Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Hata wewe ukihamia tutashangilia usihofu... Njoo tu
Kitambo nilikuwa naamini mageuzi na upinzani. Ila kwa sasa nimebaki kuwa MTANZANIA MZALENDO. Mambo ya ushabiki wa Vyama vya Siasa yalinishinda.
 
Hili Suala Liko Very Strategic Kama Mnavyojua Wema Ana Influence kubwa Sana Kwenye Jamii Hasa Kwa Wadada<Masister Duu> so Ni kama Wamehamia Nae Huku CHADEMA hii inatuongezea sana Nguvu na By 2020 Hakika CCM itaondoka Mapema Kama Vumbi la Mpunga.

Nakala-Ufipa

Ina maana Wema atavunja Mwamba uliomshinda Ngoyai?
 
yaani mpaka watendwe ndio waingie chadema ?
wasikuje wabaki kwa du.du.
 
isije kuwa Wema alikuwa mbeba mzigo wa Mbowe maana wote wanatuhumiwa mbowe aweza kuwa tajiri mwenye Mali mwingine mbeba mzigo
Ndio maana kesi ya wema inatofauti na ya TID, mmoja mtumiaji, mwingine mbebaji. Ana bahati hawajamkutwa na mzigo lakini shahidi anaweza kutokewa mahali popote akasema nimemuona.
 
Ndo kipindi cha kutambua chama kipi kipo sahihi katika kutetea wananchi wake ,maana wengine wanatumia kivuli cha chama ili kuharibu taswira ya nchi, chama hakiangalii MTU kama unahusika na ngada utakamatwa tu.

CHADEMA kupitia Mwenyekiti wa Chama Taifa Freeman Mbowe, baada ya kesi ya kikatiba namba 1 ya mwaka 2017 inayotarajiwa kuwasilishwa Mahakama Kuu leo, kitazungumza kwa umma kupitia waandishi wa habari na kuwakaribisha wanachama wapya waliojiunga leo akiwemo msanii Wema Sepetu.
View attachment 473709
Mbowe na Lissu leo wanawasilisha ile hati ya mashitaka iliyorekebishwa na kumuongeza Mwanasheria Mkuu. Wema Sepetu yupo Katikati ya Esther Bulaya na Mbowe hii leo. Kutoka Mahakama Kuu: Kesi ya Mbowe dhidi ya RC Makonda, RPC Sirro na ZCO Wambura
View attachment 473719 View attachment 473718
Baada ya hapa Mbowe ataongea na Waandishi.

Ikumbukwe kwamba Lissu ambaye pia ni Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA) na Mwanasheria mkuu wa CHADEMA, jana alijitokeza mahakamani kuwa wakili wa Wema na wenzake wawili akiwamo mfanyakazi wa ndani. Msanii maarufu wa fani ya uigizaji wa filamu, Wema Sepetu anakabiliwa na kesi ya kukutwa na bangi. Kesi hiyo ya Wema iliahirishwa hadi Machi 15.
 
alikuwa ccm, tukaishi naye vizuri, na hatukujua kama anajihusisha na madawa, sasa tumejua tumemshughulikia aende kwa wauza ngada wenzie..
chama cha democrasia na madawa..
Hoja yako haina mashiko kwani Wema hatumii hayo madawa na kama ni mirungi au bangi hiki si kitu cha ajabu.
 
Wahalifu wote naona wanakimbilia kwenye pango lao maalum
 
Khaaaaaaaaa hii sasa ujinga tu. juzi niliona katika luninga, mama mmoja kasomewa hukumu ya miaka 25 jela kwa kosa la kukutwa na meno ya tembo nyumbani mwake. cha ajabu badala ya kuonesha huzuni kwa adhabu hiyo, akawa anacheka na kuonesha alama ya vidole viwili. kwa tafsiri isiyo rasmi alikuwa anashabihisha hukumu yake na siasa na kwamba yeye mpinzani ataonewa tu. huyu wema naye anajiunga na chadema katika kipindi ambacho anatakiwa kujibu tuhuma dhidi yake kuhusu madawa ya kulevya. it is a shame
 
Chadema bana!

Nilitegemea Pembeni ya Mbowe angekuwa Lowassa nmeshangaa kumkuta Wema
Pembeni kwa mbowe binafsi nilitarajia akae Mama Mbowe au Joyce Mukya sio lowasa wala Wema Sepetu
 
Ila wa Lumumba mmevurugwa kweli kweli Povu mnazotema humu sibure.....
 
Nilidhani CHADEMA ina watu smart lakini ni mara mia wale wendawazimu wa CCM.
 
Back
Top Bottom