Msaada: Sidhani kama nitakuja kuoa, nimeathirika na suala hili

Msaada: Sidhani kama nitakuja kuoa, nimeathirika na suala hili

Dunia uwanja wa fujo ,watu kwa sasa hawana hofu na ndoa kabisa .. Miaka binti akiolewa anapeewa heshima wala hauwezi kumkuta akitaniana na wanaume...

Miaka hii ndoa hazina uzito ,mpaka ma-ex wanahudhuria na kuchangia mchango wa harusi na mambo yao yanaendelea kama kawaida.
 
Hapo ndio ulifikia ukomo wa yeye kuwa simp,
Mwanamke alikuwa anamuona jamaa ni simp na ndio maana akamcheat..!

Na hapo huwa wanaomba msamaha si kwa kujutia walichokitrnda ..
Ila wanalia sababu ujinga wao umegundulika
They don’t regret shxt
Hivi viumbe havijali kabisa hisia za mwanaume
 
Na ukikurupuka tena likutokee puani
Kuwa makini kabla ya kusaini mkataba wa maisha###
 
Dunia uwanja wa fujo ,watu kwa sasa hawana hofu na ndoa kabisa .. Miaka binti akiolewa anapeewa heshima wala hauwezi kumkuta akitaniana na wanaume...

Miaka hii ndoa hazina uzito ,mpaka ma-ex wanahudhuria na kuchangia mchango wa harusi na mambo yao yanaendelea kama kawaida.
Ndio tulipofika mjomba, kwasasa ndoa ni project ya mavuno kwa walionacho na sio upendo halisi
 
Mkuu tushaongea sana humu kuwa kila mtu hawezi kula kila siku wali na maharage.

Na hormone za mwili kuna age zikifika zinapunguza kasi basi pale ndy hadi malaya ataona hakun haja ya kupata hofu. Ndy anakuwa mtoa ushauri.
 
Mkuu ninateseka na suala la mara ya kwanza maana limenitoa upepo kwa hivi viumbe najikuta sitaki tena, kuna muda nakuw royal ila kuna muda niliwaza tu yaliyopita najikuta nakuwa katili tu
Achana na mahusiano kwasasa bado haujapona hope muda ,kwasababu muda ni riba utapona na utahitaji tena mahusiano .
 
Duh hii comment yako inajeruhi wengi
Mkuu tushaongea sana humu kuwa kila mtu hawezi kula kila siku wali na maharage.

Na hormone za mwili kuna age zikifika zinapunguza kasi basi pale ndy hadi malaya ataona hakun haja ya kupata hofu. Ndy anakuwa mtoa ushauri.
 
Hapo ndio ulifikia ukomo wa yeye kuwa simp,
Mwanamke alikuwa anamuona jamaa ni simp na ndio maana akamcheat..!

Na hapo huwa wanaomba msamaha si kwa kujutia walichokitrnda ..
Ila wanalia sababu ujinga wao umegundulika
They don’t regret shxt
True, never forgive a bitch
 
Family friend si mlianza kitambo kaka, au ilikua chai ile ulivyojipakulia minyama mingimingi??
 
Pole kwa matukio
Umeshasema vyeti uchwara, sasa unataka ushauri wa nini tena wakati hutaki ndoa? Marriagr is not a comfort zone, so is life in general. Nakushauri tu, kama huwezi maisha ya ndoa, achana nayo. Ila pia usije kurubuni mabinti na kuwaambukiza hofu zako na machungu yako
 
We pata watoto wekeza kwao hao ndio ndugu zako.
 
Hapo unamaanisha uaminifu wake naweza muacha na kumkanya ajifunze? Wanaosema ni kumuacha aendelee ma maisha yake ni sahihi? Kipi bora kurekebisha makosa ama kuachana naye mazima kama nilivyofanya?
Mimi kwa experience yangu naona kama hakuna mwaminifu, ila viwango vinatofautiana. Hapa kwenye kucheat nawainclude ambao wao hawacheat kwa kufanya mapenzi, ila wanakua na watu ambao wanawaita wachangamsha simu. Yaani wewe ukiwa busy, mwingine anatake over, kuongea nae ujinga ujinga, kutaniana, kutumiana picha lakini kufanya hakuna. Hao wapo na nina mifano hai.
Sasa kama umempata unaehisi hana shida na anaonesha kukupenda pia, basi usirudie kosa ulilofanya mwanzo, ie kumfanya ajione yeye ni wapekee hakuna mwingine zaidi yake. Madhaifu yapo kwa kila mtu, lakini mwanamke ambae yupo tayari kwa ajili yako huwa anashaurika na hujitahidi kupunguza weakness zake.
Kama ataonesha ni mwanamke sahihi kwako kwa kipindi ulichokiweka kumchunguza basi never ever go throu her phone. Bcause ukikutana na kitu kidogo tu, hutamvumilia considering your past experience...
 
Back
Top Bottom