababu tu ku-attack upande wa pili, pia kama kweli Wema amehamia CHADEMA, uongozi should just take it kawaida, NOT a big deal. Si lazima kumtangaza..

Thank you for writing vitu ambavyo nimeviwaza nilipoona tu kichwa cha habari, very good thinking and comment Comred.
 
Sijaipenda hii, ndio maana mama yake kaachia ile audio
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.
Kwa mawazo ya Wema Sepetu anaona ALIONEWA na hivyo kuwa na kinyongo na Kijani.
Hivyo msemo wa Kiingereza usemao:
The ENEMY of my ENEMY is my FRIEND/
ADUI wa ADUI yangu ni RAFIKI yangu.
Nafikiri hii ndo picha anayotaka kutuonyesha!
 
- HAHAHAHAHAHAH hahahahahaha hicho chama huwa hakina washauri kabisa, seriously wameona Mwenyekiti anayetuhumiwa na mambo ya Madawa ya Kulevya kuwa na aliyekamtwa nayo ni good PR for National Politics? hahahahahahhaa God help me please!! Lord Have Mercy

le Mutuz

"Anayetuhumiwa" Hayo ni maneno uliyoyasema wewe mwenyewe hapo juu. Hata wewe una tuhuma kibao, na zipo hapa Jf, lkn hiyo haijakufanya kutokuwa mwanachama kipenzi wa chama chako. So you know what the word "Tuhuma" means. Then, the rest you said is BS.
 
Mahakama na Jela ni vitu vya kawaida sana kwa watetezi.

Soma historia utaona hiki kinachofanyika ni kitu cha kawaida sana lakini mwisho wake ndio huwa mzuri sana.
Huu ni ukweli ila nisome tena kwenye ile Sentence nilikuwa namaanisha nini
 
Back
Top Bottom