Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Huu mchezo hauhitaji hasira... Kuwen wapole makada wa ccm aliyohusishwa na madawa hamkusema ni ccm, leo kaenda chadema ndo mnaingiza uchama,
Mbona makondakta wanasema ni mtoto af hamuongei chochote au ndo sera ya chama chenu
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.
CHADEMA wanachanganya 'unga' Na siasa !? Hivi hakuna mtu mwenye akili wa kumshauri Mbowe ?!
 
Unapokinoa chuma karibu na kitu chenye usumaku, basi ule uchafu wote uliotoka kwenye chuma kinachonolewa hudakwa kwenye sumaku.
 
CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.

- Masikini ya Mungu chama kinajimaliza pole pole maana sasa ni Official kuwa Chama cha Muungano wa Watuhumiwa wa Madawa ya Kulevya, saafi sana ngoja zije kampeni tuanze kazi this is the best weapon ever!!

le Mutuz
 
Nadhani wangemshauri ajitafakari kwanza asijiingize kwenye siasa kwa sababu ya hasira
mama sangara upo !! siasa haina mawazo mgando!! hakuna nafasi ndogo kwenye siasa !! hakuna mtu mdogo kwenye siasa !! mwanasiasa aliyekomaa hatakiwi kupoteza dakika moja pindi anapopata nafasi ya kuitumia!!
 
Bado nashindwa kuielewa CHADEM katika hili sakata la madawa.....

Nadhani think tank ya CDM kuna mahali inapwaya kimipango.....

Mimi sijaona sababu yoyote ya CDM haya masuala kuyafanya kuwa ni ya kisiasa......hasa ikiegemea upande wa watuhumiwa......

Suala la Lissu kumtetea Wema mahakamani lingefanywa na Lissu mwenyewe kama mwanasheria....na sio kulinasibisha na chama.....hii inaleta taswira mbaya ya chama kwenye jamii yenye fikra pana.....

Siamini kama CDM wamekosa ajenda za msingi za kujiimarisha mpaka wafikie hatua ya kurukia matukio yanayochota attention za watu....hata kama ni matukio yenye taswira mbaya mbele za jamii........

TUJISAHIHISHE
Vita dhidi ya ngada ni ya kisiasa.walipomtaja mbowe ndio walidhihirisha kuwa ni vita ya kisiasa.
 
Ukitaka kujua panya aliyevamia nyumba yako katokea wapi mkimbize shimo atakaloingia ndio nyumba ya panya. Mafisadi wala unga nk wakikimbizwa wanarudi kwao Chadema
Vipi Iddi azzan na Manji nao watarudisha kadi za ccm?
 
Hivi unakumbuka ulipozaliwa Shangazi zako walivyosema wewe si wa kaka yao lakini mbona unadunda au umekuwa Liability kaka.?

Wema ni human Asset sio mwenzio anawafuasi kuliko unavyodhani ana karama ya ajabu
Dah... Kama Wema ndio anategemewa kwenye ushindi basi hicho chama ni mfu!

Hivi ulishawahi kuwaona wafusi wa wema?

Yani wale katima 100 wapiga kura ni mmoja.
 
- Masikini ya Mungu chama kinajimaliza pole pole maana sasa ni Official kuwa Chama cha Muungano wa Watuhumiwa wa Madawa ya Kulevya, saafi sana ngoja zije kampeni tuanze kazi this is the best weapon ever!!

le Mutuz
Kwa hili kwakweli japo kwa Chadema watapata watu wengi lakini kwa Wema bado sio good move
Naamini hizi purukushani hutakiwi kutumia jazba inatakiwa uende kwa mbinu na akili sana
Hata kama wema alishaona CCM ni wabaya kwake na labda hawana fadhila bado muda sahihi wa kusepa ulikua sio huu.
 
- So mnajitangaza kuwa ni Chama cha Madawa ya Kulevya? hahahahahahaah

le Mutuz
mkuu vipi Sports City Lounge ya mshikajio Juma Pinto siku hizi? nakumbuka wewe ulikuwa mdau mkubwa sana pale. pamoja na da "prince" mwenyewe....jana naona wanoko wa Jamhuri wamempaka!
 
wanao mshauri wema kuhusu maazi .. embu mwambieni awe anavaa suruali za jinsi za ukweli kabisa zile naona atapendeza sana hiivyo vimpira anayovaa vinamchoresha vibaya
 
Back
Top Bottom