Youbettersleep
JF-Expert Member
- May 3, 2019
- 955
- 1,672
- Thread starter
- #181
Yes nilipuuzia hilo na limenitafunaUliona red flags ukazipotezea so nawe una sehemu ya kujilaumu as mapenzi yalikupofusha
Yes nilipuuzia hilo na limenitafunaUliona red flags ukazipotezea so nawe una sehemu ya kujilaumu as mapenzi yalikupofusha
Kumbe tupo pamoja, hawa watu wa jando wanajikuta hawajali na ndio wanaletewa magonjwa na watoto wasio wao wanaanza kupoga Yowe tuChangamoto inakuja pale ambapo zaman magonjwa hayakuwepo kama sasa hiv..kwa hiyo jando ilikuwa ina nguvu...huwez niambia nizingatie jando kwamba mwanamke akichepukq nikaushe tu mwsho wa siku aniletee magonjwa na watot wasio wangu
Yeap ni malaya tu hawa viumbe kakaPo
pole sana wakati mwingine huwa najiuliza wanahitaji nn hawa viumbe halafu utakuta mdada yupo kwenye mahusiano akiombwa no anatoa tu kirahisi hivi unatoaje no yako kwa mtu ambae huna inshu nae yoyote huo c umalaya
Inasikitisha kwa kweli.Halafu unakuja kukuta mtu ana akili timamu eti anajichanganya na kuoa mbunge wa viti maalum au mbunge tu kiujumla. Watu wana roho ngumu kwa kweli.
Sana tu, mimi uwaga nikona mbunge mwanamke naważa kuwa ni fuska tu na hana jipya.Inasikitisha kwa kweli.
Hakuna mahali nimeandika umlinde!Huwez kumlinda mzee hizo nyuchi zikiamua kuliwa haziangalii nyuma
🤣🤣🤣Pole mkuu sasa ukafute picha zake ulizozijaza kwenye wall yako Facebook ulikua unaturingishia sana cheupe wako.