Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Mwenye macho na aone

Kuna upande umeanza kuushinda upande mwingine kwa kuuambukiza upande huo tabia zake,...watu wanatolewa kwenye misingi yao na kufanywa waonekane ni walewale...kwa kifupi kinachoendelea ni kuifanya "thidiem" ifanane na "thithiem" kesho tukisimama ulingoni watu wasione tofauti kati ya A na B...B akisema A ananuka harufu mbaya basi watu watamshangaa B kwa kuwa naye ananukia vivohivyo!
TIME SAYS ALL.
 
Wema hapo anwaza attention tu ona alivyo concentrate kwenye camera...
 
Kwahiyo hatagombea jimboni kwa lissu? Hawa jamaa wajanja sana, na akichukua form wanamtimua.
 
NDO NIMEJIULIZA!
NANI MWENYE AKILI KISIASA ANATAKA KUWA KARIBU NA HII KITU?

SUALA LA WEMA KUGOMBEA UBUNGE,kuwa kwenye timu ya makamu wa rais na kuweeemo kwenye list lilikuwa ni doa kwa chama!
NANI ANGESUBIRI KUWAZA KUSUKUMIZA ZIGO THE OTHER SIDE?
NA THE OTHER SIDE WANAPIGA NA SELFIE!?
kwa shida ipi ya attention wanayoihitaji kiasi kuwe na umuhimu wa japo kuvuta watu miktano ya kampeni?
KATIA VITU NILIKATAA KUVIELEWA KWENYE SIASA ZA NCHI HII NI HIVI!

LIKE SERIOUSLY?

Ha ha ha, jamani tuacheni na chama chetu, sisi ndo tunaamua nani msafi nani mchafu!

Tunakuchafua kwenye List of Shame - List ya Mafisadi, tukikupokea tunakusafisha na tunakupa kugombea Urais, tunasema wewe siyo fisadi ila ni mfumo tu.

Kwa hiyo hata wazee wa nganda tukitaka tunawachukua na tunasema ni mfumo tu.
 
This undermines the "seriousness" of the constitutional case in my Opinion.
 
Mwenye macho na aone

Kuna upande umeanza kuushinda upande mwingine kwa kuuambukiza upande huo tabia zake,...watu wanatolewa kwenye misingi yao na kufanywa waonekane ni walewale...kwa kifupi kinachoendelea ni kuifanya "thidiem" ifanane na "thithiem" kesho tukisimama ulingoni watu wasione tofauti kati ya A na B...B akisema A ananuka harufu mbaya basi watu watamshangaa B kwa kuwa naye ananukia vivohivyo!
TIME SAYS ALL.
YES !KABISA!
yani ilianza kwa ed now huku ,kwenye issue hii?
hakyanani!'

nauliza tena LIKE SERIOUSLY?
 
Karibu Wema Sepetu, ila kumbuka huku tulipo cc ni zaid ya wakimbizi ingawa tupo ndani ya nchi yetu, muda wowote utapigwa mabomu ya machoz, utakamatwa na kusekwa lupango na hakuna dhamana, Mzee Lowasa naona sasa amezoea maisha ya huku kwetu, ni maisha mazuri yasiyo na stress sana sema tumenyimwa uhuru wa kuongea chochote na wenye nchi yao kuliko huko unapotoka. Karibu sn huku ndipo walipo wanaojitambua.
View attachment 473730

Kama namwona yule Mzazi Mwenzake Mbowe anavyohaha!
Hiyo picha anabembea au ndo arosto.
 
Acha niendelee kuandika Riwaya Siasa Imenitumbukia Nyongo
 
CHADEMA KAWAIDA KULAMBA MAGALASA...! NI MAKOSA YA HALI YA JUU..
 
Ccm inawenyewe jamani unathani profesa j Leo angekuwa ccm angeipata iyo nafasi ya kugombea ubunge au sugu? Ccm kama baba yako alikuwa kiongozi hapo sawa utapata nafasi ya uwongozi kinyume na hapo uwe mkongwe kwenye chama au uwemtu wa kujipendekeza kufunga viatu vya wakubwa.karibu wema
 
Ha ha ha, jamani tuacheni na chama chetu, sisi ndo tunaamua nani msafi nani mchafu!

Tunakuchafua kwenye List of Shame - List ya Mafisadi, tukikupokea tunakusafisha na tunakupa kugombea Urais, tunasema wewe siyo fisadi ila ni mfumo tu.

Kwa hiyo hata wazee wa nganda tukitaka tunawachukua na tunasema ni mfumo tu.
YANI NIMECHOKAAAAA!
wamewaza nini?


STOOPING THIS LOW?
 
Kwahiyo hatagombea jimboni kwa lissu? Hawa jamaa wajanja sana, na akichukua form wanamtimua.
Labda atapewa nafasi ya viti maalum,kwani alitegemea CCM ingemteua lakini walipotezea
 
Dah... Kama Wema ndio anategemewa kwenye ushindi basi hicho chama ni mfu!

Hivi ulishawahi kuwaona wafusi wa wema?

Yani wale katima 100 wapiga kura ni mmoja.
Kwa sababu yupo Chadema ama hata wakati akiwa Ccm? Waliompa kazi ya kampeni akiwa Ccm unawazidi uelewa?
 
Hapa naona hapajakaa vyema.
Ingekuwa busara sana Mbowe kupambana na hali yake kivyake kuliko kuungana na Wema anayesemekana alishikwa na ushahidi.
Hii inaleta taswira mbaya
 
Kwa hiyo Mbowe akawa anajihusisha na maswala mengine machafu....na kujificha kwenye Siasa....

Au ukishakuwa upande wa CDM automatically wewe ni mtakatifu.....!!???
Kama yapi ayo maswala machafu kajiusisha nayo mbowe.

Tumieni vichwa vyenu kufikiri sio kufugia nywele.
 
Back
Top Bottom